Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !

Go down 
Gangster
SnowWolf
siriwatch
NotGrean
beeamza09
BlackHawk
pongsiam
rewza7400
johnbodsig25
ROCKIE
kamisama
speedordead
gfhd4566
zezun
PoomGT4
hahagag
rpgnest
sakansoi9
JeNgSkR
~Vayu~
mhesesom
SmokeR
ThisIsNotMyID
GalladeOps
seven0711
njansiri
managon
fluk08412356
cozumel
oneza007008
100451
UncleAvis
Nook747
dorn2752
JzA7x
maczuzu
thuetsbig
kiruru
iphu
DexZa7245
derian
963852741
bosszarw2540
bate
saintkim
zaollmg39
charun
greanner
kimyoyos
eath2000
koyoty
refinery
Shaoquan
gunzasos
Hopper
kung karmara
SeLaRZ
lawlietlawliet
KillNoKill
auditore38
naputrocker
P90EXTDroper
Gravity
1999ฉันรักคุณ
[X]enon[Dr_ag]
LuiseR
Humphrey_Omega
beamza203
naputt22
poomlan157
octomen
lazyrabbit
Sangrialolz
kittipong967
basza1112
DarkArea
LEO
81 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
ผู้ตั้งข้อความ
thuetsbig
Newbie (Lv1)
thuetsbig

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : วาดรูป

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Aug 14, 2011 11:08 am

อ่อ
ขึ้นไปข้างบน Go down
maczuzu
maczuzu

ระดับการโพส : 8

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:20 am

ชื่อ : Mackey J
ID Forum : maczuzu
ID Youtube : macsitstudio
ข้อมูลส่วนตัว : หนุ่มน้อยใส่แว่น เพราะสายตาสั่น แต่เป็นเด็กที่ชอบทำให้เพื่อน ๆ ขำ =w= แต่เป็นเด็กที่กระโดดสูงที่สุดในโรงเรียน
อาวุธที่ใช้ในการรบ : M4 sirs
Macro : ฉันไม่เคยยอมแพ้...ใคร !!!
รูป : กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 315572_270164086328893_100000059123093_1113048_1693396_n

แก้ไขล่าสุดโดย maczuzu เมื่อ Sun Aug 28, 2011 1:27 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
JzA7x
JzA7x

งานอดิเรก : ฟังเพลง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Aug 28, 2011 7:49 am

ชื่อ RookAx
ID Forum : JzA7x
ID Youtube : -
ข้อมูลส่วนตัว : ใส่หูฟังตลอดเวลา ฟังแต่เพลง เลยไม่ได้ยินเสียง อะไรเลย ใส่ nike สี ฟ้า
อาวุธ : Famas
Macro : Roger that
dorn2752

ระดับการโพส : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeTue Sep 06, 2011 1:06 pm

ชื่อ : THE_LAST_ NINJA
ID Forum : dorn2752
ID Youtube : korn2545
ข้อมูลส่วนตัว : ไม่มีวันตายเพราะ GUROCK ฟังแต่เพลง ใส่แว่นดำ พอเห็นคนตายจะไม่มีใครหยุดได้
อาวุธที่มช้ในการรบ : Magic, ซามูไร
Macro : เจอใคร ฆ่าให้หมด
รูป : ทำไม่เป็น - -*

แม่งโคดร็อค
Nook747
Nook747

งานอดิเรก : -

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSat Sep 10, 2011 11:30 am

New members are not allowed to post external links or emails for 7 days. Please contact the forum administrator for more information.

