Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ข่าวร้ายชองฃาวHCG

Go down 
UncleAvis
koyoty
fook2540
100451
TCHjob
DOS-FS
ThisIsNotMyID
SmokeR
managon
HunterEX
14 posters
ผู้ตั้งข้อความ
HunterEX
Shooter (Lv6)
HunterEX

ระดับคะแนน : 12
งานอดิเรก : ทำอาหาร ซ่อมอาวุธ สร้างอาวุธ หามุขตลกๆ

ข่าวร้ายชองฃาวHCG Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeFri Sep 30, 2011 5:58 pm

LEOPOWERBLAST
ได้โดนแบนหรือโดนHACKไปแล้วเรียบร้อยอาจจะเป็นของไอantidekgangที่มันเกลียดLEOPOWERBLASTมากที่สุด
ทางกระผมกำลังจัดการอยู่แต่ไม่รู้จะจัดการกับไอantidekgangได้หรือป่าว
ทำให้HCGไม่สามารถทำคลิปได้อีกต่อไป

อย่างที่เห็น
ผมกำลังจะแบนมันแต่ไม่รู้จะจัดการแบนกับมันยังไงเพราะมันไม่ทำอะไรเลย
แม้แต่ภาพพื้นหลัง คลิปของเขาไม่มีเลย เลยจัดการไม่ได้
ใครมีข้อคิดดีๆจากyoutubeหน่อยนะครับเพื่อความร่วมมือที่จะกำจัดantidekgang ออกไปจากyoutube

ห้ามไปด่ามันแม้แต่นิดเดียว
เพราะถ้าด่าไปมากๆ มันจะไม่ยอมหยุดจงกว่าผมจะแบนมันได้ก่อน

แล้วข้อความในFacebook ของคุณLEOPOWERBLAST ได้บอกมาย่อๆว่า จะทำช่องใหม่
ขึ้นไปข้างบน Go down
managon
Camper (Lv9)
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeFri Sep 30, 2011 6:17 pm

ช่องใหม่ก็ไม่เห็นเป็นไรนิ รอดูช่องใหม่
HunterEX
HunterEX

ระดับคะแนน : 12
งานอดิเรก : ทำอาหาร ซ่อมอาวุธ สร้างอาวุธ หามุขตลกๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeFri Sep 30, 2011 6:50 pm

มันแค่อาจนะครับ
SmokeR
Cannabis Torture
SmokeR

ระดับคะแนน : 31
งานอดิเรก : ดูดบุหรี่,ดูดกัญชา,เสพยาบ้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeFri Sep 30, 2011 7:05 pm

ช่องปิดไปละ TT
Peccancie & Photograp

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeFri Sep 30, 2011 11:45 pm

จริงจัง:

คนทำอาจจะเป็นนี่ก็ได้นะ: https://www.facebook.com/pages/Leo-Inc-Thai-Comedy-Machinima-/185232208188474#!/pages/Anit-LEOPOWERBLAST/197998220268314

เท่าที่ผมอ่านคอมเม้นท์ต่าง ๆ แล้ว มีความเสี่ยงนะ

ปล. ใครทำพี่ LEO แบบนี้ ต้องได้รับบทลงโทษที่สาสม!!!!!!
DOS-FS
DOS-FS

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : นักเกรียนศึกษา+ออนไลด์เมอร์(นักท่องเว็บ)+ทหารผ่านศึก+เจ้าของร้านอาวุธสงคราม
ที่อยู่ : อยู่ในกาแล็คซี่ทางช้างเผือก ณ ระบบสุริยะจักรวาล ที่ดาวเคราะห์ลำดับที่ 3 ที่ชื่อโลก(สิโว้ย)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 1:02 am

ก็โอเค Smile
ถ้าพี่ออยมีช่องใหม่ก็ไม่เป็นไร Smile แต่เสียดายคลิปเก่าๆอ่ะ Sad
TCHjob
TCHjob

ระดับคะแนน : -2
งานอดิเรก : ลืมตา(อกตัญญู)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 1:16 am

