Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย

Go down 
ParRoMa
TeyZaa
KinJi
NotGrean
Chaos67
9 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Chaos67
Shooter (Lv6)
Chaos67

ระดับคะแนน : 18
งานอดิเรก : นั่งเทียนเขียนนิยาย

นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย   นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย I_icon_minitimeSun May 06, 2012 8:47 am

เอาล่ะ! ขอสวัสดีทุกคนที่เข้ามาในกระทู้นี้ และ เผลอเข้ามาในนี้ด้วยนะครับ
สำหรับคนที่อยู่ในเว็บนี้นานๆ คงจะทราบดีว่า มีัปัญหามากมายหลายอย่าง ที่ทำให้พากันงงแดกกันมากเลยนะครับ

เช่น ก่อดราม่า,ทะเลาะกันในแชทบ๊อกซ์,ด่ากันด้วยคำหยาบคาย หรือแม้กระทั่ง สร้างความแตกแยก (จกขท. บ่นไปๆมาๆ - -)

วันนี้ ผมอยากจะมาขอขอบคุณทุกคนนะครับ ที่ให้ผมเข้ามาอยู่ในเว็บนี้ตลอด ตามจริงผมก็ไม่อยากจะไปหรอก (เพราะไปยังไงๆ สักวันก็กลับมาอยู่ดี - -")
แต่ก็นะ บางครั้งคนเรามันก็ต้องมีเวลา ไปกลับกันบ้างแหละนะ เพราะในเมื่อ ผมอยู่ที่นี้ก็รู้สึกว่า ตัวเองมันดูไร้ค่ายังไงๆ ไม่รู้สิ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ยังไง ก็ต้องขอขอบคุณทุกคนด้วยนะครับ ที่ให้คำแนะนำหลายๆอย่าง แต่นะ ผมก็เป็นตัวปัญหาหลายๆอย่างแล้วล่ะ ไม่ว่าจะเป็น ทะเลาะบ้าง อะไรบ้าง

กราบลาทุกคนด้วยนะครับ -/\-

อ่านหลัง อ่านข้างบนเสร็จนะครับ:
ขึ้นไปข้างบน Go down
NotGrean
Junior (Lv4)
NotGrean

ระดับคะแนน : -167
งานอดิเรก : ████████████

นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย   นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย I_icon_minitimeSun May 06, 2012 9:00 am

นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย 2483656589 ไปแล้ว
http://shudderwock.lnw.mn
KinJi
KinJi

ระดับคะแนน : 7
งานอดิเรก : maboy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย   นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย I_icon_minitimeSun May 06, 2012 9:03 am

ลาฮะ...
TeyZaa
Sticker (Lv3)
Sticker (Lv3)
TeyZaa

ระดับคะแนน : 8
งานอดิเรก : แกล้งพี่สาว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย   นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย I_icon_minitimeSun May 06, 2012 9:31 am

กลับมาเร็วๆนะครับเคออส..
ParRoMa
Profess (Lv5)
Profess (Lv5)
ParRoMa

ระดับคะแนน : 7
งานอดิเรก : ส่อง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย   นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย I_icon_minitimeSun May 06, 2012 10:12 am

เราจะรอนายนะ.....เคออส
เออ!จริงสิยังไม่เคยหอมแก้มนายเลยนิ0.0
BlackHawk

ระดับคะแนน : 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย   นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย I_icon_minitimeSun May 06, 2012 10:13 am

ลาก่อนงับ... Neutral
San Grayford
Newbie (Lv1)
Newbie (Lv1)
San Grayford

ระดับคะแนน : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย   นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย I_icon_minitimeSun May 06, 2012 11:11 am

เฮ้! เพื่อนอย่าเพิ่งไปสิ! ผมขอไปด้วย นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย 3933585381
ThisIsNotMyID
Peccancie & Photograp
Peccancie & Photograp
ThisIsNotMyID

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย   นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย I_icon_minitimeMon May 07, 2012 1:39 am

ไม่มีใครเขาคิดอย่างนั้นกันหรอกว่านายเป็นพวกหัวเกรียน แม้จะทำตัวให้ @มินไม่เข้าใจบ้างในบางครั้ง แต่ยังไงเราก็รู้นิสัยนายดี ที่นายพูดก็ถูกนะ "เราควรจะใส่ใจโลกภายนอกบ้าง ไม่ควรหมกตัวยุ่งแต่ในโลกไซเบอร์" ก็นะครับ กลับมาเยี่ยมหน่อยนะครับ =w=
Crazynat2011
Camper (Lv9)
Camper (Lv9)
Crazynat2011

ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : นั่งวาดวงกลมในมุมมืด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย   นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย I_icon_minitimeTue May 08, 2012 2:52 pm

อ่าว พึ่งกลับมาก็ไปซะแล้ว ลาก่อนครับ จงไปหาทางสว่างที่แท้จริง

นี่คือการพบปะกัน เป็นครั้งสุดท้าย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1