Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ลองวาดฮารุver.คนดู ^^

Go down 
TurkMaster
koharu
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
koharu
Profess (Lv5)
koharu

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : ไม่มีไรเป็นพิเศษ

ลองวาดฮารุver.คนดู ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ลองวาดฮารุver.คนดู ^^   ลองวาดฮารุver.คนดู ^^ I_icon_minitimeSun Oct 30, 2011 8:05 am

ลองวาดver.คนครั้งแรกๆไงก็ช่วยติชมด้วนนะ ^^
ภาพอาจจะกากไปหน่อยนะ

ลองวาดฮารุver.คนดู ^^ Haruverhumancopy
ขึ้นไปข้างบน Go down
TurkMaster
Condition Zero
Condition Zero

ระดับคะแนน : 19
งานอดิเรก : ฝึกการใช้ไฟ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองวาดฮารุver.คนดู ^^   ลองวาดฮารุver.คนดู ^^ I_icon_minitimeSun Oct 30, 2011 8:08 am

วาดรูปสวยมากเลยครับ
AlenWalker
Camper (Lv9)
Camper (Lv9)
AlenWalker

ระดับคะแนน : 37
งานอดิเรก : ดูหนัง ฟังเพลง มโน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองวาดฮารุver.คนดู ^^   ลองวาดฮารุver.คนดู ^^ I_icon_minitimeSun Oct 30, 2011 8:09 am

งื้มๆ....

สำหรับ มือใหม่ : สวยมากเลยครับ ผมชอบมากอหยิ่งตรงตา และหน้าอก

แต่ถ้า มือเก่า : แขนเล็กไป มือแปลกๆ หัวมันยื้นไปหน่อยไหมครับ แต่ผมชอบตรงตา และหน้าอก (หืน)
http://robloxasiasoft.forump.biz/
ThisIsNotMyID
Peccancie & Photograp
Peccancie & Photograp
ThisIsNotMyID

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองวาดฮารุver.คนดู ^^   ลองวาดฮารุver.คนดู ^^ I_icon_minitimeSun Oct 30, 2011 8:56 am

ไหล่มัน(ไม่ได้)กว้างเกินไปจนแมนอะครับ = =" และ(ไม่)แนะนำว่าให้หน้าสั้นลงกว่านี้หน่อยนึง เพราะหน้ายาวแบบนี้มัน(ไม่)คล้ายผู้ชาย ที่เหลือ(ไม่)สวยครับ
Moken
Assault (Lv7)
Assault (Lv7)
Moken

ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : นั่งเฉยๆไปวันๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองวาดฮารุver.คนดู ^^   ลองวาดฮารุver.คนดู ^^ I_icon_minitimeSun Oct 30, 2011 10:04 am

ไม่รู้จะติอะไร เพราะมันไม่ใช่แนวที่ผมวาดจึงไม่สามารถติได้ สวยดีแหละครับ
แต่่มันดูแปลกๆพิกลๆ
http://cstick.forums.ag/t791-topic#8844
Shaoquan
Shaoquan

ระดับคะแนน : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองวาดฮารุver.คนดู ^^   ลองวาดฮารุver.คนดู ^^ I_icon_minitimeSun Oct 30, 2011 12:25 pm

วาดสวยดีงิ แต่ตรงหน้ากับตรงแขนมันแปลกๆไงไม่รู้แหะ -3-

ลองวาดฮารุver.คนดู ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1