Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว

Go down 
KillNoKill
koharu
Sergeant Duke
singular
greanner
ZEN
adwzsxcd
อาต์ร
12 posters
ผู้ตั้งข้อความ
อาต์ร
Sticker (Lv3)
อาต์ร

ระดับคะแนน : 6
งานอดิเรก : ทำ collap ฝึงฝีมืน บลาๆๆ

สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeTue Aug 16, 2011 12:29 pm

รูป สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว 4944371
name: art (อาต์ร)
ID : art
ข้อมูล thaistickman.0forum.biz/t2434-topic อย่าลืมเติม http: และตามด้วย // หลัง พิม http: ด้วยนะครับ
อาวุธ ดาบทุกชนิด มือปล่าว เข็มฉีด และ อาวุธทุกอย่าง
Macro: มาเลย ==> ตั้งไจสู้/ ..... ==> ไม่อย่ากสู้ /ไอ้เกย์ ==> เมา/ แกตาย ==> โกรธ/I'm rock ==>
ฟังเพลงร็อค
มีแคลน แล้วครับ (ในไทยสติ้ก)

ขอโทดครับที่ให้ลิ้ง และรูปภาบไม่ได้นะครับ สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว 2483656589
ป.ล. ผมใส่ลิ้งปึบเข้าบอกให้รอ 7 วัน
ป.ล.2 สำเร็จแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดย อาต์ร เมื่อ Tue Aug 16, 2011 1:23 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
adwzsxcd
Assault (Lv7)
Assault (Lv7)
adwzsxcd

ระดับคะแนน : 18

สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeTue Aug 16, 2011 12:31 pm

- - อ่าวมาสมัครด้วยหรอ อยู่thaistickก็ดีแล้วนี้
ZEN
Shooter (Lv6)

ระดับคะแนน : 16

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeTue Aug 16, 2011 1:12 pm

รอ7วัน!
greanner
greanner

ระดับคะแนน : -2
งานอดิเรก : เล่นเปนคุนหมีโคอาล่า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeTue Aug 16, 2011 1:13 pm

เขียนชื่อผิดหรอครับ Surprised
อาต์ร
อาต์ร

ระดับคะแนน : 6
งานอดิเรก : ทำ collap ฝึงฝีมืน บลาๆๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeTue Aug 16, 2011 1:26 pm

ใส่รูปได้แล้ว + ลิ้ง (เล่นเนียนเอา http: , // และ ตัวไซต์ด้วย ออกจากกัน) Smile
singular
singular

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : ดื่มชา,เล่นกีตาร์ไฟฟ้า,กินpizza,แช่ออนเซ็นและดื่มสาเก,เล่นโกะ
ที่อยู่ : ประเทศญี่ปุ่น อยู่แถว ชิบุยะ( 渋谷区) ซอยที่ 8 ปัจจุบัน อยู่ประเทศไทย แถว รามอินทรา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 4:24 am

คนหน้าแปลก = =
Camper (Lv9)

ระดับคะแนน : 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 4:31 am

ทำไมหน้าเหมือนอาเบะ = =**
koharu
Profess (Lv5)
Profess (Lv5)
koharu

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : ไม่มีไรเป็นพิเศษ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 4:47 am

เป็นเมฆที่แปลกมาก ว่าแต่ไอเสาที่อยู่ตรงพระอาทิตย์คือไรหว่า
KillNoKill
1st Contest Winning
1st Contest Winning
KillNoKill

ระดับคะแนน : 69
งานอดิเรก : หายใจ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 5:07 am

ยินดีต้องรับครับคุณอาร์ท
http://cstick.forums.ag/t278-topic
managon
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 7:49 am

koharu พิมพ์ว่า:
เป็นเมฆที่แปลกมาก ว่าแต่ไอเสาที่อยู่ตรงพระอาทิตย์คือไรหว่า

น่าจะเป็นดาบนะ แหะๆ สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว 2965404966
BKBK9
BKBK9

ระดับคะแนน : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 10:38 am

Sergeant Duke พิมพ์ว่า:
ทำไมหน้าเหมือนอาเบะ = =**
ผมก็ว่าคุ้นๆ 555 เหมือนจริง
ZomBie-X
Newbie (Lv1)
Newbie (Lv1)
ZomBie-X

ระดับการโพส : 23
ระดับคะแนน : -3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 12:08 pm

ประวัติ ย๊าวยาว ขี้เกียจอ่าน
TCHjob
TCHjob

ระดับคะแนน : -2
งานอดิเรก : ลืมตา(อกตัญญู)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว   สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 2:00 pm

รู้สึกว่านานและ

สวัสดีครับ อาต์รเด็กใหม่ครับ รายงานตัว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» สวัสดีครับ
»  รายงานตัว
» สวัสดีครับ
» Pivate รายงานตัว
» รายงานตัว ZERO V.2