Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

การเพิ่มระบบใหม่ของ CS

Go down 
ZEN
tiwly2
top1155
NotGrean
koyoty
greanner
Crazynat2011
notAboy
managon
tassanakrit
15942347
TurkMaster
ThisIsNotMyID
BlackHawk
adwzsxcd
YukiChi
ROCKIE
xshot01
RaphaeL
23 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
greanner
Shooter (Lv6)
greanner

ระดับคะแนน : -2
งานอดิเรก : เล่นเปนคุนหมีโคอาล่า

การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 3:15 am

top1155 พิมพ์ว่า:
ปรับให้ทุกตัวใช้ปืนพอ ที่เหลืออะดีแล้ว งานก็ไม่ค่อยจะทำ แอนิเมนี่แรร์มากมาย จะปรัีบเยอะเยอะทำไม

อีักอย่าง นี่มันเว็บนะครับ ไม่ใช่เกม ระบบนู่นนี่เยอะแยะแล้วไงอ่ะครับ ไม่เห็นมันจะทำให้มีประโยชน์ขึ้นเลย

เห็นเอาแต่วาดรูปกับเปลี่ยนลุคตัวละครกันจังเลยหนิ ถึงผมจะทำแอนิเมเป็นนะ แต่ใส่ระบบเยอะแบบนี้ ไม่

สงสารคนทำหน่อยหรอ ทำยังกับเป็นเมะยุ่นยาวสิบๆตอนอย่างงั้นอ่ะ แค่1นาทีคนทำก็จะขี้แตกแล้วครับ

โดยส่วนตัว ผมเห็นด้วยกับที่มานาก้อนพูดอย่างแรงครับ คนเว็บนี้เอาชนะกันด้วยไอเดียการสร้างตัวละคร

ผมไม่รู้ว่าเว็บนี้จะคิดเหมือนเว็บTSMรึเปล่า ที่เอาชนะโดย"ฝีมือเจ้าของตัวละคร" แต่ละคนนี่แบบว่า อยากหล่อ

อยากเป็นพระเอก พวกที่มันใส่อะไรเท่ๆเยอะๆ หลายคนแอนิเมไม่เป็นด้วยซ้ำครับ ยิ่งกว่านั้นคือ"ตั้งลุคโดยไม่คิดจะทำ"

ลองคิดอะัไรที่มันนอกกรอบแบบเว็บFAหน่อยครับ Nhzก็มีผ้าพันคอ FL จุดเด่นก็ดาบเจ็ท อะไรที่มันไม่ใช่ผมอ่ะ เท่ได้เหมือนกันครับ

ที่สำคัญคือมันทำง่ายกว่า ลองคิดอะไรที่มันไม่ได้เอามาจากการ์ตูนแอนิเมะดูอ่ะครับ เพราะส่วนใหญ่มันยากทั้งนั้นอ่ะ

Spoiler:

แล้วก็ฝากบอกเกมด้วย หรือคนที่คิดจะเสนอ ให้ไปอ่านนิทานเรื่อง แม่คางคกกับวัวซะนะครับ ออกแบบซะเยอะเลย

Spoiler:

เห็นด้วยนิ วันก่อนตูจะทำอนิเมชั่น พอเลื่อนเมาส์ไปจะวาดไอดุ๊ก เปิดโปรไฟล์แม่งขึ้นมา กูแทบตกเก้าอี้ เอฟเฟ็คเยอะจนกูไม่อยากทำ = =
ไม่ทำเองไม่มารู้หรอก พอ เปลี่ยนฉากก็ต้องวาดแม่งใหม่ ๆ ยิ่งฉากเยอะยิ่งวาดใหม่ -*-
ขึ้นไปข้างบน Go down
adwzsxcd
Assault (Lv7)
Assault (Lv7)
adwzsxcd

ระดับคะแนน : 18

การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:10 am

ปรับให้ทุกตัวใช้ปืนพอ ที่เหลืออะดีแล้ว งานก็ไม่ค่อยจะทำ แอนิเมนี่แรร์มากมาย จะปรัีบเยอะเยอะทำไม

