Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ.

Go down 
kamisama
TurkMaster
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
TurkMaster
Condition Zero

ระดับคะแนน : 19
งานอดิเรก : ฝึกการใช้ไฟ

ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ.   ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. I_icon_minitimeSun Aug 11, 2013 2:25 am

WTF THIS IS!?

เย่จับตัวตูนตัวเองมาโพสท่า

เว็บกบปัญญาอ่อนไรไม่รู้ไม่ยอมให้ฝากไฟล์
https://fbcdn-sphotos-d-a.akamaihd.net/hphotos-ak-prn2/t1.0-9/1184920_635031556568205_1719740193_n.jpg

http://turkmasterth.deviantart.com/art/Turk-Zombie-430949117
ทำงานต่อแล้วเฟ้ย!โปรโมทแม่ม!

ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. Jd4
พวกเราจะดูแลซึ่งกันและกันมาธ่าจังกลับเป็นแบบเดิมเร็วๆนะครับ~

ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. 5qs3" />

แก้ไขล่าสุดโดย TurkMaster เมื่อ Tue Apr 16, 2019 3:44 pm, ทั้งหมด 10 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
kamisama
Newbie (Lv1)
kamisama

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : นอน

ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ.   ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. I_icon_minitimeSun Aug 11, 2013 8:34 am

วาดสวยเหมือนเดิมนะพี่เติร์ก
I'm Matha
I'm Matha

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : วาดรูป ความมืด ความฝันที่คล้ายกับความจริง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ.   ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. I_icon_minitimeSun Aug 11, 2013 9:28 am

// ดึ้งหูคุณเติร์กเล่น
15942347
Shooter (Lv6)
15942347

ระดับคะแนน : 7
งานอดิเรก : เล่น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ.   ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. I_icon_minitimeSun Aug 11, 2013 10:22 am

So Awesome
TurkMaster

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ.   ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. I_icon_minitimeSun Dec 29, 2013 2:54 pm

งานสุดท้ายแล้วจะไม่มีอีกแล้วงานอื่น จะไม่มีอีก
TurkMaster

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ.   ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. I_icon_minitimeSat Feb 01, 2014 3:18 am

ทำงานต่อแล้วเฟ้ย!!
TurkMaster

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ.   ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. I_icon_minitimeSun Mar 23, 2014 12:44 am

ลงรูปใหม่'A'
ZEN

ระดับคะแนน : 16

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ.   ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. I_icon_minitimeFri Apr 15, 2016 7:46 am

ลงรูปใหม่นอยครับ ไม่มีใครว่าหรอก
TurkMaster

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ.   ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. I_icon_minitimeSun Sep 23, 2018 4:18 pm

นี่กุเจออัลไลมา
ROCKIE
Assault (Lv7)
Assault (Lv7)
ROCKIE

ระดับคะแนน : 11
งานอดิเรก : เธอนับดูแลครอบครัวว่าเป็นงานอดิเรกรึเปล่าล่ะ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ.   ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ. I_icon_minitimeTue Sep 25, 2018 8:33 am

Are u being serious!?

ขอบใจนะ ที่ครั้งหนึ่งเธอเคยอยู่ตรงนี้กับฉัน. ให้ชั้นรู้ว่าเคยโชคดีแค่ไหน. เธอรู้มั๊ยว่ามันไม่ง่ายเลยที่ฉันต้องยอมรับ.
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1