Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ

Go down 
cherrynataya
sujinunt
ing11851
FD~Gunner
BusterZero
BlackHawk
DarkNessKiller
Enabletobe
pgpoom
TeyZaa
ToXiC
khingtingtong
xshot01
Hack1000
Grazor
sleepingdragon
hotboom1265
fluk08412356
koharu
NightTheHCG
Eziofamily
autjaazaa
15942347
marlbolo
Shinryo
taone1414
tayfever
[-Blood_Line-]
tassanakrit
ThisIsNotMyID
managon
fook2540
naputt22
Nicknice
maczuzu
SmokeR
Wrath666
aou_rocker
RaphaeL
Sergeant Duke
HunterEX
Chaos67
BlackMaiden
Crazynat2011
kitspon
L
koyoty
greanner
DOS-FS
xinonmic
Nongjocup2025
adwzsxcd
NinjaMagical(NinjaAdmin)
KillNoKill
notAboy
Moken
LEO
61 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
ผู้ตั้งข้อความ
Grazor
Sticker (Lv3)
Grazor

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : วาดรูป เล่นเกม

กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 03, 2011 12:00 pm

กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 Stickman

ชื่อ:BM.deathscythe (อีกบุคลิกชื่อ:DrakSide)
ID:Grazor
ข้อมูลส่วนตัว:เขาคนนี้ เป็น คนที่ควบคุมตัวเองไม่ได้หรือมี 2 บุคลิค นั้นเอง....
นิสัย:ชอบเกบตัวเงียบๆ พูดน้อย เย็นชา
อาวุธที่ใช่ในการรบ:KatanaกับG-36 และ หน้ากาก Hollow
Macro: หึ ๆ ก๊าก ๆ แก ตายยยยยย !?!
ปล.กำลังจะปรับแต่งรูปให้มันเทห์ๆ แต่ นึก ไม่ออก Mad
ขึ้นไปข้างบน Go down
Hack1000
NewFace (Lv2)
Hack1000

ระดับคะแนน : -7
งานอดิเรก : เล่นเกม

กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 9:32 am

" border="0" alt=""/>
Name:DeadEyes Cool นักฆ่าไม่กลัวตาย(ชื่อใหม่) Twisted Evil
ประวัติ:เขาคือนักฆ่าลึกลับจากรัสเซียถ้ายิงโดนเขาเขาจะเกรียนสุดๆ!!!!! Evil or Very Mad
อาวุธ:UZI x 2 (ตอนเกรียน กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 3546188447 ) AK-47 (ตอนปกติ Mad )
xshot01
Junior (Lv4)
xshot01

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : เล่นเกม เช็คคลิป ทำแอนิเม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 2:32 pm

Spoiler:

แบบว่าใช้ flash cs3 ไม่เป็นเลยใช้ Pivot กับ Paint ทำเอา Sad
http://mcgr.thai-forum.net
Newbie (Lv1)

ระดับคะแนน : -5
งานอดิเรก : กินขนมหวาน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeSat Dec 03, 2011 8:23 am

ผมนะหรอ ^ ^

ชื่อlolipob
id khingtingtong
ข้อมูลส่วนตัว เป็นคนที่ชอบกินขนมหวานมากๆ ขี้เล่น เป็นเด็กตลอดคิดว่าทุกอย่างเปนเพื่อนเล่น โกรธใครไม่เป็น เเต่อย่าทําให้อมยิ้มเทพหักล่ะไม่งั้น...
อาวุธ อมยิ้ม ปืนพกคู่
ความสนใจ ขนมหวาน
มาโคร i like sweet
ToXiC
ToXiC

งานอดิเรก : เล่นกีตาร์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeSat Dec 31, 2011 2:14 pm

Spoiler:
TeyZaa
TeyZaa

ระดับคะแนน : 8
งานอดิเรก : แกล้งพี่สาว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeSat Dec 31, 2011 2:59 pm

กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 Teyzaa
ชื่อ:TeyZaa
IDบอร์ด:TeyZaa
ข้อมูลส่วนตัว:ร่างโคลนที่ถูกสร้างมาเพื่อฆ่าgreanner เเต่เมื่อมาอยู่ที่เมือง Cstick ก็เริ่มเริ่มเลิกคิดที่จะฆ่า greanner
อาวุธที่ใช้ในการรบ:บาเรียไฟที่มือข้างซ้าย
Macro:kill greanner
ปล.เปนร่างโคลนของ greanner
pgpoom

ระดับการโพส : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Go go go!!!   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeMon Jan 16, 2012 7:27 am

ชื่อ rex ID forum pgpoom ID youtube not ข้อมูลส่วนตัว เป็นมิตรแต่เมื่อโกรธก็จะฆ่าคนที่ขวางหน้าหมด ความสนใจ ปืน RPG อาวุธที่ใช้รบ ปืนหลัก ปืนกลชนิดอะไรก็ได้หมด ปืนรอง ปืนพกคู่ มีด ระเบิด macro kill you
Enabletobe

ระดับการโพส : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeSun Feb 19, 2012 1:23 pm

มาปูเสื่อครับ

ป.ล ใช้อะไรวาดครับ Cstick งะ

งานอดิเรก : ไม่มีไรทำ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: DarkNessKiller   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeMon Mar 05, 2012 7:55 pm

มารายงานตัวจ้า http://cstick.forums.ag/u2036
BlackHawk
Shooter (Lv6)

ระดับคะแนน : 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeTue Mar 06, 2012 1:28 pm

มารายงานตัวครับผม!
กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 Blackhawk
ชื่อ : BlackHawk
ID : BlackHawk
ข้อมูลส่วนตัว : เคยเป็นหัวหน้าหน่วย GIGN แต่ถูกไล่ออกเพราะขัดคำสังอยู่หลายครั้ง
อาวุธที่ใช้ในการรบ :
1.MP5
Spoiler:
2.USP
Spoiler:
3.Knife
Spoiler:
Macro : Go Go Go!!!
BusterZero
BusterZero

งานอดิเรก : อยู่ไปวันๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Mar 07, 2012 5:15 pm

Spoiler:
FD~Gunner
FD~Gunner

งานอดิเรก : เล่น minecraft

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeSat Mar 31, 2012 4:41 pm

http://cstick.forums.ag/t2327-topic

รูปดูจาก รูปประจำตัวเน้อ
BlackHawk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeMon Apr 02, 2012 3:03 am

ลืมแนะนำตัว = ="
โปรไฟล์:
ปล.ไปอ่านเพิ่มได้ตรง http://cstick.forums.ag/t2299-topic นะขอรับ Smile
ing11851
ing11851

งานอดิเรก : เล่นเกมส์.ฟั

ตั้งหัวข้อเรื่อง: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeTue Apr 03, 2012 1:19 pm

ชื่อ : ing11851
ID youtube : bank11851
อาวุธที่ใช้ในการรบ : ดาบ(Blade),แขนเหล็ก
Spoiler:

แก้ไขล่าสุดโดย ing11851 เมื่อ Mon Jan 28, 2013 3:01 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
sujinunt
sujinunt

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeThu Apr 05, 2012 10:55 am

กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 K8gBZt
ชื่อ DemonsticK
Id sujinunt
ข้อมูลส่วนตัว ชอบเลือดและความมืด
อาวุธ ปืนที่ผลิตเอง[ปืนพลังแสงอาทิตย์คือรวมพลังแสงอาทิตย์แล้วยิง]กับดาบใหญ่
Macro ไปสู่ที่ชอบๆเหอะ