อีักอย่าง นี่มันเว็บนะครับ ไม่ใช่เกม ระบบนู่นนี่เยอะแยะแล้วไงอ่ะครับ ไม่เห็นมันจะทำให้มีประโยชน์ขึ้นเลย

เห็นเอาแต่วาดรูปกับเปลี่ยนลุคตัวละครกันจังเลยหนิ ถึงผมจะทำแอนิเมเป็นนะ แต่ใส่ระบบเยอะแบบนี้ ไม่

สงสารคนทำหน่อยหรอ ทำยังกับเป็นเมะยุ่นยาวสิบๆตอนอย่างงั้นอ่ะ แค่1นาทีคนทำก็จะขี้แตกแล้วครับ

โดยส่วนตัว ผมเห็นด้วยกับที่มานาก้อนพูดอย่างแรงครับ คนเว็บนี้เอาชนะกันด้วยไอเดียการสร้างตัวละคร

ผมไม่รู้ว่าเว็บนี้จะคิดเหมือนเว็บTSMรึเปล่า ที่เอาชนะโดย"ฝีมือเจ้าของตัวละคร" แต่ละคนนี่แบบว่า อยากหล่อ

อยากเป็นพระเอก พวกที่มันใส่อะไรเท่ๆเยอะๆ หลายคนแอนิเมไม่เป็นด้วยซ้ำครับ ยิ่งกว่านั้นคือ"ตั้งลุคโดยไม่คิดจะทำ"

ลองคิดอะัไรที่มันนอกกรอบแบบเว็บFAหน่อยครับ Nhzก็มีผ้าพันคอ FL จุดเด่นก็ดาบเจ็ท อะไรที่มันไม่ใช่ผมอ่ะ เท่ได้เหมือนกันครับ

ที่สำคัญคือมันทำง่ายกว่า ลองคิดอะไรที่มันไม่ได้เอามาจากการ์ตูนแอนิเมะดูอ่ะครับ เพราะส่วนใหญ่มันยากทั้งนั้นอ่ะ

Spoiler:

แล้วก็ฝากบอกเกมด้วย หรือคนที่คิดจะเสนอ ให้ไปอ่านนิทานเรื่อง แม่คางคกกับวัวซะนะครับ ออกแบบซะเยอะเลย

Spoiler:

- - คุณไม่โหดเลย นะ พ่อคุณณณณณณณณ
RaphaeL
Administrator
RaphaeL

ระดับคะแนน : 34
งานอดิเรก : หาไรทำไปเรื่อยๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:14 am

Spoiler:

Spoiler:

เข้าใจไรผิดป่ะครับ? หน่วยที่ผมตั้งขึ้นไม่ได้ยุ่งยากอะไรเลย ง่ายเวลาทำเมะด้วยซ้ำ

หน่วยพวกนี้มีไว้ระบุชนิดปืนที่ใช่เฉยๆ อย่างเช่น โปรไฟล์ของคุณมึงเนี่ย ใช้ Gatling? แล้วถ้าเกิดกระผมไม่มีโมเดลล่ะ? จะทำเองซักอันก้อขี้เกียจ ใช้เวลานานเกิน
หน่วยพวกเนี่ย มีไว้เพื่อเวลาที่ผมไม่มีปีนพวกนั้น ผมจะได้รู้ว่าหน่วยของคุณมึงใช้ปีนไรกันบ้าง ผมจะได้ไม่ต้องมาถามบ่อยๆ หรือหน่วยที่คุณมึงเป็นเนี่ย มีความสามารถอะไร ผมจะได้รู้ ว่าเบื่องลึกนายทำอะไรได้บ้าง บลาๆๆๆๆๆ (ขี้เกียจพิมต่อ ที่เหลือคิดกันเอาเอง หรือทัก Skype มาถามก้อได้)
top1155
Junior (Lv4)
top1155

ระดับคะแนน : 2
งานอดิเรก : ฝึก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 6:11 am