ขณะนี้ facebook fanpage ก็หายไปแล้ว T T
ถ้ามีช่องใหม่ก็บอกกันด้วยนะ(ในเว็ปบอร์ดนี้แหละ)
100451
Newbie (Lv1)
100451

งานอดิเรก : อ่านหนังสือ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 3:03 am

ฆ่าทิ้งเลยดีไหม
fook2540
Sticker (Lv3)
Sticker (Lv3)

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : นักเรียน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 3:20 am

จะเกลียด จะแค้นยังไงก็ไม่ว่า มาลบคลิปทำไม ทำเกินไปแล้ว
koyoty
koyoty

ระดับคะแนน : 8
งานอดิเรก : ตีหัวคนเล่น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 3:48 am

มีคนโดนก่อน พี่ออยด้วย
ชื่อ tackle4826
https://www.youtube.com/user/tackle4826

https://www.youtube.com/watch?v=7c7nwCPIYyE&feature=channel_video_title
UncleAvis
Profess (Lv5)
UncleAvis

ระดับคะแนน : -16
งานอดิเรก : เม้น facebook ดูคลิปReviewsเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 4:02 am

จับเชือดแม้ง เซ้งนะเนี่ย tackleก็โดน พี่ออยยังโดนอีก Sad
managon
managon

งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 4:10 am

อ่านคอมเม้นพี่ออยใน https://www.youtube.com/user/sasateam2

ดูเหมือนเขาจะไม่อยากทำต่อแล้วหละ

เขาไม่อยากทำก็ปล่อยเขาไปเถอะ คนแคชเกมส์มีอีกเยอะ แม้นจะไม่สนุกเท่าก็ตามอะนะ

หวังว่าคนแคชเกมส์ต่อๆ ไปจะพัฒนาการ แคชให้สนุกเท่าพี่ออย

เขาอยากทำไม่อยากทำ ก็เรื่องของเขาแล้วหละ

แต่ถ้าเขาทำต่อ ก็ดีไปเพราะมีแฟนคลับรอคอยเยอะเหมือนกัน
AlenWalker
AlenWalker

ระดับคะแนน : 37
งานอดิเรก : ดูหนัง ฟังเพลง มโน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 4:17 am

น่าโมโหจริงๆ Evil or Very Mad
http://robloxasiasoft.forump.biz/
SmokeR
SmokeR

งานอดิเรก : ดูดบุหรี่,ดูดกัญชา,เสพยาบ้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 5:18 am

คนดังๆโดนแฮกหมดเลย ไม่อยากดังแปป 555
TCHjob
TCHjob

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 5:32 am

managon พิมพ์ว่า:
อ่านคอมเม้นพี่ออยใน https://www.youtube.com/user/sasateam2

ดูเหมือนเขาจะไม่อยากทำต่อแล้วหละ

เขาไม่อยากทำก็ปล่อยเขาไปเถอะ คนแคชเกมส์มีอีกเยอะ แม้นจะไม่สนุกเท่าก็ตามอะนะ

หวังว่าคนแคชเกมส์ต่อๆ ไปจะพัฒนาการ แคชให้สนุกเท่าพี่ออย

เขาอยากทำไม่อยากทำ ก็เรื่องของเขาแล้วหละ

แต่ถ้าเขาทำต่อ ก็ดีไปเพราะมีแฟนคลับรอคอยเยอะเหมือนกัน
เขาหมายถึงไม่ทำในแชลแนลที่โดนแฮกนั่นแล้วอาจทำในแชลแนลใหม่ก็ได้
SmokeR
SmokeR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 5:35 am

Leopowerblast Gaming
เลิกคอมเม้นได้แล้วครับ เหี้ยไรวุ่นวายไปหมด อะไรมันจะเกิดมันก็ต้องเกิด จะร้อน จะเย็นอยู่ที่ใจเราคิด ไว้ค่อยดูกันอีกทีแล้วผมจะกลับมาทำแชแนลใหม่
15 ชั่วโมงที่แล้ว ·

