Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)

Go down 
Tongsan
TCHjob
adwzsxcd
tassanakrit
ThisIsNotMyID
GoodzHades
managon
ROCKIE
Hack1000
13 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Hack1000
NewFace (Lv2)
Hack1000

ระดับคะแนน : -7
งานอดิเรก : เล่นเกม

จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeThu Oct 06, 2011 3:28 pm

ตามหัวข้อ จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) 3846944450
ขึ้นไปข้างบน Go down
ROCKIE
Assault (Lv7)
ROCKIE

ระดับคะแนน : 11
งานอดิเรก : เธอนับดูแลครอบครัวว่าเป็นงานอดิเรกรึเปล่าล่ะ?

จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeThu Oct 06, 2011 4:07 pm

... No comment
คงเป็นเพราะ ส่วนใหญ่เขาชอบสิงแคลนที่เขาอยู่มากกว่าย้ายไปย้ายมาอ่ะนะ
(จะเข้าใจเปล่าว่ะ)
managon
Camper (Lv9)
Camper (Lv9)
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeThu Oct 06, 2011 4:09 pm

ดีครับ = ="

หาแคลนอยู่ดีกว่านะ
GoodzHades
Junior (Lv4)
Junior (Lv4)
GoodzHades

ระดับคะแนน : -1
งานอดิเรก : The Body Came To Me

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeThu Oct 06, 2011 4:49 pm

คนสวนใหญ่ ก็อยากเข้าแคลนดังๆ อ่ะน่ะ แต่สำหรับผมไม่แคลนไหนก็เหมือนกันอ่ะครับ
Peccancie & Photograp

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 1:38 am

ก็นะครับ ช่วงนี้สมาชิกใหม่เขาน้อยน่ะครับ จะมีแต่สมาชิกที่เขามีแคลนแล้ว ผมแนะนำให้คุณปิดแคลนเถอะครับ เพราะว่าคุณอยู่ใน Killing Spree VII แล้วด้วย ก็ให้คุณอยู่ในแคลน Killing Spree VII ต่อไป หรือไม่ก็ไปอยู่ในแคลนที่ใกล้จะสมบูรณ์แล้ว เช่น Super Nova หรือ Mercenary น่ะครับ

ROCKIE พิมพ์ว่า:
... No comment
คงเป็นเพราะ ส่วนใหญ่เขาชอบสิงแคลนที่เขาอยู่มากกว่าย้ายไปย้ายมาอ่ะนะ
(จะเข้าใจเปล่าว่ะ)

พูด(ไม่)ถูก ๆ อืม ๆ...
tassanakrit
Shooter (Lv6)
tassanakrit

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : เล่นnight club city

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 2:46 am

เขาแคลนผมมั้ยล่ะครับ
กดลิ้งตามลายเซ็นสีเขียวได้เลย
(ปล. ช่วงนี้หัวแคลนไม่ค่อยออนอยุด้วยนะครับ)
adwzsxcd
adwzsxcd

ระดับคะแนน : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 3:37 am

ไปอยู่แคลนอืนก่อนไป สร้างผลงานซะบ้าง จะได้มีคนเชือถือน่อย
TCHjob
TCHjob

ระดับคะแนน : -2
งานอดิเรก : ลืมตา(อกตัญญู)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 3:57 am

ปิดเหอะคนยิ่งน้อยๆอยู่
Tongsan
Trigger Strike
Trigger Strike
Tongsan

ระดับคะแนน : 21
งานอดิเรก : นั่งหน้าคอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 4:25 am

บอร์ดไม่ค่อยมีคนหรอกช่วงนี้แถมแชแนลพี่ออยโดนแฮก อีก อาจจะไม่มีคนเข้าจริงๆก็ได้ Smile

adwzsxcd พิมพ์ว่า:
ไปอยู่แคลนอืนก่อนไป สร้างผลงานซะบ้าง จะได้มีคนเชือถือน่อย
เฮ้ยคำสุดท้าย จะออกเสียงเหน่อ เรอะ~
http://bbs.pramool.com/webboard/list3.php3?cate=pda
BKBK9
BKBK9

