Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!

Go down 
ROCKIE
greanner
Moken
Hack1000
KillNoKill
HunterEX
Crazynat2011
Nongjocup2025
kitspon
pooninw555
BKBK9
RaphaeL
Nicknice
GoodzHades
DOS-FS
top1155
adwzsxcd
icegaro2
managon
Tongsan
UncleAvis
25 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4  Next
ผู้ตั้งข้อความ
UncleAvis
Profess (Lv5)
UncleAvis

ระดับคะแนน : -16
งานอดิเรก : เม้น facebook ดูคลิปReviewsเกมส์

คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 1:11 pm

Pivot (New) (เข้าไปแล้วโปรดคลิกที่ภาพนิ่งด้วย)
Spoiler:
Flash (New)
Spoiler:
วาดเล่นๆ
Spoiler:
กาตูนร์
Spoiler:
งานภาพวาดตัวสติ๊ก
ใครอยากไห้วาดก็ลงชื่อในกระทู้เน้อรับเป็นโค้ดนะคลิ๊กที่ลิ้งเลย
คนที่วาดเสร็จแล้ว
PJ
http://upic.me/show/30393704
Nicknice
http://upic.me/show/29123115 ยังไม่รับรูป!!
Moken
http://image.free.in.th/show.php?id=6ac32573b65aa467cac102ea2f414b79 รับรูปแล้ว!!
SS
http://image.ohozaa.com/view/3shcn รับรูปแล้ว!!
managon
http://upic.me/show/29044348 รับรูปแล้ว!!
Greanner
http://upic.me/show/29007772 รับรูปแล้ว!!
Rockie
http://upic.me/show/29041230 รับรูปแล้ว!!
และกาตูนร์ Killing Spree ลงชื่อไว้ในกระทู้นะครับเดะจะวาดในกาตูนร์ไห้
http://cstick.forums.ag/t1883-topic
http://linkvalidator.net/warn.php?p=aHR0cDovL3VwaWMubWUvaS94YS9iZXN0YW5pbWV0aW9uMi5naWY=
อันนี้ เป็นอินเมชั่นโดยRockie

แก้ไขล่าสุดโดย UncleAvis เมื่อ Sun Nov 20, 2011 5:17 am, ทั้งหมด 14 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Tongsan
Trigger Strike
Trigger Strike
Tongsan

ระดับคะแนน : 21
งานอดิเรก : นั่งหน้าคอม

คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 1:12 pm

เฮ้ย ถ้าตอบอินดี้จะเละป่าวนั่น~!

ปล. แม่งโคดร็อค
http://bbs.pramool.com/webboard/list3.php3?cate=pda
UncleAvis
UncleAvis

งานอดิเรก : เม้น facebook ดูคลิปReviewsเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 1:14 pm

ผมอาจจะอดเข้าเลยแหล่ะมั้ง คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! 2965404966
managon
Camper (Lv9)
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 1:15 pm

สีชื่อนั้นมัน Asylum นิ = ="
UncleAvis
UncleAvis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 1:24 pm

พอดีจะใช้น้ำตาลเข้มนะครับแต่ไม่ทันท่าลบทีหายไปแผ่นนึงแน่ คงเห็นนะครับว่าสีชื่อผมน้ำตาลเข้ม
icegaro2
icegaro2

ระดับคะแนน : 1
งานอดิเรก : เล่นคอม ฟังเพลง(Rock!!)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 1:41 pm

กาตูน กวนๆๆ หุหุ
(ไอตอนจบ เปลี่ยนสีด้วย สีผิดสะงั้น - -*)
adwzsxcd
Assault (Lv7)
adwzsxcd

ระดับคะแนน : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 1:44 pm

ทำได้ดี มีผมในเรืองบ้างก็ดีนะ
top1155
Junior (Lv4)
top1155

ระดับคะแนน : 2
งานอดิเรก : ฝึก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 1:51 pm

Rock เหตุผลที่ไปสมัครที่ไหนก็ได้จริงๆ= =...