คำพูดสุดท้ายของ ตาออย ที่รับทราบมาจาก เฮียหมู thai garrysmod ครับ
"admin thaigarrrysmod.in.th พูดว่า
ตาออย ขอมาเคลีย
หน่อยได้ปะ
เอิ้ก
Leo powerblast พูดว่า
เคลียร์ไรครับ
ว่ามา
admin thaigarrrysmod.in.th พูดว่า
1. ฝากแฟนๆ ในช่องตาออย ด้วย
อย่าทำร้ายใครก่อน
ได้ไหมครับ
รู้สึกตัวผมเอง โดนบ่อยมาก >.<
ก็บอกได้นะครับ
แต่ตอนนี้
มันเหนือการควบคุมแล้ว
ก็ไม่รู้จะบอกยังไง
admin thaigarrrysmod.in.th พูดว่า
แฟนๆส่วนนึง
ผมเข้าใจ
แต่คิดถึง คนใน life กับ tgmt หน่อยนะครับ
https://www.facebook.com/pages/%E0%B8...97998220268314
เรา 3 คนจึงตั้ง ฟัคเพจ มา
หวังว่าคง เข้าใจนะครับ
โอเค
เท่าที่ดูใน Facebook กับ youtube แล้ว เกรียนส่วนใหญ่ซัก 74%
แต่ว่าน้องผม วันก่อน
ไปอัดพี่ที่อยู่ข้างบ้าน
แล้วโชว์นิ้วแล้วด่ากูร็อค
ผมเลยมาปรึกษาคนใน life ดู
ทำยังไง
เขาบอกว่าให้ไปแก้ที่ต้นเหตุ และ บอกน้องด้วยทำยังไง
แล้วผมเปนตัวเหตุทั้งหมดรึไงครับ ฦ
?
ไม่ใช่ทั้งหมดฮะ
ไม่ใช่ว่าด่านะครับ
แค่เปรียบเปรย
ที่มาบอกแค่ฝากเตือนแฟนๆ ของช่องตาออย
แค่นี้หละฮะ

โอเคเข้าใจล่ะ
แต่เท่าที่ดูมา
มุข ตาออย เริ่มหมดละ
ขอถาม ข้อต่อไปเลยละกัน 2. ตาออยจะกลับมาเล่น garry's mod ไหมฮะ คนใน life อยากดูมากฮะ
ก็มีสิทธิเหมือนกันน่ะครับ ก็ดูไปก่อน
ผมก็เบื่อๆแล้วช่วงนี้
ไม่แน่อาจจะเลิกรีวิวไปสักระยะ
แล้วไปทำอย่างอื่น
ผมก็คิดอยากจะลบ
แชแนลทิ้ง
ทิ้งชีวิตที่วุ่นวาย
มี 2 อย่างที่ผมทำอยุ่
คือ
เป็นในสิ่งที่คนดูอยากให้เป็น
แต่ไม่ได้นึกถึงตัวเอง
ส่วนนึงนะ
มันก็ทำให้ผมคิด
เหมือนกัน
แต่ก็คงมาเลิกอะไรตอนนี้ไม่ได้
แต่ผมก็อยากกลับไปใช้
ชีวิตที่สงบสึข
มากกว่า
อยากเหมื่อนกัน
แต่จะเลิกก็เลิกไม่ได้น่ะสิ
คิดดู
ถ้ามีคนรอดู
อีกหมื่นคน
จะให้ทำไง
ผมก็ไม่เคยปรึกษาใครเลยนะ
ก็เป็นปัญหาเยอะมาก
แต่ว่า เรื่องอะไรที่เป็นปัญหา
ก็เคลียๆซะ
และที่แฟนๆ ส่วนใหญ่ อยากด้วย
แล้วก็ลองทำแบบเหมือนแต่ก่อน
หายไป 3 เดือน
แต่ว่า ทำคลิปสุดท้ายที่ซึ้งๆออกมา แนว Final ฮ่าๆ
ก็ใช่นั้นแหละ
ตอนนั้นผมว่าจะเลิกทำไปแล้ว
แต่สงสัย
ไม่รุ้สิ
ก่อนไป
ทำอะไรซึ้งๆและที่อยากบอกจริงๆ มันเป็นสไตล์ผม
งั้นรึ
น่าสนใจ
ขอบคุณคำแนะนำครับ
แน่นอนครับ"
TCHjob
TCHjob

