Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

cosmo แนะนำตัวครับ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
cosmo
Newbie (Lv1)
Newbie (Lv1)

ระดับการโพส : 8
ระดับคะแนน : 0

cosmo แนะนำตัวครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: cosmo แนะนำตัวครับ   cosmo แนะนำตัวครับ I_icon_minitimeThu Oct 27, 2011 6:44 am

้name:cosmo
id:cosmo
profile:เป็นนักวิทยาศาสตร์ที่ชอบทดลองเกี่ยวกับอุปกรณ์ทำลายล้างหรือพลังมหาสารที่ยังไม่เคยมีมาก่อนในชีวิต
อาวุธ:อุปกรณ์ทดลองต่างๆ,เวทย์แห่งความชั่วร้าย
macro:หนูทดลองรายต่อไป คือนายสินะ คิคิ

รูปเดี๋ยวเพื่อนเอาลงให้

แก้ไขล่าสุดโดย cosmo เมื่อ Thu Oct 27, 2011 7:23 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
15942347
Shooter (Lv6)
15942347

ระดับคะแนน : 7
งานอดิเรก : เล่น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: cosmo แนะนำตัวครับ   cosmo แนะนำตัวครับ I_icon_minitimeThu Oct 27, 2011 6:46 am

cosmo แนะนำตัวครับ Unled1o
BKBK9
BKBK9

ระดับคะแนน : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: cosmo แนะนำตัวครับ   cosmo แนะนำตัวครับ I_icon_minitimeThu Oct 27, 2011 7:21 am

ยินดีต้อนรับครับ

first เดี๋ยวนี้วาดภาพโหดขึ้นแฮะ d(- - )
AlenWalker
Camper (Lv9)
Camper (Lv9)
AlenWalker

ระดับคะแนน : 37
งานอดิเรก : ดูหนัง ฟังเพลง มโน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: cosmo แนะนำตัวครับ   cosmo แนะนำตัวครับ I_icon_minitimeThu Oct 27, 2011 7:41 am

ง่าาา เพื่อน Frist มาอีกแล้ว ยินดีต้อนรับนะครับ Smile เดียวว่างๆผมจะวาดรูปรวมเพื่อน Frist มัง (รวมผมด้วย)
http://robloxasiasoft.forump.biz/
singular
Sticker (Lv3)
Sticker (Lv3)
singular

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : ดื่มชา,เล่นกีตาร์ไฟฟ้า,กินpizza,แช่ออนเซ็นและดื่มสาเก,เล่นโกะ
ที่อยู่ : ประเทศญี่ปุ่น อยู่แถว ชิบุยะ( 渋谷区) ซอยที่ 8 ปัจจุบัน อยู่ประเทศไทย แถว รามอินทรา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: cosmo แนะนำตัวครับ   cosmo แนะนำตัวครับ I_icon_minitimeThu Oct 27, 2011 7:44 am

รูปนี้ผมเห็นตั้งแต่เมื่อวานที่ firstคุง เอามาให้ดูแล้วครับ วาดสวยดีนะครับ ^W^

cosmo แนะนำตัวครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แนะนำตัวครับ