Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก

Go down 
ROCKIE
Sergeant Duke
khingtingtong
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Newbie (Lv1)

ระดับคะแนน : -5
งานอดิเรก : กินขนมหวาน

ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก    ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  I_icon_minitimeSun Dec 04, 2011 4:03 am

หมายเหตุกระทู้นี้มิได้จงใจปั๊มเเละเหมือนกระทู้อื่นๆที่ไม่ได้ตั้งใจจะปั๊ม T T ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  2483656589
Rolling Eyes น่ากินหรือเปล่า ยังไม่หายเคืองผมอีกหรอ Sad

Spoiler:

ผมชอบขนมหวานเปนสิ่งที่ผมสนใจกระทู้รับบริจากขนมหวานเป็นกระทู้ที่ผมอยากให้ทุกคนเอารูปขนมหวานทั่วโลกมาลงงงงงงงงงงงงง Sad เอาเหอะผมขอมีสาระสักวันนึงงงง

พูดไปปาดนํ้าลายพลางๆ - - ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  2965404966
ขึ้นไปข้างบน Go down
Camper (Lv9)

ระดับคะแนน : 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก    ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  I_icon_minitimeSun Dec 04, 2011 4:58 am

อีดิทกระทู้เอาก็ใด้จะโพสเยอะทำไมว่ะ Mad
ปล.ยกเว้นแต่คุณจะไม่รู้จักรปุ่มอีดิท ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  1493041016

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก    ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  I_icon_minitimeSun Dec 04, 2011 5:43 am

อือ - - ผมไม่รุ้จักคับ
ROCKIE
Assault (Lv7)
Assault (Lv7)
ROCKIE

ระดับคะแนน : 11
งานอดิเรก : เธอนับดูแลครอบครัวว่าเป็นงานอดิเรกรึเปล่าล่ะ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก    ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  I_icon_minitimeSun Dec 04, 2011 5:47 am

- - ร้องเลยตรู Edit ปุ่มที่มีรูป ไขควงน่ะ
Chaos67
Shooter (Lv6)
Shooter (Lv6)
Chaos67

ระดับคะแนน : 18
งานอดิเรก : นั่งเทียนเขียนนิยาย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก    ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  I_icon_minitimeSun Dec 04, 2011 7:06 am

เห้ย! จขกท. มาที่ ห้องแชทหน่อยดิ! มีเรื่องจะมาเคลียร์
ปล.กระทู้นะครับ ไม่ใช่ห้องแชท ที่จะมาคุยแบบติดต่อกันได้ = ="
ปลล.รบกวน เอาลิงค์ภาพมาให้ดูด้วย กุงง = ="
ThisIsNotMyID
Peccancie & Photograp
Peccancie & Photograp
ThisIsNotMyID

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก    ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  I_icon_minitimeSun Dec 04, 2011 7:25 am

Chaos67 พิมพ์ว่า:
เห้ย! จขกท. มาที่ ห้องแชทหน่อยดิ! มีเรื่องจะมาเคลียร์
ปล.กระทู้นะครับ ไม่ใช่ห้องแชท ที่จะมาคุยแบบติดต่อกันได้ = ="
ปลล.รบกวน เอาลิงค์ภาพมาให้ดูด้วย กุงง = ="

ผม Edit กระทู้ละ เดี๋ยวผมจะส่ง PM วิธี Edit กระทู้ไปให้เขาละ

ปล. ถ้าจะถามผมว่า "PM" คืออะไร? PM คือ Private Message หรือ ข้อความส่วนตัวครับ
แล้วถ้าจะถามผมอีกว่า "อ่านข้อความยังไง?" ให้มาอ่าน+คลิกที่ผมทำกรอบ+ชี้ลูกศรไว้ครับ

ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  1yipm

ถ้ามันเขียนไว้ว่า "ไม่มีข้อความใหม่" แสดงว่า ยังไม่มีใครส่งข้อความมาให้คุณครับ
แต่เมื่อผมหรือคนอื่นส่งข้อความแล้ว มันจะเขียนไว้ว่า "มีข้อความมาถึงคุณ" หรืออะไรพรรคนั้น (ผมก็จำไม่ได้ 55)

ไปอ่านด้วยนะครับผม (ถ้าผมส่งไปแล้ว)
SmokeR
Cannabis Torture
Cannabis Torture
SmokeR

ระดับคะแนน : 31
งานอดิเรก : ดูดบุหรี่,ดูดกัญชา,เสพยาบ้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก    ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  I_icon_minitimeSun Dec 04, 2011 7:28 am

ถ้าตูโพส มันจะมีรูป
AlenWalker
AlenWalker

ระดับคะแนน : 37
งานอดิเรก : ดูหนัง ฟังเพลง มโน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก    ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  I_icon_minitimeSun Dec 04, 2011 10:57 am

ThisIsNotMyID พิมพ์ว่า:
Chaos67 พิมพ์ว่า:

ผม Edit กระทู้ละ เดี๋ยวผมจะส่ง PM วิธี Edit กระทู้ไปให้เขาละ

ปล. ถ้าจะถามผมว่า "PM" คืออะไร? PM คือ Private Message หรือ ข้อความส่วนตัวครับ
แล้วถ้าจะถามผมอีกว่า "อ่านข้อความยังไง?" ให้มาอ่าน+คลิกที่ผมทำกรอบ+ชี้ลูกศรไว้ครับ

ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  1yipm

ถ้ามันเขียนไว้ว่า "ไม่มีข้อความใหม่" แสดงว่า ยังไม่มีใครส่งข้อความมาให้คุณครับ
แต่เมื่อผมหรือคนอื่นส่งข้อความแล้ว มันจะเขียนไว้ว่า "มีข้อความมาถึงคุณ" หรืออะไรพรรคนั้น (ผมก็จำไม่ได้ 55)

ไปอ่านด้วยนะครับผม (ถ้าผมส่งไปแล้ว)

อันนี้ที่จริงแล้ว ข้อความที่ผมขีดเส้นไว้ คือ ผมจะแก้ให้นะครับ เป็น "คุณมีข้อความใหม่ 1 ข้อความ"
http://robloxasiasoft.forump.biz/

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก    ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก  I_icon_minitimeSun Dec 04, 2011 11:47 am

ตรับๆจะพยายามหานะ

ขนมเเปลกๆจากทั่วโลก
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1