Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)

Go down 
auditore38
LEO
master_expmode
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Sticker (Lv3)

ระดับการโพส : 62
ระดับคะแนน : 0

มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)   มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) I_icon_minitimeSun May 15, 2011 11:35 pm

แนะนำตัวครับ

name:The Shadow
ID:master_expmode
ข้อมูลส่วนตัว:ชอบอยู่ที่มืดๆ เป็นคนขี้สังเกตุ และความไวสูง ข้อเสีย ขี้ลังเลในการปลิดชีพฝ่ายตรงข้าม และ เส้นขาไม่ดีบางทีอาจล้มได้
อาวุธ: Dual Glock26 และ Dual Knife m-7
marco: ความเงียบ คือ อสรพิษ

มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) 6cavx

แก้ไขล่าสุดโดย master_expmode เมื่อ Tue May 24, 2011 11:23 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
LEO
Administrator
Administrator
LEO

ระดับคะแนน : 111

มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)   มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) I_icon_minitimeMon May 16, 2011 12:43 am

ชอบ Skill เขาดีครับ น่าจะเป็นตัวเด่นได้อีกตัวนึง ยังไงก็ยินดีต้อนรับ The Shadow สู่กองบรรชาการ Cstick
http://cstick.forums.ag
auditore38
Shooter (Lv6)
auditore38

ระดับคะแนน : 13

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)   มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) I_icon_minitimeMon May 16, 2011 1:37 am

หน้าโครตร็อค :cheers:

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)   มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) I_icon_minitimeMon May 16, 2011 3:28 am

Leopowerblast พิมพ์ว่า:
ชอบ Skill เขาดีครับ น่าจะเป็นตัวเด่นได้อีกตัวนึง ยังไงก็ยินดีต้อนรับ The Shadow สู่กองบรรชาการ Cstick
ขอบคุณมากครับ พี่ออย
KillNoKill
1st Contest Winning
KillNoKill

ระดับคะแนน : 69
งานอดิเรก : หายใจ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)   มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) I_icon_minitimeSat May 21, 2011 5:23 am

แนวครับ อย่าพี่ลีโอว่า และหน้าร๊อค 555+
http://cstick.forums.ag/t278-topic
SeLaRZ
Camper (Lv9)
SeLaRZ

ระดับการโพส : 803
ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : แกล้ง ดม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)   มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) I_icon_minitimeSat May 21, 2011 5:27 am

master_expmode พิมพ์ว่า:
แนะนำตัวครับ

name:The Shadow
ID:master_expmode
ข้อมูลส่วนตัว:ชอบอยู่ที่มืดๆ เป็นคนขี้สังเกตุ และความไวสูง ข้อเสีย ขี้ลังเลในการปลิดชีพฝ่ายตรงข้าม และ เส้นขาไม่ดีบางทีอาจล้มได้
อาวุธ: Dual Glock26 และ Dual Knife m-7
marco: ความเงียบ คือ อสรพิษ

หมายเหตุ:อาจจะวาดไม่สวย เพราะใช้โปรแกรม piant วาด

มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) Stickja

มามอบตัวทำไมท่านทำอะไรผิด
Sergeant Duke
Sergeant Duke

ระดับคะแนน : 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มามอบตัวครับ(ทันรึป่าวอ่ะ)   มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) I_icon_minitimeSat May 21, 2011 5:34 am

ดูจากหน้านี้นักโทษแหกขุกมากกว่านะครับ :suspect:
auditore38
auditore38

ระดับคะแนน : 13

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)   มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) I_icon_minitimeSat May 21, 2011 12:55 pm

ว่าแต่ ตีนท่านเป็น โปลิโอ หรือเปล่้า
KillNoKill
KillNoKill

ระดับคะแนน : 69
งานอดิเรก : หายใจ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)   มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) I_icon_minitimeSat May 21, 2011 7:25 pm

ว่าไปนั่น
http://cstick.forums.ag/t278-topic

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)   มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) I_icon_minitimeTue May 24, 2011 11:18 am

ดันขึ้นไปหน่อยครับ... เอขาผมไม่ได้เป็น ปาริโอน๊า เขาเส้นขาไม่ดี คิคิ
Wrath666
Assault (Lv7)
Assault (Lv7)
Wrath666

ระดับคะแนน : 12
งานอดิเรก : แปลโดจินให้ไอ้พวกหื่นๆได้อ่าน ไงล่ะโว้ย !

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)   มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) I_icon_minitimeTue May 24, 2011 11:29 am

สวัสดี สหาย Trigger Strike ขอให้สนุกกะ แคลนพวกเรา นะ หึหึหึหึ Twisted Evil Twisted Evil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)   มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย) I_icon_minitimeTue May 24, 2011 11:45 am

toxin111 พิมพ์ว่า:
สวัสดี สหาย Trigger Strike ขอให้สนุกกะ แคลนพวกเรา นะ หึหึหึหึ Twisted Evil Twisted Evil
ฮ่าฮ่า แคลนเราสนุกอยู่แล้ว แต่ไร้สาระไปนี้ด 55+

มามอบตัวครับ(ฉบับแก้ไขภาพเล็กน้อย)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1