Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon

Fiction anime Her-o rock war ตอน #1

Go down

Fiction anime Her-o rock war ตอน #1

ตั้งหัวข้อ by HunterEX on Wed Jun 15, 2011 11:33 am

(เป็นผลงานแรกของผม)(อันนี้เป็นแค่ตัวหนังสือนะครับเอาคิดเป็นจิตนการไม่นุกต้องขออภัย)(สีจะบอกว่าเป็นทีมอะไร)

หลังจากที่ HunterEX กำลังออกจากที่พักเพื่อไปชื้อของ SwinและFeathก็เรียกมาคุย

Swin:Hunterจะไปไหน Neutral
HunterEX:จะไปชื้อของจะไปด้วยกันไม
Swin:ไม่ละขอบคุณ
HunterEX:แล้วFeathจะไปด้วยไม
Feath:ไปด้วยสิคะ
HunterEX:เดียวไปรถผมนะครับ
Boomer:เขาไปด้วยด้วยคนดิ

Boomerมาข้างหลังHunterEX จงHunterEXเกือบชักปืนยิง

HunterEX:เกือบแล้วนาอีกนิดเดียวท่านBoomerได้กลายเป็นศพ
Boomer:ไม่เป็นไร

snip เห็นพวกเขาคุยกันเลยมาคุยด้วย

snip:มาคุยไรกันเนี้ย
Boomer:พวกเรากำลังไปชื้อของอยู่ดิจะไปด้วยไม
snip:ไม่ไปละ
HunterEX:ผมได้ยินว่าตรงนั้นมีGUNSHOPด้วยนะ
snip:ไป

พวกHunterEXกำลังไปที่รถ

snip:รถไรเนี้ย
HunterEX:รถผมเอง
snip:รถไรวะแต่งสีทั้งรถเลยคิดว่าสวยหรอ
HunterEX:พี่ผมแต่ง ไม่ต้องพูดมากไปขี้นรถ
snip:ดูแปลกนะHunterเนี้ย

หลังจากขื้นรถจงถึงเมืองบ้านเกิดเขา

HunterEX:เป็นลมหมดเลยสงสัยเครื่องงมันแรงเลยไม่ได้ใช่สะนาน

สภาพทุกคน(ยกเว้นHunterEX)เป็นลมยำแย่หมด

???:ไม้ได้เจอกันนานเลย
HunterEX:เหมืองกันเลยพี่ไม่สิDark devil
Dark devil:แล้วพาใครมาเนี้ย
HunterEX:พวกผมเอง
Dark devil:แล้วทำไมมันสลบอย่างนี้
HunterEX:ก็แกแต่งรถสะเร็วเลยคนที่ขื้นก็เป็นทุกราย Evil or Very Mad
Dark devil:ไม่เป็นไรไปบ้านเราก็เหอะ

โปรดติดตามตอนต่อไป

ของแถมท้ายตอน

HunterEX:วิธีการปาระเบิดอย่างถูกวิธีคือดึงสลักออกแล้วก็
Boomer:กินเข้าไปไง Smile
HunterEX:เออใช่ เฮยไม่ใช่มันต้องปา

ตูมมมมมมมมมมมมมม

HunterEX:ไม่นาเชื้อมันเลย

ท้ายตอนคือรายการที่ปยอ. แต่คนเขียนไม่ปยอ.แต่กูร็อค แม่งโคดร็อค
HunterEX
Shooter (Lv6)

ระดับคะแนน : 12
งานอดิเรก : ทำอาหาร ซ่อมอาวุธ สร้างอาวุธ หามุขตลกๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: Fiction anime Her-o rock war ตอน #1

ตั้งหัวข้อ by marlbolo on Wed Jun 15, 2011 11:52 am

เหมือนผมเลย ไม่มีหัวเรื่องครีเอต Laughing
แนะนำให้ลองเขียนสถานการณ์ของสถานที่หรือตัวละครดูน่ะครับ

นี่Fictionของผม Smile
http://cstick.forumotion.com/t894-topic
marlbolo
Newbie (Lv1)
Newbie (Lv1)

ระดับคะแนน : 1
งานอดิเรก : ก่อจลาจล

Re: Fiction anime Her-o rock war ตอน #1

ตั้งหัวข้อ by HunterEX on Wed Jun 15, 2011 11:54 am

ผมเข้าใจครับผมก็เคยอ่านแล้ว แต่คนผมมีของท้ายตอนด้วย
HunterEX

งานอดิเรก : ทำอาหาร ซ่อมอาวุธ สร้างอาวุธ หามุขตลกๆ

ตั้งหัวข้อ by SmokeR on Wed Jun 15, 2011 12:11 pm

marlbolo พิมพ์ว่า:เหมือนผมเลย ไม่มีหัวเรื่องครีเอต Laughing
แนะนำให้ลองเขียนสถานการณ์ของสถานที่หรือตัวละครดูน่ะครับ

นี่Fictionของผม Smile
http://cstick.forumotion.com/t894-topic

-..-
SmokeR
Cannabis Torture
Cannabis Torture

ระดับคะแนน : 31
งานอดิเรก : ดูดบุหรี่,ดูดกัญชา,เสพยาบ้า

ตั้งหัวข้อ by Boomer on Fri Jun 17, 2011 8:21 am

ข้าว่าก็ไม่แย่เท่าไหร่นะ
Boomer
Blue-Airforce & Bomber
Blue-Airforce & Bomber

ระดับการโพส : 45
ระดับคะแนน : 10
งานอดิเรก : กินพิซซ่า , เล่นวิดีโอเกมส์

ตั้งหัวข้อ by Snip on Fri Jun 17, 2011 8:25 am

ผมว่ามันเยี่ยม เจิดจะรัต มากเลยล่่ะ
Snip
Blue-Airforce Official
Blue-Airforce Official

ระดับการโพส : 26
ระดับคะแนน : 8

ตั้งหัวข้อ by HunterEX on Fri Jun 17, 2011 10:26 am

ขอบคุณที่ชมครับท่าน
HunterEX

ขึ้นไปข้างบน