Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
HunterEX
Shooter (Lv6)
HunterEX

ระดับคะแนน : 12
งานอดิเรก : ทำอาหาร ซ่อมอาวุธ สร้างอาวุธ หามุขตลกๆ

Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก   Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก I_icon_minitimeMon Jul 04, 2011 10:19 am

ขณะรอผู้คนที่ถูกสุ่ม
ผม:สวัสดีผู้อ่านนะครับนีคือรายการLeft 4 dead นะครับในด่านDeath toll
ผม:ตอนนี้ผมกำลังรอใครบ้างคนที่จะมานะครับ
ผมเห็นคนกำลังเดินมาอย่างเท่ห์ๆ(ถุย)
ผม:LAR Sergeant Duke
LAR:ดีจังเลยที่ได้ไป Surprised
Sergeant Duke:เกือบโดนฆ่าแล้วรู้ไม
ผม:ขอโทษจริงนะครับ แล้วถ้าผมตายใครจะมาทำรายการนี้ละ
Sergeant Duke:เออจริงวะ
ผม:เอ้านั้นใครอีกละ
มีคนมาจากมุมมืดมืดดดดดด
ผม:ว่าแล้วต้องเป็นเธอ Phantasma
Phantasma:.......
ผม:เงียบจริงๆ
ผม:นั้นเตรียบตัวลุย
ณ ด่านDeath toll
สมาชิก
LAR
Sergeant Duke
Phantasma
HunterEX(หรือElliot)
LAR:พร้อมหรือยัง
Sergeant Duke:พร้อม
Phantasma:.......
LAR:ไอHunterEXไปไหนวะ
ทุกคนเห็นผมกำลังนอนอยู่ในรถตำรวจ
ผม:ZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ
Sergeant Duke:ตื่นสิวะไอพิธีกร
Sergeant Dukeยิงปืนกลใส่ผม
ผม:เฮยยิงหา***แกหรอ
Sergeant Duke:เตรียบตัวไปแล้วโวย
พวกผมก็เตรียบตัวออกเดินทาง
LAR:ทำไมมันเหมือนป่าละฟะ
ผม:แน่นอนมันคือป่า
Sergeant Duke:ป่าไรไม่เห็นน่ากลัวเลย
ผม:แต่ไอพวกซอมบี้อยู่ในนั้นนะ
LAR:ยิงแมรงเลย
ผม:ตามสบาย
พวกผมก็ออกเดียวทาง
LAR:ถนนมันอะไรกันแน่
ถนนพัง
ผม:ก็ไปข้างล่างไงไอโง่
พวกผมก็ไปกันข้างล่าง
ผม:Hunter
Hunterมาข่มขื่นPhantasma
Hunterตายในขณะเข้าใกล้Phantasmaเพราะเธอจัดการเอง
ผม:โหดฟะ
พวกผมก็ไปเจอใครสองคนยิงระยำอยู่
ผม:Psycojoker Taco
Taco:AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAHHHHHHHHHHHHH
Psyco:เอ้าผมโดนอีกแล้วหรอ
ผม:แน่นอน
ตัวเสริม(เร็วจัง)
Psycojoker
Taco
เหลืออีก2
LAR:มีตัวเสริมด้วยหรอ
ผม:แน่นอน
Taco:AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAHHHHHHHHHHHHH
ผม:เงียบไม่นั้นพ่อยิงไส้แตก
Taco:555555
LAR:ใจเย็นHunter
ผม:เรียกเราว่าElliotก็ได้
LAR:เอ้าไม่ได้ชื่อHunterEXหรอ
ผม:ก็ชื่อในปัจจุบันส่วนElliotคือชื่อสมัยก่อน
LAR:อ๋อ
ผม:ไม่ต้องอ๋อไปกันเร็ว
ทุกคนก็ไปบนถนนและเข้าถ้ำ
Phantasma:เหมาะจริงๆที่นี้อยากอยู่
ผม:คงไม่ได้ละBoomerมานั้นแล้ว
Boomerอ้วกใส่ผม
ผม:***
พวกซอมบี้มากันเยอะมากมายและHunterมาข่มขื่นผม
ผม:ไอ***ออกไปเดียวนี้
พวกผมก็ระยำพวกซอมบี้ส่วนLARก็ช่วยผม
LAR:ไม่เป็นไรนะ
ผม:อืมไม่เป็นไร
แล้วไอSmokerก็มารัดผมอีก
ผม:แมรงเอย
มันก็มาตบผมใหญ่เลยจงผมร้องว่า
ผม:AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH
ผมหักคอมันตายและในสปาร์ต้าคิกใส่พวกมัน
ทุกคน: Shocked ทำได้ไง
ผม:กูร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค
Psyco: แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค
พวกผมก็ไปกันต่อดิ ไปชั้นล่าง
ผมก็เก็บPipe bomb มีคนกำลังจะมา
ทุกคน:Grabber
Grabber:เออขอไรกินหน่อยได้ไมครับ
ผม:ไอจนเอย Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก 2965404966
ตัวเสริม
Grabber(ไอจนมากมาย)
ขาดอีก1
ผม:นั้นไปต่อเหอะ
Grabber:เอ้าไม่ไห้ของกินผมหรอ
ผม:ใว้ไปบ้านพักก่อนถึงจะได้กิน
พวกผมก็ไปต่อจงออกมาสู่ธรรมชาติ(เว่อไป)
ผม:บ้านพัก
ทุกคน:ได้กลับบ้านสะที่
ผม:ยัง
ทุกคน:เอ้าทำไม
ผม:ก็เราต้องออกจากที่นี้อาดิ
LAR:ออกยังไง
ผม:เป็นความลับ
พวกผมก็วิ่งเร็วสุดๆจงเข้าบ้าน
Phantasmaไม่เข้าบ้านพัก
ผม:เข้ามาดิ
Phantasmaสายหน้า
ผม:เออจริงวะ
ผมก็อุ้มPhantasmaไปในบ้านพัก งูบนหัวก็มากัดแขนผม
ผม:Fuck
ทุกคน:เป็นไม
ผม:ไม่เป็น
โปรดติดตามตอนต่อไป
ของแถม
ผม:หลังจากที่โดนงูกัดเนี้ยผมไม่เป็นไรจริง
LAR:จริงหรอ
Sergeant Duke:ขอดูหน่อย
ผม:ตามสบาย
ผมก็ให้แผดกับSergeant Duke Sergeant Dukeใช้มีดแทงแขนผม
ผม:แทงหา***แกหรอไง
ผมระยำใส่Sergeant Dukeไม่หยุด
Sergeant Duke:ขอโทษโวย

