Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)

Go down 
TCHjob
KillNoKill
Moken
NightTheHCG
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
NightTheHCG
Newbie (Lv1)
NightTheHCG

ระดับคะแนน : 3
งานอดิเรก : ดู hcg

แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)   แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 5:19 pm

แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) Jokermv

ชื่อ : Joke

ความสามารถ : มีความสามารถในการกวนประสาท หลบหลีก และการ เซอร์ไพร์ !! ศัตร์ และเพื่อนให้ตกใจ ซาดิส เวลาเจอศพคนอื่นชอบเอาเลือด ไปวาดหน้าศพเล่น

อาวุธ : อมยิมพิษ +ลูกโป่งเซอร์ไพร์ + ลูกอมบอม ปาไปแล้วจะทำให้ศัตร์มึน !!

Macro : รับ อมยิ้ม หรือ ลูกโป่งดีคร้าบบบ ฮี่ ฮี่ ฮี่

จุดอ่อน : เจอหน้าปุ็็บ ยิงปัง ตาย ! อย่าลังเลให้มันมากวนประสาท

ID : NightTheHCG (Youtube)

ตัวไหม่หวังว่าคงไม่ผิดกฎ นะ

แก้ไขล่าสุดโดย NightTheHCG เมื่อ Wed Sep 21, 2011 5:53 am, ทั้งหมด 4 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
NightTheHCG
NightTheHCG

แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)   แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 5:26 pm

โนววว ทำไมภาพไม่ขึ้นนน
Moken
Assault (Lv7)
Assault (Lv7)
Moken

ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : นั่งเฉยๆไปวันๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)   แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 5:42 pm

ต้องรอ 7 วันนะ (ใช่เปล่าวะ?) ถึงจะโพสรูปได้
เพราะฉะนั้น เดียวผมเอารูปลงให้เอง

รูปนี่ใช่มะ?
http://cstick.forums.ag/t791-topic#8844
NightTheHCG
NightTheHCG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)   แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 5:46 pm

ไช่แล้ว
KillNoKill
1st Contest Winning
1st Contest Winning
KillNoKill

ระดับคะแนน : 69
งานอดิเรก : หายใจ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)   แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 6:08 pm

ลูกโป่งฆ่าคนยังไงวะนั่น 555+
http://cstick.forums.ag/t278-topic
NightTheHCG
NightTheHCG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)   แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 11:48 pm

ก็ ลูกโป่งแตก ระเบิดแปะใส่หน้า
TCHjob
Shooter (Lv6)
Shooter (Lv6)
TCHjob

ระดับคะแนน : -2
งานอดิเรก : ลืมตา(อกตัญญู)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)   แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) I_icon_minitimeWed Sep 21, 2011 1:50 am

NightTheHCG พิมพ์ว่า:
ก็ ลูกโป่งแตก ระเบิดแปะใส่หน้า
จะเจ็บเหรอนั่น - -
NightTheHCG
NightTheHCG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)   แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) I_icon_minitimeWed Sep 21, 2011 2:03 am

พอตกใจปุ้บ เอาอมยิมพิษยัดปาก ฮ่า ฮ่า เพิ่งคิดได้นะเนี่ย
RaphaeL
Administrator
Administrator
RaphaeL

ระดับคะแนน : 34
งานอดิเรก : หาไรทำไปเรื่อยๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)   แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) I_icon_minitimeWed Sep 21, 2011 4:29 am

มาแนวตัวตลกเหมือนผมเลย Razz ต้อนรับครับ Razz
managon
Camper (Lv9)
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)   แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) I_icon_minitimeWed Sep 21, 2011 4:34 am

เจ๋งๆ คาแร๊คเตอร์ จ๊าบดี ๕๕๕
AlenWalker
AlenWalker

ระดับคะแนน : 37
งานอดิเรก : ดูหนัง ฟังเพลง มโน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)   แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) I_icon_minitimeWed Sep 21, 2011 11:56 am

เออ
http://robloxasiasoft.forump.biz/
UncleAvis
Profess (Lv5)
Profess (Lv5)
UncleAvis

ระดับคะแนน : -16
งานอดิเรก : เม้น facebook ดูคลิปReviewsเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)   แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่) I_icon_minitimeMon Sep 26, 2011 11:03 am

อ่าหะ Smile

แนะนำตัวครับ Joke (ไหม่)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แนะนำตัวครับ(หัดทำผิดตรงไหนบอกด้วย)
» Turk เปลี่ยนรูปตัวละครCS
» แนะนำตัวครับ