มันขึ้นงี้ ตอนสร้างกระทู้ใหม่(ใน CStick Member)
UncleAvis
Profess (Lv5)
Profess (Lv5)
UncleAvis

ระดับคะแนน : -16
งานอดิเรก : เม้น facebook ดูคลิปReviewsเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSat Sep 17, 2011 7:16 am

อ่ะหะ Laughing
100451
100451

ระดับคะแนน : -2
งานอดิเรก : อ่านหนังสือ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Sep 18, 2011 9:35 am

ชื่อ 100451
ID:1234567890
ID youtube:100451311
ข้อมูลส่วนตัว:ขี้กลัวชอบอยู่รวมกับพวกเมื่อศัสรูยิงจะหลบกัมบังอย่าง
รวมเร็วเป็นโรคบ้าสไนเปอร์เห็นทีไรยิงทุกอย่างที่ขว้างหน้าแต่ง
มีใครแกล้งเขาจะโมโหยิงทึ้งเลย
อาวุธที่ใช้ในการรบ:ปืนอาก้า
macro:กลัวอะ(ปกติ)
กูอยากฆ่าสไนเปอร์เว้ย(โรคกำเริบ)
ตายซะเถอะ ไอ้เฮี้ย(โมโห)

oneza007008

ระดับการโพส : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 2:39 pm

ชื่อ : Garry's Mod

ID : Garry's Mod

ข้อมูลส่วนตัว : ชอบความสงบและ แม่งโคดร็อค แบบสุดๆเริ่มเก่มเมื่อไรจะอย่าข้าคนทันที

ความสามารถ : ลอกเลียนแบบตัวละครฟายตรงข้ามได้และเพื่อนเราก็รู เร็วดังสายฟ้า

อาวุธ : ทุกอย่างทีเก็บได้

Macro : ไอพวกอินดี้เตียมตัวตายได้แล้ว555
cozumel

ระดับการโพส : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeThu Sep 22, 2011 11:49 am

ชื่อ: forsun
ID: COZUMEL
ข้อมูล: เขามีพลังวิเศษและโครตโหด
อาวุธ: M4A1
มาโคร: You are dead
Junior (Lv4)
Junior (Lv4)

ระดับคะแนน : -2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Sep 25, 2011 2:22 am

ลงรูปยังไงหรอครับ ผมลงแล้วมันขึ้น x น่ะครับ กรุณาบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
managon
Camper (Lv9)
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Sep 25, 2011 3:24 am

fluk08412356 พิมพ์ว่า:
ลงรูปยังไงหรอครับ ผมลงแล้วมันขึ้น x น่ะครับ กรุณาบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ตามลิ้งนี้เลยนะครับ ^^ http://cstick.forums.ag/t1700-topic
njansiri
njansiri

งานอดิเรก : -

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeWed Sep 28, 2011 8:09 am

ชื่อ:HitmanIndy
ID:Nongtiger_KoT_RoOk
ข้อมูลส่วนตัว:ชอบกินอาหารขยะแต่กลับไม่มีไขมันความเร็วพอๆกับเสือชีต้าความไวในการโจมตีเป็นเลิศแต่เมื่อเข้าได้ฟังเพลงร๊อคความเร็วจะพอๆXLR8วิ่งด้วยความเร็วสังหารศัตรูอย่างแม่นยำและเร็ว
อาวุธที่ใช้ในการรบ:มีด1เล่นกับMP3ก็พอ
Macro:อยากตายรึยังเราช่วยได้
seven0711
seven0711

ระดับการโพส : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 12:51 am

ชื่อ :[N]ew_[R]ock
ID : seven0711
ข้อมูลส่วนตัว : ยังโสดอยู่เลย ชอบกิน ผักๆ เลยเเข็งเเรงมาก หล่อหน่อยอะ
อาวุธที่ใช้ในการรบ :Magnum (ถ้าไม่รู้จักไปมันอยู่ในเกม RESIDENT EVIL 5 รุปร่างยาวๆๆ)
Macro : ลุยไปเลยเพื่อนไม่ทิ้งกัน!!!!!!
รูปหรอ ทำเสร็จเเล้วเเต่ไม่มีรูปประกอบ Sad
GalladeOps
Assault (Lv7)
GalladeOps

ระดับคะแนน : 12
งานอดิเรก : กวนตรีลชาวบ้าน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 12:23 pm

ใช้โปรแกรมไรวาดหรอคับ
Peccancie & Photograp

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 1:31 pm

GalladeOps พิมพ์ว่า:

