Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0-

Go down 
UncleAvis
[-Blood_Line-]
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Junior (Lv4)

ระดับคะแนน : 1
งานอดิเรก : ใช้ Mp5 kill อินดี้

คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0- Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0-   คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0- I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 1:35 pm

มันมีบัคนิดนึงนะฮะ ตอนสุดท้ายมันฉายซ้ำ มันผิดพลาดตอนอัปโหลดอะครับ

และขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำ้่ด่า คำแนะนำ คำวิจารณ์ คำชม ต่างนะครับ :D

แถมนิส

http://www.truploader.com/view/458088

แก้ไขล่าสุดโดย [-Blood_Line-] เมื่อ Wed Oct 19, 2011 3:59 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
UncleAvis
Profess (Lv5)
UncleAvis

ระดับคะแนน : -16
งานอดิเรก : เม้น facebook ดูคลิปReviewsเกมส์

คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0- Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0-   คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0- I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 1:55 pm

คำแนะนำนะครับ ต้องวาดไห้สวยกว่านี้แล้วก็ลองใส่เงาดูนะครับมันจะสวยมากๆ Smile

งานอดิเรก : ใช้ Mp5 kill อินดี้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0-   คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0- I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 1:56 pm

UncleAvis พิมพ์ว่า:
คำแนะนำนะครับ ต้องวาดไห้สวยกว่านี้แล้วก็ลองใส่เงาดูนะครับมันจะสวยมากๆ Smile

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ :D
BKBK9
Shooter (Lv6)
Shooter (Lv6)
BKBK9

ระดับคะแนน : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0-   คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0- I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 2:11 pm

บัคเหมือนคลิปเพื่อนผมเลย มีรูปแล้วเสียงหายตอนมันซ้ำ

แคลนนี้รวมทั้งหมดกี่คนอะ ???

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0-   คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0- I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 3:21 pm

BKBK9 พิมพ์ว่า:
บัคเหมือนคลิปเพื่อนผมเลย มีรูปแล้วเสียงหายตอนมันซ้ำ

แคลนนี้รวมทั้งหมดกี่คนอะ ???

ประมาณ 30 คนฮะ จะให้ผมทำทั้งหมดคงไม่ใหวหรอก

เอาแค่ทุกคนพอๆรุจักละกัน 555+
xinonmic
Assault (Lv7)
Assault (Lv7)
xinonmic

ระดับคะแนน : 20
งานอดิเรก : Play Card Yugioh เกมส์ออนไลน์ ถ่ายคลิปเกมและก็ทำการบ้าน- -.

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0-   คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0- I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 3:36 pm

ผมก็จะบอกวิธีแก้นะฮะและก็คำแนะนำ
ตอนที่ยิงคนที่อยู่กองไฟอะคับยิงปุ๊ปไฟหายเลย
การเคลื่อนไหวโอเคครับ
วิธีแก้นะ(เคยทำได้ผลนะ- -)
ให้เดาว่าคุณเปลี่ยนวิธีโอเป็นMP3-MP4
ถ้าจะทำเป็นวิดีโอเคลื่อนไหวควรเปลี่ยนชื่อไฟล์เป็นWMV(ถูกรึปาว- -)
ลองดูนะเพราะบอกเพื่อนแล้วมันแก้ได้นะ
icegaro2
icegaro2

งานอดิเรก : เล่นคอม ฟังเพลง(Rock!!)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0-   คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0- I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 8:36 pm

โห ถ้าวาด ต้อง 30 คน *0* Rolling Eyes
ตา เหลือก กานพอดี - -*
SmokeR
Cannabis Torture
Cannabis Torture
SmokeR

ระดับคะแนน : 31
งานอดิเรก : ดูดบุหรี่,ดูดกัญชา,เสพยาบ้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0-   คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0- I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 2:14 am

มาเจิมให้นะครับผม^^ 30คนโหด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0-   คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0- I_icon_minitimeWed Oct 19, 2011 4:02 pm

xinonmic พิมพ์ว่า:
ผมก็จะบอกวิธีแก้นะฮะและก็คำแนะนำ
ตอนที่ยิงคนที่อยู่กองไฟอะคับยิงปุ๊ปไฟหายเลย
การเคลื่อนไหวโอเคครับ
วิธีแก้นะ(เคยทำได้ผลนะ- -)
ให้เดาว่าคุณเปลี่ยนวิธีโอเป็นMP3-MP4
ถ้าจะทำเป็นวิดีโอเคลื่อนไหวควรเปลี่ยนชื่อไฟล์เป็นWMV(ถูกรึปาว- -)
ลองดูนะเพราะบอกเพื่อนแล้วมันแก้ได้นะ

ขอบคุณมากนะครับ
จะลองเอาไปแก้ดูครับ :D

คลังรวมผลงานของตรู เลย ขี้เกียจมานั่งทีละหัวข้อ -0-
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1