Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!!

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Kenji
Junior (Lv4)
Kenji

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : หาความรู้

Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!!   Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!! I_icon_minitimeSat May 28, 2011 10:48 am

Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!! Kenjistick
Cool Kenji แม้จะไม่ผ่าน ทอนาเม้น แต่ข้า ก็ขอเป็นกำลังใจไห้ กลับแอร์ฟอช ด้วยละกัน
ชื่อ Kenji
Id youtube kenjisubarau@hotmail.com
ความสามารถ
1.ทำการผาดโผนได้ทุก ท่า ทุกชนิด
2. สามารถ เหวี่ยงตัวศตรูไห้ลอย ได้ ในขณะที่ศตรูไม่ รู้ตัว
ข้อเสีย
1.ชอบกระโดด ท่าผาดโผน ชนสิ่ง ต่างๆ
2.จะไม่ ค่อยมีความมั่นใจ ในขณะสู้กับ ผู้หญิง เพราะ เมื่อก่อน เค้าเคยอกหัก เพราะผู้หญิงมาก่อน
ผมแพ้ผู้หญิง Ver.1

อาวุธ ปืนMaxnum และมีด ใช้คู่กัน

มาโคร จะชนะใครชนะใจตัวเองก่อน Cool
ประวัติ .... วันหนึ่ง มีการทำสงคราม ระหว่าง ทีมน้ำเงิน และทีมแดง ขึ้น เค้าได้แต่หวังไว้ว่า จะต้องไปทำสงครามแบบนั้น ไห้ได้
ทีมที่ เค้าหวังไว้คือ "แอร์ฟอช" จึงเริ่มการ ฝึกฝน ตนเพื่อไห้มีฝีมือ มากกว่านี้ จากอดีต
ขนาดหมา ยังกลัวเลย - .- สู้ใครไม่ได้ เรียนก็ไม่เก่ง ไม่ทันเล่เหลี่ยมคนอื่น แต่ ปัจจุบัน เจอหมา ยิงทิ้ง - 0-
ใครมาหลอก อะไร รู้ทัน ก้านคอ ทันที เค้ากลายเป็นคนละคน และจะพร้อมที่จะเข้า สงครามนี้แต่
โชคชะตา ไม่เป็นใจไม่ติด (เพราะลืม รหัสยูทูป-.-)"ไม่เป็นไร ผมแค่ต้องการ จะช่วยเหลือทีมน้ำเงิน"

"เมื่อมันไม่ติด ก็ขอเป็นกำลังใจ และจะคอย ติดตามต่อไปละกัน" Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!! Kenjigun
เอาสักนัด มั้ยครับ พวก เรด
Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!! Unledxg
Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!! Kenjistick2

ขอบคุณ ทุกคอมเม้น และ ท่านผู้ชม
ปล. + ข้อเสีย และ ข้อดีด้วยนะครับ :D
ปล. ผมตัวสีแดง - .- อยู่ทีมน้ำเงิน ได้ป่ะครับ Cool Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!! 10952618c495110501b9f453d50a370e262011d9
Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!! 265891%E0%B8%A3%E0%B8%B9%E0%B8%9B%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B8%A1(10%E0%B8%84%E0%B8%99)TBLFSKHSKR
จากคุณ beamza203

แก้ไขล่าสุดโดย Kenji เมื่อ Sun May 29, 2011 12:05 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Sergeant Duke
Camper (Lv9)
Camper (Lv9)
Sergeant Duke

ระดับคะแนน : 27

Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!!   Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!! I_icon_minitimeSat May 28, 2011 10:50 am

Sgt.Maker:...............
Sergeant Duke:...................
FaithJung
Shooter (Lv6)
Shooter (Lv6)
FaithJung

ระดับคะแนน : 6

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!!   Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!! I_icon_minitimeSat May 28, 2011 12:43 pm

Sgt.Maker พิมพ์ว่า:
Sergeant Duke:...................
Swim:.............................ด้วยๆๆ
//me เผ่นนนนน!!
Kenji
Kenji

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : หาความรู้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!!   Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!! I_icon_minitimeSun May 29, 2011 1:26 am

Swimmee พิมพ์ว่า:
Sgt.Maker พิมพ์ว่า:
Swim:.............................ด้วยๆๆ
//me เผ่นนนนน!!
ด่้วยคนสิ .................
Cool

Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน" Ver.2 !!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Kenji จะชนะใคร "ชนะใจตัวเองก่อน"
» KENJI by GN 1ในสมาชิคthaistickman
» น้ำสะอาดจร้าาาได้ไอเดียจาก Kenji
» [Kenji] ผมแพ้ผู้หญิง Ver.1
» KM. Kenji Milk "นมสด ครับ "