Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ

Go down 
SmokeR
managon
P90EXTDroper
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Shooter (Lv6)

ระดับคะแนน : -3
งานอดิเรก : เล่นว่าว ................. จุฬา (มั้ง)

วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ    วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ  I_icon_minitimeSat Sep 17, 2011 10:04 am

ทำไปเยอะแล้ว ครับ หลายคน
ตอนนี้ มีปัญหา ตรงท่าน psyho กับ dom วาดไม่เท่ห์เท่าไร
เดะผมจะ อัพลงนะครับ เตือนๆ ด้วยกะดี
ขึ้นไปข้างบน Go down
managon
Camper (Lv9)
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ    วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ  I_icon_minitimeSat Sep 17, 2011 10:33 am

มีผมปะ เนี้ย Surprised
SmokeR
Cannabis Torture
Cannabis Torture
SmokeR

ระดับคะแนน : 31
งานอดิเรก : ดูดบุหรี่,ดูดกัญชา,เสพยาบ้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ    วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ  I_icon_minitimeSat Sep 17, 2011 10:43 am

วาดตู
adwzsxcd
Assault (Lv7)
adwzsxcd

ระดับคะแนน : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ    วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ  I_icon_minitimeSat Sep 17, 2011 10:49 am

วาดผมด้วยแล้วกันง่ายๆ
DOS-FS
DOS-FS

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : นักเกรียนศึกษา+ออนไลด์เมอร์(นักท่องเว็บ)+ทหารผ่านศึก+เจ้าของร้านอาวุธสงคราม
ที่อยู่ : อยู่ในกาแล็คซี่ทางช้างเผือก ณ ระบบสุริยะจักรวาล ที่ดาวเคราะห์ลำดับที่ 3 ที่ชื่อโลก(สิโว้ย)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ    วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ  I_icon_minitimeSat Sep 17, 2011 12:40 pm

ต้องมีตูนะเฟ้ย Evil or Very Mad
Moken
Moken

ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : นั่งเฉยๆไปวันๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ    วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ  I_icon_minitimeSat Sep 17, 2011 12:43 pm

วาดผมด้วยจิ
http://cstick.forums.ag/t791-topic#8844
AlenWalker
AlenWalker

ระดับคะแนน : 37
งานอดิเรก : ดูหนัง ฟังเพลง มโน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ    วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ  I_icon_minitimeSat Sep 17, 2011 1:38 pm

ผมอะคับ วาดผมจิ

ป.ล.ผมเหมือน ซาซิเกะ
http://robloxasiasoft.forump.biz/

ระดับคะแนน : -3
งานอดิเรก : เล่นว่าว ................. จุฬา (มั้ง)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ    วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ  I_icon_minitimeSun Sep 18, 2011 7:28 am

ผมจะพยามทำให้หมด นะ = =

คือ ทรงผม กับรูปหน้าจะทำให้ คล้ายๆ แต่มัน คือ style ของผม
ตอนนี้มี
binta
nicknice
xiomic
Killnokill
Killingspree
Duke (อันนี้ ไม่น่าเหมือน) (อาจวาดใหม่)

รอคอม ก่อนนะครับ อัพรูปไม่ได้นี่คอม แม่ = =
(ทุกคนเด็กโครต ยกเว้น ผม )

วาดรูปstick ไปเป็นคน ด้วยมือ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1