UncleAvis
UncleAvis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 2:19 pm

adwzsxcd พิมพ์ว่า:
ทำได้ดี มีผมในเรืองบ้างก็ดีนะ
ได้ครับ
DOS-FS
DOS-FS

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : นักเกรียนศึกษา+ออนไลด์เมอร์(นักท่องเว็บ)+ทหารผ่านศึก+เจ้าของร้านอาวุธสงคราม
ที่อยู่ : อยู่ในกาแล็คซี่ทางช้างเผือก ณ ระบบสุริยะจักรวาล ที่ดาวเคราะห์ลำดับที่ 3 ที่ชื่อโลก(สิโว้ย)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 2:23 pm

ขออยู่ในการ์ตูนบ้างดิ คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! 3846944450 รองหัวแคลนเชียวนะ คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! 3933585381
GoodzHades
GoodzHades

ระดับคะแนน : -1
งานอดิเรก : The Body Came To Me

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 4:33 pm

ฮ่ะๆๆ ฟังเพลงอะไรอ่ะ แม่งโคดร็อค
UncleAvis
UncleAvis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 2:44 am

555 ใครทีอยู่ในแคลนผมทำไห้ฟฃหมดแหล่ะครับ
Nicknice
Nicknice

ระดับคะแนน : 29
งานอดิเรก : พิมพ์ และ อ่าน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 2:49 am

ผมด้วยนา
UncleAvis
UncleAvis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 2:53 am

Nicknice พิมพ์ว่า:
ผมด้วยนา
ได้จร้า ตอน2เดี๋ยวทำวันนี้แน่นอนงับตอนนี้ช้าวอยุ่ง่วงเดะทำไม่รุ้เรื่อง Rolling Eyes
Nicknice
Nicknice

ระดับคะแนน : 29
งานอดิเรก : พิมพ์ และ อ่าน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 2:56 am

UncleAvis พิมพ์ว่า:
ผมด้วยนา
ได้จร้า ตอน2เดี๋ยวทำวันนี้แน่นอนงับตอนนี้ช้าวอยุ่ง่วงเดะทำไม่รุ้เรื่อง Rolling Eyes
อ่าฮะๆ Razz
UncleAvis
UncleAvis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 3:08 am

ผมด้วยนา
อ่าฮะๆ Razz
อาจจะไม่สวยเท่าไหรนะครับแต่จะรองดู
UncleAvis
UncleAvis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 8:38 am

เดี๋ยวมาตามคำขอแล้วเน้อ Smile
RaphaeL
Administrator
Administrator
RaphaeL

ระดับคะแนน : 34
งานอดิเรก : หาไรทำไปเรื่อยๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 8:52 am

เตือนข้อหาปั้มนะครับ คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! 364988687
adwzsxcd
adwzsxcd

ระดับคะแนน : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 9:03 am

PsycoJoker พิมพ์ว่า:

เตือนข้อหาปั้มนะครับ คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! 364988687

พูดติดกันเองไปเห็นต้องเตือนเลย!?! Mad
BKBK9
Shooter (Lv6)
Shooter (Lv6)
BKBK9

ระดับคะแนน : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 1:00 pm

คำว่าำ Rock นี่ใช้ได้ทุกสถานการณ์จริงๆแฮะ
UncleAvis
UncleAvis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeThu Oct 06, 2011 2:05 am

เดี๋ยวผมจะเอา3ตอนนี้มาร่วมในกระทู้เดียวกันนะครับมันจะได้ไม่รก
ใครที่อยากอ่านก็มากระทู้นี้นะครับ!! Smile
UncleAvis
UncleAvis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 5:18 am

มาแล้วจร้า ตอนนี้ใครที่ขอไว้ไปอยุ่ในกาตูนร์หมดแล้วนะครับ Smile
managon
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeMon Oct 10, 2011 11:35 am