ระดับคะแนน : 6
งานอดิเรก : เล่นเกม วาดการ์ตูน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: mycharacter http://www.fileize.com/view/02c4dc5b-2ab/   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeFri Apr 06, 2012 8:16 am

name:ARENA
ID: alfascarlet882
Information:
สาวผู้ summon อาวุธทุกชนิดมาใช้ได้และสามารถใช้พลังธาตุความมืดได้ ว่องไว และ แม่นยำ
History:
เคยเป็นนักเรียนนที่โรงเรียนฝึกkarateแต่ออกจากการโรงเรียนมาเข้า THAISTICKMAN แทนเพราะพลังของตนเอง
Power : weapon summon and karate
Marco:เตรียมตัวตายได้เลย!!! Evil or Very Mad
กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 02c4dc5b-2ab
https://arena333.deviantart.com/
cherry882
cherry882

งานอดิเรก : เล่นเบส ดูก้างปลา เล่นเกม วาดการ์ตูน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีปัญหาตอนทำเลยแก้าให้ค่ะ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 08, 2012 8:22 am

กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 Arena3_copy
"cherrynataya"]name:ARENA
ID: alfascarlet882
Information:
สาวผู้ summon อาวุธทุกชนิดมาใช้ได้และสามารถใช้พลังธาตุความมืดได้ ว่องไว และ แม่นยำ
History:
เคยเป็นนักเรียนนที่โรงเรียนฝึกkarateแต่ออกจากการโรงเรียนมาเข้า THAISTICKMAN แทนเพราะพลังของตนเอง
Power : weapon summon and karate
Marco:เตรียมตัวตายได้เลย!!! Evil or Very Mad
http://cherryalfanataya@facebook.com
pongsiam
pongsiam

ระดับคะแนน : -19
งานอดิเรก : บึมหัวคน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 08, 2012 9:47 am

ชื่อ:KEN RIDER
ID:PONGSIAM
Profile:เป็นหนึ่งเดียวกับซาตานแต่มีความหวัง
อยากเป็นร่างนักรบเนตรเพลิงเหมือนเดิม
weapon: AOS (Arm Of Satan)
Macro:You no way kill me!!!(แกไม่มีทางฆ่าชั้นได้หรอกน่า)
Spoiler:
gshoter
gshoter

ระดับคะแนน : 1
งานอดิเรก : ทดลองเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeThu Jul 05, 2012 1:58 pm

ตัวละครของทุกคนเท่มากครับ

แก้ไขล่าสุดโดย gshoter เมื่อ Sat Aug 04, 2012 3:48 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
gshoter
gshoter

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Jul 25, 2012 5:44 am

ต้องฝึกทำ flash

แก้ไขล่าสุดโดย gshoter เมื่อ Sat Aug 04, 2012 3:49 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
gshoter
gshoter

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Jul 25, 2012 5:45 am

คราวนี้จะทำตัวละครซะทีจะไม่สนคำพูดใครแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดย gshoter เมื่อ Sat Aug 04, 2012 3:50 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
gshoter
gshoter

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Jul 25, 2012 5:53 am

ตัวละครตามรูป(สีหน้าตัวละคร กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 253204044 ) กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 2483656589 กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 2483656589 กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 2483656589

แก้ไขล่าสุดโดย gshoter เมื่อ Mon Aug 06, 2012 11:45 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง
BlackHawk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Jul 25, 2012 6:14 am

Cool 5เรปนะท่าน- -
ปล.ก็กด EDIT ด้านบนขวาสิครับ- -
SnowWolf
SnowWolf

ระดับคะแนน : -3
งานอดิเรก : make snow men hunt and shoot it later

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeThu Aug 02, 2012 1:15 am

กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 3546188447
BlackHawk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ   กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ - Page 3 I_icon_minitimeThu Aug 02, 2012 2:51 am

ปั๊มทำไม- -

กระทู้รวมตัวละครของแต่ละคน เพื่อสะดวกตอนการทำ Collab ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» [โปรเจค รวม!] <- My Room Collab -> (flash or pivot)
» แนะ นำ ตัว ครับ
» รายงานตัว...ครับ ^^
» HBD ครับ ม๊อด BL
» รายงานตัว ครับ