ระดับคะแนน : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 6:47 am

เดี๋ยวนี้คนน้อยจริง สร้างแคลนลำบากจริง
Hack1000
Hack1000

ระดับคะแนน : -7
งานอดิเรก : เล่นเกม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 2:01 pm

แคลนเต็มกันและครับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 2:05 pm

Hack1000 พิมพ์ว่า:
แคลนเต็มกันและครับ

คุณก็อยู่ใน Killing Spree VII อยู่แล้วนี่ครับ ไม่ต้องบ่นเรื่องนั้นหรอก แล้วก็ไม่ต้องบ่นด้วยนะครับว่าไม่มีแคลนน่ะครับ
SmokeR
Cannabis Torture
Cannabis Torture
SmokeR

ระดับคะแนน : 31
งานอดิเรก : ดูดบุหรี่,ดูดกัญชา,เสพยาบ้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeSat Oct 08, 2011 6:15 am

ปิดไป แคลนเยอะละ
greanner
greanner

ระดับคะแนน : -2
งานอดิเรก : เล่นเปนคุนหมีโคอาล่า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeSat Oct 08, 2011 7:22 am

มั่วรึป่าวครับตัวเองมีแคลนแล้วแท้ๆ ดูเป็นป่าวเนี่ย
ศึกษาให้ดีๆหน่อยสิครับ
อย่างที่ ss พูดครับ ถ้าจะเปิดแคลนต้องทำตัวให้น่าเชื่อถือ
และ คงจะมีคนเข้าแคลนที่เขียนข้อมูล 3-4 บรรทัดหรอกครับ มันไม่น่าเชื่อถือ-.-
ROCKIE
ROCKIE

ระดับคะแนน : 11
งานอดิเรก : เธอนับดูแลครอบครัวว่าเป็นงานอดิเรกรึเปล่าล่ะ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeSun Oct 09, 2011 3:13 pm

ถูกๆ อย่าตั้งแคลนมั่วๆ โดยไม่ดูแคลนตนเองเลยดิ
อย่าลืม
1.ดูชื่อหน่อยว่าเป็นสีไร(ถ้าเทาๆก็ว่าไป)
2.หัดเข้า กลุ่มผู้ใช้ ดูซะบ้าง ว่ามันเยอะ แค่ไหน
3.ดูยศตัวเองเสียก่อน [Newbie(Lv1)ริอาจจะตั้งแคลน...]
4.สร้างผลงานเยอะๆหรือซักนี้ดดด (มีกระทู้ผลงาน 1 กระทู้แนะนำตัว 1 ที่เหลือ ...)
5.หาความน่าเชื่อถือหน่อยดิ(น้องใหม่เสียด้วยนะนาย)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeMon Oct 10, 2011 3:07 am

ไม่โกหก:

เฮ่อ... ผมอยากจะบอกคนที่ชอบว่าเขาว่า... เขารู้ไปนานแล้วว่าเขามีแคลน และเขาก็ปิดแคลนแล้วด้วย เพราะฉะนั้น เลิกว่าเขาซะ และปล่อยให้กระทู้นี้มันร้างไปซะ...
Moken
Moken

ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : นั่งเฉยๆไปวันๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)   จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T) I_icon_minitimeMon Oct 10, 2011 3:20 am

พอเถอะ ป่ล่อยกระทู้ร้างไปตามที่ThisIsNotMyID แล้วอีกอย่างคุณไม่สามารถว่าเขาได้ด้วยกฏใหม่
คุณดูหน่อยเถอะเขาบอกตั้งแคลนวันไหน แล้ววันนั้นมันมีกฏใหม่แล้วหรอ?
http://cstick.forums.ag/t791-topic#8844

จะปิดแคลนดีมั้ยเนี่ย(ไม่มีสมาชิก T_T)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1