Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}

Go down 
xinonmic
KillNoKill
Shaoquan
BKBK9
TCHjob
managon
kitspon
Axe
Sergeant Duke
ThisIsNotMyID
14 posters

คุณมีความเห็นยังไงเกี่ยวกับการโกหกของผม?
โกหกอยู่ตลอด ๆ นี่แหละ เป็นเอกลักษณ์ประจำตัว ดีแล้ว
อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_vote_lcap65%อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_vote_rcap
 65% [ 13 ]
เลิกโกหกนี่แหละดีแล้ว ทุกคนจะได้ไม่สับสน
อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_vote_lcap15%อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_vote_rcap
 15% [ 3 ]
จะทำยังไง คุณคิดเองเหอะ ตามใจคุณ เราไม่ได้เป็นผู้บังคับบัญชาคุณ
อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_vote_lcap20%อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_vote_rcap
 20% [ 4 ]
คะแนนทั้งหมด : 20

ผู้ตั้งข้อความ
Peccancie & Photograp

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 10:52 am

...หลังจากแบบสอบถามเป็นเวลานาน ผมก็ตัดสินใจแล้วว่า...

ผมจะโกหกต่อไป

แต่ว่าสำหรับผู้เล่นใหม่ ผมจะยังไม่โกหก

แต่เมื่อผมพูดกับผู้เล่นใหม่ครั้งที่ 3
ผมจะเตือนผู้เล่นใหม่ว่า ผมจะเริ่มโกหกแล้ว ณ บัดนั้น

การตัดสินใจผมเป็นยังไง มาช่วยแนะด้วยครับ

...และก็ขอขอบคุณทุกท่านที่แสดงความเห็นด้วยครับ...

(ที่ระลึกไว้ เผื่อไม่รู้ว่าพูดเรื่องอะไรอยู่):

Spoiler:

แก้ไขล่าสุดโดย ThisIsNotMyID เมื่อ Wed Sep 28, 2011 9:14 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Camper (Lv9)

ระดับคะแนน : 27

อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 10:57 am

โกหกนั้นแหละครับดีสุดแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดย Sergeant Duke เมื่อ Mon Sep 19, 2011 11:02 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Axe
Newbie (Lv1)
Newbie (Lv1)
Axe

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : เวี่ยง Axe

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 11:00 am

ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร คุณผมอะไรผมก็งั้นๆไม่ได้ใส่ใจอะไรหรอกครับ

ไม่ต้องเครียดก็ได้มั้ง อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} 2965404966
kitspon
Killer (Lv8)
Killer (Lv8)
kitspon

ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : [หัวใจ]เต้น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 11:01 am

งั้นๆแหละไม่ได้คิดอะไร
managon
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 11:07 am

ตอนแรกงงครับ

เห็นว่าโกหก เลยไม่รู้ว่า จะเอาคำว่า ไม่อยู่ หรือเอาคำว่าไม่ออก

แต่ถ้า คิดดีๆ มันก็ต้องเอาไม่ออกอยู่แล้ว

สรุปอ่านคอมเม้น นี้ ก็ ข้ามคำว่าไม่ไปไม่ต้องอ่าน ให้เสียเซลสมอง ๕๕๕๕

คนพิมพ์ พิมพ์ขาดทุลนะเนี้ย พิมพ์มาแล้วไม่มีคนอ่าน ๕๕๕

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 11:09 am

เอาคำตอบจากใจจริงครับ ผมจริงจังนะ

แต่ผมไม่ได้เครียดมากมายหรอก ผมแค่ไม่อยากให้พวกคุณรำคาญ เลยจะลองถามความรู้สึกของพวกคุณดู
TCHjob
Shooter (Lv6)
TCHjob

ระดับคะแนน : -2
งานอดิเรก : ลืมตา(อกตัญญู)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 11:22 am