@PsycoJoker อันนั้นก็แล้วแต่ละกันครับ อ่านแล้วมึน- -

@adwzsxcd ผมไม่โหดครับผมใจดี

@greanner คิดงั้นเหมือนกันครับ ไม่ใช่ตัวเดียวด้วย- -

@tiwly2 เม้นได้ไร้สาระมากครับ
NotGrean
NotGrean

ระดับคะแนน : -167
งานอดิเรก : ████████████

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 7:26 am

TurkMaster พิมพ์ว่า:
ผมแนะนำโหมดให้สติกทุกคนเลือกเล่นได้หลากหลายขึ้นครับ
1.Zombie l :เป็นโหมดที่จะสุ่มคนเป็นซอมบี้ขึ้นอยู่กับจำนวนคนเป็นได้แค่ตัวธรรมดาไม่มีเลือกตัวอื่น
เงื่อนไขการชนะ
ฝ่ายมนุษย์:ต้องรอดจนครบ3นาทีหรือฆ่าซอมบี้ให้หมด
ฝ่ายซอมบี้:ทำให้มนุษย์ติดเชื้อให้หมด
2.Zombie ll:เหมือนโหมดZombie l แต่จะมีกล่องSupplyตกลงมาให้ฝ่ายมนุษย์เก็บเมื่อเก็บจะได้รับอาวุธหรืออุปกรณ์เสริมฝ่ายซอมบี้สามารถเลือกชนิดซอมบี้ได้แล้วผู้ที่เป็นซอมบี้กลุ่มแรกสามารถใช้ความสามารถพิเศษของซอมบี้ชนิดนั้นๆได้
เงื่อนไขกันชนะ
ฝ่ายมนุษย์:ต้องรอดจนครบ3นาทีหรือฆ่าซอมบี้ให้หมด
ฝ่ายซอมบี้:ทำให้มนุษย์ติดเชื้อให้หมด
3.Zombie lll:เหมือนZombie l,Zombie ll แต่จะเกจกำลังใจของฝ่ายมนุษย์เมื่อเกจเพิ่มฝ่ายมนุษย์จะยิงแรงขึ้นสามารถยิงแรงขึ้นได้สูงสุด200%และเมื่อเกจกำลังใจเต็มในรอบต่อไปจะสุ่มฮีโร่ออกมาสูงสุด2คน ส่วนฝ่ายซอมบี้จะมีเกจความโกรธอยู่เมื่อเกจเต็มซอมบี้กระเลื่อนขั้นการกลายพันธุ์ซอมบี้ทั้งกลุ่มแรกและที่ติดเชื้อสามารถใช้ความสามารถพิเศษได้และซอมบี้สามารถเกิดใหม่ได้ใน3วินาทีหากเกจความโกรธเต็ม
4.Zombie Scenario:จะแบ่งแมพออกเป็น2ประเภทคือ 1)แมพเอาตัวรอด 2)แมพตลุยด่าน
เป็นโหมดที่ให้ผู้เล่น10คนต้องช่วยกันต่อกรเหล่าNPCซอมบี้นับร้อย
1)มีระดับง่ายและระดับยากเมื่อฆ่าซอมบี้บางตัวจะดรอปกล่องSupplyออกมาซึ่งจะให้ที่ฟื้นเลือดที่ฟื้นชีพมี20Round Roundที่10,20จะมีบอส
2)มีระดับง่ายและระดับยากให้ช่วยกันตลุยด่านจนไปฆ่าบอสได้มี2RoundคือRound1ตลุยRound2ลุยบอส
ช่วยกันกำจัดซอมบี้และอยู่รอดให้ครบเวลา ระดับง่าย2นาที ระดับยาก3นาที
ช่วยกันกำจัดซอมบี้และตลุยด่านไปจนฆ่าบอสเอเลี่ยนได้
5.Human Scenario:จะแบ่งแมพออกเป็น2ประเภทคือ 1)แมพกำจัดศัตรู 2)แมพตลุยด่าน
เป็นโหมดที่ให้ผู้เล่น10คนต้องช่วยกันต่อกรกับเหล่าNPCผู้ก่อการร้ายที่ยิ่งใหญ่ที่สุด
1)มีระดับง่ายและยากจะต้องร่วมมือกันฆ่าเหล่าศัตรูที่กรูกันมาเพื่อถล่มเราให้หมดภายในเวลา5นาทีเมื่อถึงRound20จะมีบอสคอปเตอร์โผล่ออกมา
ส่วนอีกด่านจะมีบอสหุ่นยักษ์โผล่ออกมาให้กำจัดทิ้งซะ
2)มีระดับง่ายและยากในRound1ให้ช่วยกันตลุยไปจนสุดแมพและฆ่าศัตรูให้หมดRound2ก็จะเจอกับบอสคอปเตอร์
ในแมพBlazeจะมีให้เล่น3Round Round1กำจัดศัตรูที่จะมาทำลายเครื่องบินของเราให้หมด Round2กำจัดศัตรูและตลุยไปจนสุดแมพและกำจัดศัตรูให้หมด Round3กำจัดบอสเครื่องบินให้ได้
กำจัดศัตรูให้หมดก่อนเวลาหมด
ตลุยและกำจัดบอสให้ได้

