Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Old Assassino ! ( เราแก่เเล้ว- 3-)

Go down 
zaollmg39
greanner
managon
Wrath666
RaphaeL
Tongsan
KillNoKill
seanny
DOS-FS
Sergeant Duke
Nicknice
FaithJung
SmokeR
Assassino
18 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
ThisIsNotMyID
Peccancie & Photograp
Peccancie & Photograp
ThisIsNotMyID

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

Old Assassino ! ( เราแก่เเล้ว- 3-) - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Old Assassino ! ( เราแก่เเล้ว- 3-)   Old Assassino ! ( เราแก่เเล้ว- 3-) - Page 2 I_icon_minitimeSat Dec 31, 2011 7:15 am

sakansoi9 พิมพ์ว่า:
มายิงกันมาเจ๋งจิงป่าว

ชื่อ GUNNER
ข้อดี หูเเล้วตาเเละการเคลื่อนไหวดีมาก
ข้อเสีย ขว้างระเบิดกระเด็นมาหาตัวเอง
มาโคร ตายซะมึง!!!

แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค ร็อคด้วยสาส แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค

ไปสร้างข้อมูลของตัวเองได้เลยครับ ไม่ต้องมาคอมเม้นท์ในกระทู้ของคนอื่นครับผม และก็ขอเตือนเด็กใหม่ข้อหา "ขุดกระทู้" นะครับ ก็แนะนำว่าให้ไปอ่านกฎที่หมวด FAQ ด้วยนะครับผม
ขึ้นไปข้างบน Go down
greanner
Shooter (Lv6)
Shooter (Lv6)
greanner

ระดับคะแนน : -2
งานอดิเรก : เล่นเปนคุนหมีโคอาล่า

Old Assassino ! ( เราแก่เเล้ว- 3-) - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Old Assassino ! ( เราแก่เเล้ว- 3-)   Old Assassino ! ( เราแก่เเล้ว- 3-) - Page 2 I_icon_minitimeSat Dec 31, 2011 10:14 am

ThisIsNotMyID พิมพ์ว่า:
sakansoi9 พิมพ์ว่า:
มายิงกันมาเจ๋งจิงป่าว

ชื่อ GUNNER
ข้อดี หูเเล้วตาเเละการเคลื่อนไหวดีมาก
ข้อเสีย ขว้างระเบิดกระเด็นมาหาตัวเอง
มาโคร ตายซะมึง!!!

แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค ร็อคด้วยสาส แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค

ไปสร้างข้อมูลของตัวเองได้เลยครับ ไม่ต้องมาคอมเม้นท์ในกระทู้ของคนอื่นครับผม และก็ขอเตือนเด็กใหม่ข้อหา "ขุดกระทู้" นะครับ ก็แนะนำว่าให้ไปอ่านกฎที่หมวด FAQ ด้วยนะครับผม
จะบอกว่า ชื่อ อ่อน ไปไหม มันดูไม่มีไสตล์
(เนียนละกรูว์)
oodzonza
NewFace (Lv2)
NewFace (Lv2)
oodzonza

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : จับสุนัขหมาป่า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Old Assassino ! ( เราแก่เเล้ว- 3-)   Old Assassino ! ( เราแก่เเล้ว- 3-) - Page 2 I_icon_minitimeSun Jan 01, 2012 3:40 pm

ถ้าจะฆ่าคนสำคัญของที่นี้ ต้องผ่านศพข้าไปก่อน ฮ่าๆๆๆ

Old Assassino ! ( เราแก่เเล้ว- 3-)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Assassino have been kill