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 7:34 am

SmokeR พิมพ์ว่า:
เลิกคอมเม้นได้แล้วครับ เหี้ยไรวุ่นวายไปหมด อะไรมันจะเกิดมันก็ต้องเกิด จะร้อน จะเย็นอยู่ที่ใจเราคิด ไว้ค่อยดูกันอีกทีแล้วผมจะกลับมาทำแชแนลใหม่
15 ชั่วโมงที่แล้ว ·

คำพูดสุดท้ายของ ตาออย ที่รับทราบมาจาก เฮียหมู thai garrysmod ครับ
"admin thaigarrrysmod.in.th พูดว่า
ตาออย ขอมาเคลีย
หน่อยได้ปะ
เอิ้ก
เคลียร์ไรครับ
ว่ามา
1. ฝากแฟนๆ ในช่องตาออย ด้วย
อย่าทำร้ายใครก่อน
ได้ไหมครับ
รู้สึกตัวผมเอง โดนบ่อยมาก >.<
ก็บอกได้นะครับ
แต่ตอนนี้
มันเหนือการควบคุมแล้ว
ก็ไม่รู้จะบอกยังไง
แฟนๆส่วนนึง
ผมเข้าใจ
แต่คิดถึง คนใน life กับ tgmt หน่อยนะครับ
https://www.facebook.com/pages/%E0%B8...97998220268314
เรา 3 คนจึงตั้ง ฟัคเพจ มา
หวังว่าคง เข้าใจนะครับ
โอเค
เท่าที่ดูใน Facebook กับ youtube แล้ว เกรียนส่วนใหญ่ซัก 74%
แต่ว่าน้องผม วันก่อน
ไปอัดพี่ที่อยู่ข้างบ้าน
แล้วโชว์นิ้วแล้วด่ากูร็อค
ผมเลยมาปรึกษาคนใน life ดู
ทำยังไง
เขาบอกว่าให้ไปแก้ที่ต้นเหตุ และ บอกน้องด้วยทำยังไง
แล้วผมเปนตัวเหตุทั้งหมดรึไงครับ ฦ
?
ไม่ใช่ทั้งหมดฮะ
ไม่ใช่ว่าด่านะครับ
แค่เปรียบเปรย
ที่มาบอกแค่ฝากเตือนแฟนๆ ของช่องตาออย
แค่นี้หละฮะ

โอเคเข้าใจล่ะ
แต่เท่าที่ดูมา
มุข ตาออย เริ่มหมดละ
ขอถาม ข้อต่อไปเลยละกัน 2. ตาออยจะกลับมาเล่น garry's mod ไหมฮะ คนใน life อยากดูมากฮะ
ก็มีสิทธิเหมือนกันน่ะครับ ก็ดูไปก่อน
ผมก็เบื่อๆแล้วช่วงนี้
ไม่แน่อาจจะเลิกรีวิวไปสักระยะ
แล้วไปทำอย่างอื่น
ผมก็คิดอยากจะลบ
แชแนลทิ้ง
ทิ้งชีวิตที่วุ่นวาย
มี 2 อย่างที่ผมทำอยุ่
คือ
เป็นในสิ่งที่คนดูอยากให้เป็น
แต่ไม่ได้นึกถึงตัวเอง
ส่วนนึงนะ
มันก็ทำให้ผมคิด
เหมือนกัน
แต่ก็คงมาเลิกอะไรตอนนี้ไม่ได้
แต่ผมก็อยากกลับไปใช้
ชีวิตที่สงบสึข
มากกว่า
อยากเหมื่อนกัน
แต่จะเลิกก็เลิกไม่ได้น่ะสิ
คิดดู
ถ้ามีคนรอดู
อีกหมื่นคน
จะให้ทำไง
ผมก็ไม่เคยปรึกษาใครเลยนะ
ก็เป็นปัญหาเยอะมาก
แต่ว่า เรื่องอะไรที่เป็นปัญหา
ก็เคลียๆซะ
และที่แฟนๆ ส่วนใหญ่ อยากด้วย
แล้วก็ลองทำแบบเหมือนแต่ก่อน
หายไป 3 เดือน
แต่ว่า ทำคลิปสุดท้ายที่ซึ้งๆออกมา แนว Final ฮ่าๆ
ก็ใช่นั้นแหละ
ตอนนั้นผมว่าจะเลิกทำไปแล้ว
แต่สงสัย
ไม่รุ้สิ
ก่อนไป
ทำอะไรซึ้งๆและที่อยากบอกจริงๆ มันเป็นสไตล์ผม
งั้นรึ
น่าสนใจ
ขอบคุณคำแนะนำครับ
แน่นอนครับ"
แล้วไงอะ - -