ข้อมูลด่าน ศัตรู ชนิดซอมบี้ ฮีโร่ ของที่ได้จากSupplyไว้ผมจะมาลงทีหลัง

เสริมหน่อย

ผมว่าต้องมีโหมดนี้

อาเบะวอล์กเกอร์
แบบที่เติร์กเล่ามาทั้งหมดแหละ
http://shudderwock.lnw.mn
BlackHawk

ระดับคะแนน : 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 7:28 am

NotGrean พิมพ์ว่า:
TurkMaster พิมพ์ว่า:
ผมแนะนำโหมดให้สติกทุกคนเลือกเล่นได้หลากหลายขึ้นครับ
1.Zombie l :เป็นโหมดที่จะสุ่มคนเป็นซอมบี้ขึ้นอยู่กับจำนวนคนเป็นได้แค่ตัวธรรมดาไม่มีเลือกตัวอื่น
2.Zombie ll:เหมือนโหมดZombie l แต่จะมีกล่องSupplyตกลงมาให้ฝ่ายมนุษย์เก็บเมื่อเก็บจะได้รับอาวุธหรืออุปกรณ์เสริมฝ่ายซอมบี้สามารถเลือกชนิดซอมบี้ได้แล้วผู้ที่เป็นซอมบี้กลุ่มแรกสามารถใช้ความสามารถพิเศษของซอมบี้ชนิดนั้นๆได้
เงื่อนไขกันชนะ
3.Zombie lll:เหมือนZombie l,Zombie ll แต่จะเกจกำลังใจของฝ่ายมนุษย์เมื่อเกจเพิ่มฝ่ายมนุษย์จะยิงแรงขึ้นสามารถยิงแรงขึ้นได้สูงสุด200%และเมื่อเกจกำลังใจเต็มในรอบต่อไปจะสุ่มฮีโร่ออกมาสูงสุด2คน ส่วนฝ่ายซอมบี้จะมีเกจความโกรธอยู่เมื่อเกจเต็มซอมบี้กระเลื่อนขั้นการกลายพันธุ์ซอมบี้ทั้งกลุ่มแรกและที่ติดเชื้อสามารถใช้ความสามารถพิเศษได้และซอมบี้สามารถเกิดใหม่ได้ใน3วินาทีหากเกจความโกรธเต็ม
4.Zombie Scenario:จะแบ่งแมพออกเป็น2ประเภทคือ 1)แมพเอาตัวรอด 2)แมพตลุยด่าน
เป็นโหมดที่ให้ผู้เล่น10คนต้องช่วยกันต่อกรเหล่าNPCซอมบี้นับร้อย
1)มีระดับง่ายและระดับยากเมื่อฆ่าซอมบี้บางตัวจะดรอปกล่องSupplyออกมาซึ่งจะให้ที่ฟื้นเลือดที่ฟื้นชีพมี20Round Roundที่10,20จะมีบอส
2)มีระดับง่ายและระดับยากให้ช่วยกันตลุยด่านจนไปฆ่าบอสได้มี2RoundคือRound1ตลุยRound2ลุยบอส
ช่วยกันกำจัดซอมบี้และอยู่รอดให้ครบเวลา ระดับง่าย2นาที ระดับยาก3นาที
ช่วยกันกำจัดซอมบี้และตลุยด่านไปจนฆ่าบอสเอเลี่ยนได้
5.Human Scenario:จะแบ่งแมพออกเป็น2ประเภทคือ 1)แมพกำจัดศัตรู 2)แมพตลุยด่าน
เป็นโหมดที่ให้ผู้เล่น10คนต้องช่วยกันต่อกรกับเหล่าNPCผู้ก่อการร้ายที่ยิ่งใหญ่ที่สุด
1)มีระดับง่ายและยากจะต้องร่วมมือกันฆ่าเหล่าศัตรูที่กรูกันมาเพื่อถล่มเราให้หมดภายในเวลา5นาทีเมื่อถึงRound20จะมีบอสคอปเตอร์โผล่ออกมา
ส่วนอีกด่านจะมีบอสหุ่นยักษ์โผล่ออกมาให้กำจัดทิ้งซะ
2)มีระดับง่ายและยากในRound1ให้ช่วยกันตลุยไปจนสุดแมพและฆ่าศัตรูให้หมดRound2ก็จะเจอกับบอสคอปเตอร์
ในแมพBlazeจะมีให้เล่น3Round Round1กำจัดศัตรูที่จะมาทำลายเครื่องบินของเราให้หมด Round2กำจัดศัตรูและตลุยไปจนสุดแมพและกำจัดศัตรูให้หมด Round3กำจัดบอสเครื่องบินให้ได้
กำจัดศัตรูให้หมดก่อนเวลาหมด
ตลุยและกำจัดบอสให้ได้