ก็ใช้โปรแกรมต่าง ๆ อะครับ เช่น Paint บ้าง Flash บ้าง Photoshop บ้าง อะไรอย่างนี้อะครับ
SmokeR
Cannabis Torture
Cannabis Torture
SmokeR

ระดับคะแนน : 31
งานอดิเรก : ดูดบุหรี่,ดูดกัญชา,เสพยาบ้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 1:31 pm

สร้างอีกสัก 10ตัวมาปั้ม

(หลอก)
GalladeOps
GalladeOps

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 2:27 pm

ThisIsNotMyID พิมพ์ว่า:

ก็ใช้โปรแกรมต่าง ๆ อะครับ เช่น Paint บ้าง Flash บ้าง Photoshop บ้าง อะไรอย่างนี้อะครับ

ขอบคุณครับ
GalladeOps
GalladeOps

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 2:57 pm

ชื่อ Breaker IRON Warior B.I.W

ID - LucarioFGR

ข้อมูลส่วนตัว - เป็นคนที่ไม่มีใครคบเพราะเป็นคนแปลกสามารถบังคับคนอื่นความแค้นทำให้มีพลังวิเศษ

มาคือ Plus -+ Minun ซึ่งสามารถดูดของได้ และสามารถพลักสิ่งของได้โดยไม่ต้องใช้แรง นิสัยชอบ

คิดว่าทุกเรื่องเป็นเรื่องเล่น

อาวุธ - ดาบญี่ปุ่นของสำนักซุริไซงะโชเอน และพลัง P -+ M

Macro - กฏพื้นฐานของการรบก็คือฆ่าให้ตายสินะ (ตอนเอาจริง)

เเหะๆโชคดีจังเนอะที่รอดมาได้ฮะๆ (ตอนธรรมดา)

รุป

กดยังไงอ่ะมันบอกว่า New members are not allowed to post external links or emails for 7 days. Please contact the forum administrator for more information ดูคร่าวๆแล้วน่าจะบอกว่าให้ครบ 7 วันแล้วโพสต์ได้สินะ
managon
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 4:00 pm

กรรมเขาไม่ได้ให้มาสร้างในนี้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 5:03 am

ขอบคุณครับ

ชื่อ Breaker IRON Warior B.I.W

ข้อมูลส่วนตัว - เป็นคนที่ไม่มีใครคบเพราะเป็นคนแปลกสามารถบังคับคนอื่นความแค้นทำให้มีพลังวิเศษ

มาคือ Plus -+ Minun ซึ่งสามารถดูดของได้ และสามารถพลักสิ่งของได้โดยไม่ต้องใช้แรง นิสัยชอบ

อาวุธ - ดาบญี่ปุ่นของสำนักซุริไซงะโชเอน และพลัง P -+ M

Macro - กฏพื้นฐานของการรบก็คือฆ่าให้ตายสินะ (ตอนเอาจริง)

เเหะๆโชคดีจังเนอะที่รอดมาได้ฮะๆ (ตอนธรรมดา)

รุป

กดยังไงอ่ะมันบอกว่า New members are not allowed to post external links or emails for 7 days. Please contact the forum administrator for more information ดูคร่าวๆแล้วน่าจะบอกว่าให้ครบ 7 วันแล้วโพสต์ได้สินะ

ในนี้ผมขอกล่าวทั้งหมด 3 ข้อนะครับ:

1. เขาให้สร้างตัวละครในหมวด "(Cstick) Member" ครับ ตามลิ้งค์นี้ที่กล่าวไว้โดยรวม: http://cstick.forums.ag/t1985-topic
2. ที่โพสท์รูปไม่ได้ ที่จริงแล้วทุกคนที่เพิ่งเล่นใหม่ ๆ ก็งี้หมดแหละครับ ต้องรอให้ครบ 1 สัปดาห์ถึงจะลงรูปได้ แต่ว่าถ้าคุณต้องการจะลงรูปมากจริง ๆ ให้ทำตามในลิ้งค์นี้ครับ: http://cstick.forums.ag/t1700-topic
3. คุณกำลังทำผิดกฎข้อหา "ดับเบิ้ลเรป" นะครับ หากไม่รู้กฎระเบียบ ให้ไปอ่านและทำตามกฎระเบียบตามล้ิงค์นี้ครับ: http://cstick.forums.ag/t1925-topic
GalladeOps
GalladeOps