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 9:03 am

TCHjob พิมพ์ว่า:
แล้วไงอะ - -

จริงจัง:

ยังไงซะ พี่ลีโอก็ไม่ได้เป็นคนลบเอง ไม่งั้นพี่เขาจะเขียนแบบนี้บนกระดานของพี่ Bay Riffer เหรอ?:

พี่เบย์ผมโดนแฮ๊กวะ รวยเลยทีนี้ รวยแต่เขืออะดิ 55 โดนเข้าไปปิด แอคเคาท์หายเกลี้ยงเลย แต่ไม่ต้องร้อนใจ ผมก็คนใจเย็นอยู่แล้ว 55 โดนแฮ๊กเสร็จลงไปต้มกาแฟกิน ขอกำลังใจพี่นิดนึงดิ
managon
managon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 9:48 am

เอาเป็นว่าอย่าไปคาดหวังอะไรมาก

อย่าไปเศร้าอะไรมาก ก็แล้วกัน

ใครจะทำอะไรยังไง มันบังคับกันไม่ได้หรอก
tassanakrit
tassanakrit

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : เล่นnight club city

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 1:30 pm

hcg ก้อปิด
voiceseed ก้อปิด
แล้วมีช่องไหนอีกวะเนี่ย ที่โดน
NightTheHCG
NightTheHCG

ระดับคะแนน : 3
งานอดิเรก : ดู hcg

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 2:42 pm

ผมร้องให้ซะแล้ว เข้ามา cstick ก็เพราะ พี่ออย นั่งดูคลิปพี่ออยทุกวันซำ้แล้วซำ้อีก ทำไมต้องมาจบลงเพราะเกรียนด้วย
SFD.
SFD.

ระดับคะแนน : -1
งานอดิเรก : เรียนแต่งหน้า นั่งสมาธิ ดำน้ำ ปลูกปะการัง ทำอาหาร นวดสปา ปลูกป่า ดำนา ดูดิสนีย์ออนไอซ์ แรลลี่ ตีกอล์ฟ ล่องเรือ ส่องสัตว์ ชอปปิ้ง ดูงิ้ว ดูละครเวที ดูคอนเสิร์ท ดินเนอร์ ทำขนม จัดดอกไม้ เที่ยวตลาดน้ำ เรียนถ่ายรูป ดูกายกรรม ชมเมืองเก่า เข้าสัมมนา ทัวร์ธรรมะ เรียนเต้น แล้วก็ร้องเพลง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวร้ายชองฃาวHCG   ข่าวร้ายชองฃาวHCG I_icon_minitimeSun Oct 02, 2011 12:03 am

ผมรู้ก่อนใครเลยละ ข่าวร้ายชองฃาวHCG 2965404966 (เเต่Magicรู้ก่อน)

ข่าวร้ายชองฃาวHCG
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1