Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

มือใหม่หัดทำคับ(ครั้งเเรก-..-)

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
oodzonza
NewFace (Lv2)
NewFace (Lv2)
oodzonza

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : จับสุนัขหมาป่า

มือใหม่หัดทำคับ(ครั้งเเรก-..-) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มือใหม่หัดทำคับ(ครั้งเเรก-..-)   มือใหม่หัดทำคับ(ครั้งเเรก-..-) I_icon_minitimeWed Dec 07, 2011 12:33 pm

1. ทดสอบการวิ่ง
Spoiler:

2. Naruto vs SasuKe

Spoiler:

ถ้ามีไรก็เเนะนำนะงับ(ผมเด็กใหม่หัดทำ)
ขึ้นไปข้างบน Go down
managon
Camper (Lv9)
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

มือใหม่หัดทำคับ(ครั้งเเรก-..-) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มือใหม่หัดทำคับ(ครั้งเเรก-..-)   มือใหม่หัดทำคับ(ครั้งเเรก-..-) I_icon_minitimeWed Dec 07, 2011 12:36 pm

ผมว่าเน้นเส้นสปีดเกินไปหรือปล่าว มันดูแปลกๆ

แล้วตอนวิ่ง ครับ ผมว่าถ้าจะวิ่งให้ได้ความเร็วขนาดเส้นสปีดนี้

ควรโน้มตัวลงให้มากกว่านี้นะครับ

งาน นารูโตะ กับ ซาซึเกะ ก็เท่ดีนะครับ ^^

ผมว่าปรับปรุงการเคลื่อนไหนให้ ละเอียดกว่านี้หน่อยนะครับ

AlenWalker
AlenWalker

ระดับคะแนน : 37
งานอดิเรก : ดูหนัง ฟังเพลง มโน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มือใหม่หัดทำคับ(ครั้งเเรก-..-)   มือใหม่หัดทำคับ(ครั้งเเรก-..-) I_icon_minitimeWed Dec 07, 2011 12:39 pm

ก็เก่งนะครับ เสียแต่อย่างเดียว "ไม่ลึ่น" ก็แก่ๆก็ได้นะครับ

ป.ล.ออน Chatbox บ่อยๆด้วยนะครับ จะได้บอกว่าวิธีโพ้สยังไงที่ไม่ถือว่า "ปั้ม"
ป.ล.ล.ลงชื่อไปดูด้วยนะครับ Cstickman List 2011 ตอนนี้สมัครได้ทุกคนละ กดไปที่รูปถาพขางล่าง
v
v
v
http://robloxasiasoft.forump.biz/

มือใหม่หัดทำคับ(ครั้งเเรก-..-)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1