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 6:53 am

ขอบคุณครับ

รุป

ในนี้ผมขอกล่าวทั้งหมด 3 ข้อนะครับ:

1. เขาให้สร้างตัวละครในหมวด "(Cstick) Member" ครับ ตามลิ้งค์นี้ที่กล่าวไว้โดยรวม: http://cstick.forums.ag/t1985-topic
2. ที่โพสท์รูปไม่ได้ ที่จริงแล้วทุกคนที่เพิ่งเล่นใหม่ ๆ ก็งี้หมดแหละครับ ต้องรอให้ครบ 1 สัปดาห์ถึงจะลงรูปได้ แต่ว่าถ้าคุณต้องการจะลงรูปมากจริง ๆ ให้ทำตามในลิ้งค์นี้ครับ: http://cstick.forums.ag/t1700-topic
3. คุณกำลังทำผิดกฎข้อหา "ดับเบิ้ลเรป" นะครับ หากไม่รู้กฎระเบียบ ให้ไปอ่านและทำตามกฎระเบียบตามล้ิงค์นี้ครับ: http://cstick.forums.ag/t1925-topic

ขอโทษครับลืมไปว่าผิดที่ครับ ขอโทษทีครับที่ดับเบิ้ลเรปแล้วลบ ข้อความออกจากกระทู้ทำยังไงอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 8:46 am

ขอโทษครับลืมไปว่าผิดที่ครับ ขอโทษทีครับที่ดับเบิ้ลเรปแล้วลบ ข้อความออกจากกระทู้ทำยังไงอ่ะครับ ขอบคุณครับ

เราจะสามารถลบได้อยู่หากว่าไม่มีใครมาคอมเม้นท์ต่อจะคอมเม้นท์นั้น แต่หากว่ามีคนคอมเม้นท์ต่อแล้ว เราจะไม่สามารถลบมันได้อีกต่อไป หากต้องการลบ ก็ขอม็อดให้ลบให้ครับ
GalladeOps
GalladeOps

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 9:40 am

ทิ้งไว้เป็นอนุสรเตือนใจแล้วกัน - -
mhesesom

ระดับการโพส : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeTue Nov 15, 2011 9:11 am

ชื่อ : Kiro
ID Forum : mhesesom
ID Youtube: ไม่มีอะครับ
ข้อมูลส่วนตัว : เป็นนักฆ่ารับจ้างผู้ที่ใช้อาวุธเป็นดาบคาตานะ
Macro :ขอเลือดของเจ้าเถอะ
รูปครับ
กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 Shw_act2_wallpaper_267x200_01
~Vayu~
~Vayu~

งานอดิเรก : นั้งเงียบๆอยู่ในความมืด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 3 I_icon_minitimeSun Nov 27, 2011 10:14 pm

ชื่อ : Darkness
ID : ~Vayu~
ความสามารถ : เคลื่อนที่ในความมืดเเละเงาคนอื่น(สามารถควบคุมเงาได้)เสียงในการเดินของเขาเบากว่าเชื้อโรคเเม่นยำเรื่องการใช้มีดมากข้อเสียถ้ามีเเสงสว่างๆ(มากๆ)จะทำให้อัตราความเบาของเสียงลดลง 50%
ข้อมูลส่วนตัว : เงียบๆไม่ชอบสุงสิงกับใครชอบที่มืดๆ(นั้งฟังเพลงคนเดียวเพลินๆ)อย่างน้อยในการรบครั้งนึงต้องมีคนถูก kill เพื่อสังเวยให้เเก่เขา
อาวุธที่ใช้ในการรบ : มีด(ทุกชนิดซ่อนไว้ทั่วตัว)ปืนพก
Macro : เมื่อมาอยู่ต่อหน้าข้าเจ้าก็เหมือนได้เห็นนรกเเล้วหละ
รูป : กำลังจะมาเร็วๆนี้

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next