LEO พิมพ์ว่า:
ก็อยู่ที่ฝีมือเราว่าทำได้ขนาดไหน แล้วทำดีรึยัง ถ้าทำภาพสวยๆเนื้อเรื่องสนุกและยาว คนถึงจะอ่านและคอมเม้นส่วนมากครับ ถ้าผลงานเรายังไม่ถึงขั้นก็ฝึกทำไปเรื่อยๆ

ตามนี้นะครับ

ผมขอพูดตรงๆ เลยหละกันว่า

เรื่องภาพก็ไปได้ครับ ภาพไม่ค่อยสำคัญเท่าไหร่กับ การ์ทำการ์ตูนหรอกครับ แค่วาดให้เข้าใจว่าอะไรเป็นอะไรก็พอแล้ว

แต่มันสำคัญตรงที่เนื้อเรื่อง?

ว่าน่าติดตามมาน้อยแค่ไหน

สำหรับเรื่อง ของ UncleAvis มีความน่าติดตามอยู่น้อยมากครับ (๓ตอนที่ผ่านมานะ)

และเนื้อเรื่องส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีความ สนุก นะครับ

และเนื้อเรื่องเจาะจงเฉพาะกลุ่มผู้อ่านมากเกินไป (คนในแคลน)

คนแคลนอื่นๆ ที่มาอ่าน ก็จะเห็นว่า การ์ตูนนี้ก็แค่คนในแคลนพูดกันเท่านั้นเองเหรอ?

แต่สำหรับตอนที่ ๓ ที่บอกว่าจะต้องสู้ ก็เริ่มทำให้น่าติดตามขึ้นมาหน่อย

พยายามทำให้ดีๆ ยิ่งขึ้นนะครับ

ถ้าจะให้พูดโดยอ้างอิงคำพูดพี่ออยก็คือ การ์ตูนนี้ยังไม่ถึงขั้นนั้นเอง

จึงทำให้คนอ่านและคนคอมเม้นน้อย

ถ้ารับไม่ได้ก็พยายามทำให้การ์ตูนเราถึงขั้นและมีคนยอมรับนะครับ

แต่ถ้ารับได้แล้วท้อใจจนเลิกทำเนี้ยก็แปลว่ายอมแพ้แล้ว ^^

สุดท้ายก็อยู่ที่เราจะเลือกว่าจะทำต่อหรือไม่ ไม่ใช่ให้คนอื่นตัดสินนะครับ

ปล. มีเรื่องหนึ่งที่ทำให้ผู้วาดกดดันมากๆ ก็คือ คนที่มาขอให้วาดตัวเองลงไปด้วย

ทำให้ผู้วาดพยายามยัดเยียดตัวละครลงไปในการ์ตูนให้หมด ทำให้การ์ตูนมันดูเบียดเสียดไม่เป็นตัวของตัวเองไป

ผมแนะนำว่า พยายามดำเนินเรื่องตามที่เราต้องการ ตัวละครก็ตามที่เราต้องการครับ ^^

ปล๒. ผู้อ่านก็ควรมีมารยาทหน่อยน๊า ไม่ใช่ไม่ได้ออก แล้วบ่นๆๆ อยากบอกว่าคนวาดเขาอาจจะกดดันนะครับ ^^ (ยกเว้นคนวาดเขา้ต้องการเองอะนะ)
UncleAvis
UncleAvis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeMon Oct 10, 2011 11:46 am

managon พิมพ์ว่า:
LEO พิมพ์ว่า:
ก็อยู่ที่ฝีมือเราว่าทำได้ขนาดไหน แล้วทำดีรึยัง ถ้าทำภาพสวยๆเนื้อเรื่องสนุกและยาว คนถึงจะอ่านและคอมเม้นส่วนมากครับ ถ้าผลงานเรายังไม่ถึงขั้นก็ฝึกทำไปเรื่อยๆ

ตามนี้นะครับ

ผมขอพูดตรงๆ เลยหละกันว่า

เรื่องภาพก็ไปได้ครับ ภาพไม่ค่อยสำคัญเท่าไหร่กับ การ์ทำการ์ตูนหรอกครับ แค่วาดให้เข้าใจว่าอะไรเป็นอะไรก็พอแล้ว

แต่มันสำคัญตรงที่เนื้อเรื่อง?