ยังเหลือ1คนที่ยังไม่ได้ออกแน่นอนแต่ก็รอดูต่อไป

แก้ไขล่าสุดโดย HunterEX เมื่อ Tue Jul 05, 2011 10:37 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
HunterEX
HunterEX

งานอดิเรก : ทำอาหาร ซ่อมอาวุธ สร้างอาวุธ หามุขตลกๆ

Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก   Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก I_icon_minitimeTue Jul 05, 2011 10:35 am

ไม่เห็นมีใครCommentเลย Sad
Tongsan
Trigger Strike
Trigger Strike
Tongsan

ระดับคะแนน : 21
งานอดิเรก : นั่งหน้าคอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก   Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก I_icon_minitimeTue Jul 05, 2011 10:42 am

มีเราไม่งอล Laughing
http://bbs.pramool.com/webboard/list3.php3?cate=pda
P90EXTDroper
P90EXTDroper

ระดับคะแนน : -3
งานอดิเรก : เล่นว่าว ................. จุฬา (มั้ง)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก   Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก I_icon_minitimeTue Jul 05, 2011 10:43 am

คอมเม้นนน Zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก 2965404966
beamza203
beamza203

ระดับคะแนน : 14

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก   Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก I_icon_minitimeTue Jul 05, 2011 11:19 am

โอ้ว!!!!! แจ่มเลยครับท่านhunter เอ้ย Eliot มีหลายๆคนนี่แหละแจ่ม Smile Smile Smile Smile Smile Smile
HunterEX
HunterEX

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก   Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก I_icon_minitimeTue Jul 05, 2011 11:31 am

beamza203 พิมพ์ว่า:
โอ้ว!!!!! แจ่มเลยครับท่านhunter เอ้ย Eliot มีหลายๆคนนี่แหละแจ่ม Smile Smile Smile Smile Smile Smile
ผมชื่อElliotนะครับไม่ใช้Eliotครับ
beamza203
beamza203

ระดับคะแนน : 14

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก   Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก I_icon_minitimeTue Jul 05, 2011 11:57 am

HunterEX พิมพ์ว่า:
beamza203 พิมพ์ว่า:
ผมชื่อElliotนะครับไม่ใช้Eliotครับ
นั่นแหละครับ 5555 ผมว่า เรียก hunter อย่างเดิมดีกว่านะ

Left 4 dead (เปลี่ยนรายการ) Death toll ตอนแรก
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ฉากหลุดในLeft 4 dead Death toll ตอนแรก
» Left 4 dead Death toll ตอนที่2 (1/2)
» profound moments in left 4 dead 1-2
» Left stick 4 dead NO MERCY ตอนที่2 (2/2)
» Left stick 4 dead No mercy ตอนสุดท้าย