ข้อมูลด่าน ศัตรู ชนิดซอมบี้ ฮีโร่ ของที่ได้จากSupplyไว้ผมจะมาลงทีหลัง

เสริมหน่อย

ผมว่าต้องมีโหมดนี้

อาเบะวอล์กเกอร์
แบบที่เติร์กเล่ามาทั้งหมดแหละ
ไม่ต้องเสริม Evil or Very Mad แค่นี้ก็จะบ้าตายแล้ว
ZEN

ระดับคะแนน : 16

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeTue May 15, 2012 8:20 am

เรียก@Law มาทำตัวละครใหม่ด้วย พลังวิเศษเต็มคลัง
RaphaeL
RaphaeL

ระดับคะแนน : 34
งานอดิเรก : หาไรทำไปเรื่อยๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeTue May 15, 2012 8:23 am

ZEN พิมพ์ว่า:
เรียก@Law มาทำตัวละครใหม่ด้วย พลังวิเศษเต็มคลัง

ตาออยแกไม่ลงเมะอยู่แล้ว ตาออยแกจะคอยแบนชาวบ้านเวลามีตัวละครโกงๆมาซะมากกว่า
Tongsan
Trigger Strike
Trigger Strike
Tongsan

ระดับคะแนน : 21
งานอดิเรก : นั่งหน้าคอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeTue Jun 12, 2012 6:32 pm

บ่นเหี้ยไรกัน โทดๆ

เอาจริงๆ สร้างห้องแยกไว้ก็จบนะ ห้องนึงก็เอาไว้พวกคุปัญญาอ่อนติดเกมบ้าพลังพิเศษอยากเด่นให้แม่งเพ้อกันไป อีกห้องนึงก็ของ cs จริงๆอะไรเงี๊ยร์