ว่าน่าติดตามมาน้อยแค่ไหน

สำหรับเรื่อง ของ UncleAvis มีความน่าติดตามอยู่น้อยมากครับ (๓ตอนที่ผ่านมานะ)

และเนื้อเรื่องส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีความ สนุก นะครับ

และเนื้อเรื่องเจาะจงเฉพาะกลุ่มผู้อ่านมากเกินไป (คนในแคลน)

คนแคลนอื่นๆ ที่มาอ่าน ก็จะเห็นว่า การ์ตูนนี้ก็แค่คนในแคลนพูดกันเท่านั้นเองเหรอ?

แต่สำหรับตอนที่ ๓ ที่บอกว่าจะต้องสู้ ก็เริ่มทำให้น่าติดตามขึ้นมาหน่อย

พยายามทำให้ดีๆ ยิ่งขึ้นนะครับ

ถ้าจะให้พูดโดยอ้างอิงคำพูดพี่ออยก็คือ การ์ตูนนี้ยังไม่ถึงขั้นนั้นเอง

จึงทำให้คนอ่านและคนคอมเม้นน้อย

ถ้ารับไม่ได้ก็พยายามทำให้การ์ตูนเราถึงขั้นและมีคนยอมรับนะครับ

แต่ถ้ารับได้แล้วท้อใจจนเลิกทำเนี้ยก็แปลว่ายอมแพ้แล้ว ^^

สุดท้ายก็อยู่ที่เราจะเลือกว่าจะทำต่อหรือไม่ ไม่ใช่ให้คนอื่นตัดสินนะครับ

ปล. มีเรื่องหนึ่งที่ทำให้ผู้วาดกดดันมากๆ ก็คือ คนที่มาขอให้วาดตัวเองลงไปด้วย

ทำให้ผู้วาดพยายามยัดเยียดตัวละครลงไปในการ์ตูนให้หมด ทำให้การ์ตูนมันดูเบียดเสียดไม่เป็นตัวของตัวเองไป

ผมแนะนำว่า พยายามดำเนินเรื่องตามที่เราต้องการ ตัวละครก็ตามที่เราต้องการครับ ^^

ปล๒. ผู้อ่านก็ควรมีมารยาทหน่อยน๊า ไม่ใช่ไม่ได้ออก แล้วบ่นๆๆ อยากบอกว่าคนวาดเขาอาจจะกดดันนะครับ ^^ (ยกเว้นคนวาดเขา้ต้องการเองอะนะ)
เอาพี่ใส่ในกาตูนร์คนแรกเลยดีไหมครับเนี่ย Smile ได้ครับผมจะทำตามที่พี่บอกนะครับ
ป.ล แบนเนอร์ผมสั่งไปแล้วนะครับ Razz
pooninw555
Sticker (Lv3)
Sticker (Lv3)
pooninw555

ระดับคะแนน : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!   คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!! I_icon_minitimeMon Oct 10, 2011 12:37 pm

สนุกดีนะเนี่ย Smile

คลังผลงานของAvis กลับมาอีกครั้งหลังจากที่หายไปนาน งานFlash+Pivot !!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 4ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» งาน Pivot ที่ฉันปลาบปลื้มมากที่สุด...
» Pivot 6 combo
» รวมงานกากๆ pivot
» Project Pivot ต่อไปที่กระผมจะทำ
» PIVOT แบบกากๆ