ThisIsNotMyID พิมพ์ว่า:
เอาคำตอบจากใจจริงครับ ผมจริงจังนะ

แต่ผมไม่ได้เครียดมากมายหรอก ผมแค่ไม่อยากให้พวกคุณรำคาญ เลยจะลองถามความรู้สึกของพวกคุณดู
นายคงรำคาญเหมือนกันอะดิ Crying or Very sad
BKBK9
BKBK9

ระดับคะแนน : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 11:30 am

ก็ดีแล้วนะ เป็นเอกลักษณ์ดี อยู่อย่างนี้ดีแล้วแหละคับ

ป.ล. สู้ต่อไปไอ้มดแดง แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค

โปรไฟล์ : http://cstick.forums.ag/t1756-topic
Shaoquan
Profess (Lv5)
Profess (Lv5)
Shaoquan

ระดับคะแนน : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 11:53 am

ตอนเเรกตอนที่ผมเจอคอมเม้นของคุณครั้งเเรก ผมก็งงนะ นั่งเเก้ปริศนาคอมเม้นต์ตั้งนาน ฮ่าๆ
เพิ่งมารู้ว่าเป็นจอมโกหกตอนหลัง - -
โกหกเเบบนี้อ่ะดีเเล้วครับ เอกลักษณ์ตัวเองน่ะ รักษาไว้ครับ ไม่มีใครเหมือน(เเละไม่มีใครอยากเหมือน - -) Razz
KillNoKill
1st Contest Winning
1st Contest Winning
KillNoKill

ระดับคะแนน : 69
งานอดิเรก : หายใจ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 2:45 pm

เป็นตัวของตัวเองดีที่สุดครับ
http://cstick.forums.ag/t278-topic
xinonmic
Assault (Lv7)
xinonmic

ระดับคะแนน : 20
งานอดิเรก : Play Card Yugioh เกมส์ออนไลน์ ถ่ายคลิปเกมและก็ทำการบ้าน- -.

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 2:51 pm

ถ้าไม่โกหกก็ไม่ใช้BLน่ะซี่แบบเดิมน่ะแหละครับ Smile

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeThu Sep 22, 2011 8:00 am

อัปเดตการตัดสินใจครับผม

ขอขอบคุณทุกท่านที่มาแสดงความคิดเห็นครับ
Nicknice
Nicknice

ระดับคะแนน : 29
งานอดิเรก : พิมพ์ และ อ่าน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeThu Sep 22, 2011 8:06 am

ใช่แล้วครับ! เป็นเอกลักษฯณศษณ์(เขียนไม่เป็น)ของตนเองนั้นแหละดีแล้ว
ผมก็มีเอกลัษณ์ คือ เคียวครับไม่เหมือนใครและไม่มีใครก็หน้าด้านทำเหมือน
RaphaeL
Administrator
Administrator
RaphaeL

ระดับคะแนน : 34
งานอดิเรก : หาไรทำไปเรื่อยๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeThu Sep 22, 2011 8:26 am

Nicknice พิมพ์ว่า:
ใช่แล้วครับ! เป็นเอกลักษฯณศษณ์(เขียนไม่เป็น)ของตนเองนั้นแหละดีแล้ว
ผมก็มีเอกลัษณ์ คือ เคียวครับไม่เหมือนใครและไม่มีใครก็หน้าด้านทำเหมือน

BlackMaiden ไงครับ อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} 253204044
naputt22
KillingSpree
KillingSpree
naputt22

ระดับคะแนน : 5
งานอดิเรก : ทำทุกสิ่งที่อยากทำ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeThu Sep 22, 2011 8:31 am

มีอีกคนนะที่เป็นเคียวก่อน Nickใครไม่รู้อะนะเป็นพวก Red Devil
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000784496194
SmokeR
Cannabis Torture
Cannabis Torture
SmokeR

ระดับคะแนน : 31
งานอดิเรก : ดูดบุหรี่,ดูดกัญชา,เสพยาบ้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}   อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!} I_icon_minitimeThu Sep 22, 2011 8:31 am

โกหก กำกำ

อยากถามทุกท่าน... {ตัดสินใจแล้ว!!!}
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1