Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)

Go down 
koyoty
Kenji
rockbottom
P90EXTDroper
tamagotchi2012
L
RaphaeL
JusTaGirL
Lighter
SeLaRZ
FaithJung
beamza203
Sergeant Duke
SmokeR
oOThElasTOo
Nongjocup2025
20 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Shooter (Lv6)

ระดับคะแนน : -3
งานอดิเรก : เล่นว่าว ................. จุฬา (มั้ง)

อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)   อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 05, 2011 2:47 am

น่ารักจิงๆท่าน ^^ ผีปิกาจูบ้าไร (โดนๆ)
ขอเป็นแฟนได้มะ ผมได้หมดทั้งชายหญิง 5 :affraid:
ขึ้นไปข้างบน Go down
rockbottom
Newbie (Lv1)
Newbie (Lv1)

ระดับการโพส : 1
ระดับคะแนน : 0

อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)   อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 27, 2011 1:05 pm

ชื่อ นิว ครับ
ID: rockbottom
Profile:เป็นคนที่ชอบหน่วยงานทหารของSOVIET มากๆ หรือง่ายๆก็คือ หน่วย SPETSNAZคับ คุยได้คุยดี เรื่องปืนอ่ะผมชอบมั่คๆการ์ตูนก็ชอบมากๆเช่นกัน
ถามว่าร๊อคไหม ผมก็จะบอกว่า ร๊อคๆๆๆๆๆโว้ย เอ่อผมอยากบอกว่า พวกอีโมกากมากๆๆๆ
อาวุธ: MP-40 MG-42 AK-47 ARRISAKA Type 99 MOSIN NAGGET ว่าง่ายๆ ปืนทุกอันในWW2พอเลยคับ
macro: ยาราไนกา เฮ้อ
SeLaRZ
Camper (Lv9)
Camper (Lv9)
SeLaRZ

ระดับการโพส : 803
ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : แกล้ง ดม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)   อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 27, 2011 3:39 pm

rockbottom พิมพ์ว่า:
ชื่อ นิว ครับ
ID: rockbottom
Profile:เป็นคนที่ชอบหน่วยงานทหารของSOVIET มากๆ หรือง่ายๆก็คือ หน่วย SPETSNAZคับ คุยได้คุยดี เรื่องปืนอ่ะผมชอบมั่คๆการ์ตูนก็ชอบมากๆเช่นกัน
ถามว่าร๊อคไหม ผมก็จะบอกว่า ร๊อคๆๆๆๆๆโว้ย เอ่อผมอยากบอกว่า พวกอีโมกากมากๆๆๆ
อาวุธ: MP-40 MG-42 AK-47 ARRISAKA Type 99 MOSIN NAGGET ว่าง่ายๆ ปืนทุกอันในWW2พอเลยคับ
macro: ยาราไนกา เฮ้อ

ขุดทำไมครับ
Kenji
Junior (Lv4)
Junior (Lv4)
Kenji

งานอดิเรก : หาความรู้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)   อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 I_icon_minitimeSat Dec 24, 2011 12:55 am

ไช้ของผม สิดี
koyoty
koyoty

ระดับคะแนน : 8
งานอดิเรก : ตีหัวคนเล่น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)   อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 I_icon_minitimeSat Dec 24, 2011 3:11 am

ง่ะ เราเปิดเป็นคนแรกที่เป็นผู้ชายไว้ผมยาว

หลังๆรู้สึกว่ามีคนเอาตามเราเยอะแหะ -3-
ThisIsNotMyID
Peccancie & Photograp

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)   อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 I_icon_minitimeSat Dec 24, 2011 3:19 am

koyoty พิมพ์ว่า:
ง่ะ เราเปิดเป็นคนแรกที่เป็นผู้ชายไว้ผมยาว

หลังๆรู้สึกว่ามีคนเอาตามเราเยอะแหะ -3-

ไม่ใช่อย่างนั้นหรอก... แต่ว่ากระทู้นี้มันอภิมหาเก่าแล้วต่างหาก... เคนจิเอ๊ย.... อย่าลืมกฎสิ ขอเตือนเคนจิข้อหา "ขุดกระทู้" นะครับผม
zaollmg39
Sticker (Lv3)
Sticker (Lv3)
zaollmg39

งานอดิเรก : กินข้าว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)   อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 I_icon_minitimeFri Jan 20, 2012 6:06 am

จ๊าบ กล้วย ไปเลย
ROCKIE
Assault (Lv7)
Assault (Lv7)
ROCKIE

ระดับคะแนน : 11
งานอดิเรก : เธอนับดูแลครอบครัวว่าเป็นงานอดิเรกรึเปล่าล่ะ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)   อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 9:20 am

zaollmg39 พิมพ์ว่า:
จ๊าบ กล้วย ไปเลย
จะขุดทำมายยยยยยยยยยยยยย Shocked

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)   อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 10:00 am

ตอนนี้ zaollmg39 ได้ถูกแบนเป็นระยะเวลา 1 ปีแล้วครับ ข้อหาปั๊มกระทู้และขุดกระทู้ซ้ำแล้วซ้ำเล่า เตือนแล้วไม่ฟังครับผม
UncleAvis
Profess (Lv5)
Profess (Lv5)
UncleAvis

ระดับคะแนน : -16
งานอดิเรก : เม้น facebook ดูคลิปReviewsเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)   อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 12:39 pm

ThisIsNotMyID พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ zaollmg39 ได้ถูกแบนเป็นระยะเวลา 1 ปีแล้วครับ ข้อหาปั๊มกระทู้และขุดกระทู้ซ้ำแล้วซ้ำเล่า เตือนแล้วไม่ฟังครับผม
บร๊ะ 1 ปีเลยหรอ แล้วทำไมไอ้อีกคนที่มันขุดกระทู้บ่อย แบนยังอ่ะครับ??

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)   อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!) - Page 2 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 12:59 pm

UncleAvis พิมพ์ว่า:
ThisIsNotMyID พิมพ์ว่า:
บร๊ะ 1 ปีเลยหรอ แล้วทำไมไอ้อีกคนที่มันขุดกระทู้บ่อย แบนยังอ่ะครับ??

คนไหนเหรอครับ? ถ้าจะพูดถึงคนที่ชื่อ "มองไม" นั่นโดนพี่ชลแบนตลอดชีพไปแล้วครับ

อยากให้ไว้ผมยาวนักใช่ใหม ได้ (Jo new Look!)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2