(cs จริงๆมันเน้นฮามากกว่านะ เพราะผมก็ติดตามเพราะจุดเด่นของคาแรคเตอร์หรือนิสัยนั่นแหละ พออะไรกวนตีนมันมาเจอกันแม่งฮาชิบหายอะ แล้วก็พวกตัวเทพๆยังมีหลุดฮา แต่ไอพวกเทพไปหมดนี่มันยังไง-.-)

ปล.ควยทั้งหมด บายจ้า

Edit : กำเพิ่งเห็น โทษทีที่ขุด พอดีไม่ได้เข้ามานาน ไม่รู้เรื่อง
http://bbs.pramool.com/webboard/list3.php3?cate=pda
domdomdm60
Profess (Lv5)
Profess (Lv5)
domdomdm60

ระดับคะแนน : 3
งานอดิเรก : จัดการพวกโกง,รายงานให้ @leo (LawbreakerTV) & นั่งดูโดราเถื่อน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 24, 2012 3:47 am

สิ่งที่ผมอยากจะทำใน ยุคผมตอนเป็น mod(เต็มตัว) ก็รื้อฟื้นมาอีกสินะ 5555

พลังวิเศษ ผมละเกลียดจริงๆ........

ปล. พวกมีผม!!! แต่ก่อนผมเคยตั้งลัทธิ ขึ้นมาด้วยไม่รู้ใครจำได้มั่ง ตอนนี้ผมไม่แคร์และเรื่องผม 555 (แอบเคืองนิดๆ พวกมีผม)
NotGrean
NotGrean

ระดับคะแนน : -167
งานอดิเรก : ████████████

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 24, 2012 8:53 am

domdomdm60 พิมพ์ว่า:
สิ่งที่ผมอยากจะทำใน ยุคผมตอนเป็น mod(เต็มตัว) ก็รื้อฟื้นมาอีกสินะ 5555

พลังวิเศษ ผมละเกลียดจริงๆ........

ปล. พวกมีผม!!! แต่ก่อนผมเคยตั้งลัทธิ ขึ้นมาด้วยไม่รู้ใครจำได้มั่ง ตอนนี้ผมไม่แคร์และเรื่องผม 555 (แอบเคืองนิดๆ พวกมีผม)
พี่ม็อดขุดง่ะ
http://shudderwock.lnw.mn
Chaos67
Chaos67

ระดับคะแนน : 18
งานอดิเรก : นั่งเทียนเขียนนิยาย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 24, 2012 1:06 pm

Tongsan พิมพ์ว่า:
บ่นเหี้ยไรกัน โทดๆ

เอาจริงๆ สร้างห้องแยกไว้ก็จบนะ ห้องนึงก็เอาไว้พวกคุปัญญาอ่อนติดเกมบ้าพลังพิเศษอยากเด่นให้แม่งเพ้อกันไป อีกห้องนึงก็ของ cs จริงๆอะไรเงี๊ยร์

(cs จริงๆมันเน้นฮามากกว่านะ เพราะผมก็ติดตามเพราะจุดเด่นของคาแรคเตอร์หรือนิสัยนั่นแหละ พออะไรกวนตีนมันมาเจอกันแม่งฮาชิบหายอะ แล้วก็พวกตัวเทพๆยังมีหลุดฮา แต่ไอพวกเทพไปหมดนี่มันยังไง-.-)

ปล.ควยทั้งหมด บายจ้า

Edit : กำเพิ่งเห็น โทษทีที่ขุด พอดีไม่ได้เข้ามานาน ไม่รู้เรื่อง

+1 ให้กับพี่โต้ง!!! เย้ๆๆ!!
gshoter
Sticker (Lv3)
Sticker (Lv3)
gshoter

ระดับคะแนน : 1
งานอดิเรก : ทดลองเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การเพิ่มระบบใหม่ของ CS   การเพิ่มระบบใหม่ของ CS - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 08, 2012 12:26 pm

ตัวละครผมคงอยู่สาย Long-range penetration Neutral Neutral Neutral บุคลิด 2 ได้เปล่าเนี้ย

การเพิ่มระบบใหม่ของ CS
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2