Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย

Go down 
FD~Gunner
Xitryotnz
ParRoMa
johnbodsig25
euro1159
linkinzapark123
ThisIsNotMyID
่janson
Benz 99
zezun
sleepingdragon
finfar
rpgnest
nothaveafriend
sakansoi9
gai[love]pivoter
live_nu
JeNgSkR
khingtingtong
AlenWalker
hto
fluk08412356
MiNagi3_Hop
Grazor
GalladeOps
zaollmg39
ZomBie-X
kokenta11150
njansiri
deawzaza505
UncleAvis
dragoncosmic
fook
TCHjob
DARK EAGlE
pokemon0425
Revolution
qweert2010
MasterDX1999
aou_rocker
maczuzu
bbnicefbi
tawipon
tony005
death21918
kiruru
Pongkiller
koharu
mookthebot
RocKUnUSonTeeN
DexZa7245
CrazyGunner
ROCk_EscApex
dewget51
Shimaz
bbhotmailcom
Jardet
greanner
jimkung
Garfieldty
TurkMaster
srisaman01
breathout
eath2000
Kind
BlackMaiden
L
kung karmara
tutorkub
OveRDriveRock
koonchorn
ZomBie
XtreMe
Warl2ock
tanatcha10
danzamark159
invert
CycloneCutter
Nongjocup2025
power01
RaphaeL
famga027557884
SeLaRZ
lerkub
KillNoKill
The Army
NAZI-ZOME
firstlnwnara01
click
Shinryo
Kenji
Gigable
umkub555
Domax
Pen Guin BB
neosporter
piriya05
naputrocker
toom32
SpectrE
senjurian
Cr0ZZbOwz[Animations]
DNTheEnd
Legion
Sergeant Duke
battleshotkill
iurachima
DOS-FS
OaKkung
ScoopbaNy7722
domdomdm60
Thirds333
dogtonlo
mr.bushido
Endless
yoh252599
Boom
sevenghost
developmentthai
yourpun
AirfieldSam
winnerau
Vamz
sunlovestick
Wrath666
kitspon
master_expmode
[X]enon[Dr_ag]
Tongsan
marlbolo
Walker
Humphrey_Omega
KuroNeKo
Drop D Dude
reouzz123
naputt22
diippyjas
Sangrialolz
Boomer
mootoodog
lazyrabbit
frenohm01
artzaaa14
taroner
เมพครับผม
DarkArea
Lighter
kittipong967
SubJeCT-
basza1112
x_bloody prince_x
YedPed
LEO
157 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
ผู้ตั้งข้อความ
LEO
Administrator
LEO

ระดับคะแนน : 111

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 3:52 pm

ซึ่งกระผมนาย Leopowerblast ได้เปิดทำการ CS Stick Thailand ( Counter Stick ) มาในเว็บบอรด์นี้เรียบร้อยแล้ว
ซึ่งพึ่งเปิดได้ไม่นาน ลายละเอียด และเนื้อหาบางส่วนของเว็บก็ยังไม่คืบหน้าครับ ขอให้มาแสดงตัวด้วยกัน ณ.ที่นี้ก่อนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Leopowerblast เมื่อ Sun May 15, 2011 5:52 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://cstick.forums.ag
YedPed
Newbie (Lv1)
YedPed

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : Software Engineering

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:06 pm

สวัสดีครับ กระผม "YedPed" ( เx็ดเx็ด ) รายงานตัวคับ
กำลังเขียนสมุดสูตรคำนวนก่อนลงสนามจริงอยู่คับ xD

ID บน Youtube : KnothingCOM นะคับ เข้าไปทักทายกันได้คับ แห่ะๆ

งานอดิเรก : เกรียนไปเรื่อย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:06 pm

สวัสดีคร้าบ^_^
ผมชื่อ นน ครับ
อายุ14
ติดตามงานของพี่ออยมานานแล้วหละพูดได้คำเดียวว่าโคตรร็อคเลยคร้าบบบ\w/
basza1112
NewFace (Lv2)
NewFace (Lv2)
basza1112

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:10 pm

สวัสดีคร๊าบบบ

ผมชื่อ บาสคร๊าฟฟฟฟฟฟ

ดู FGR ดูจนพูด "กูร๊อค"ติดปากเลยเนี่ย

55555
SubJeCT-
SubJeCT-

ระดับการโพส : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:11 pm

ดีครับ ชื่อหนึ่งครับ

อายุ 17

ติดตามมานาน พอ ดู
แต่อยาก ทำเว็บมห้จัง มันไม่สวยเลย = ="

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:12 pm

หวัดดีค้าบผม :D :D :D
ผมฟลุคครับ อายุ 14 ปี มารายงานตัวแล้วครับ
ผมชอบผลงานของพี่มากเลยครับ แม่งโคตรร็อก :pirat: :pirat: :pirat:
Lighter
Photographer
Photographer

ระดับคะแนน : 18
งานอดิเรก : กระพริบตา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:14 pm

สวัสดีคร้าบบ !! XD

Lighter มารายงานตัวครับ

ผมติดตามผลงานพี่มาตั้งแต่ สมัยครีมโทนาฟ ยัน CSS tournament นี่แหละ แต่ละผลงานพี่เจ๋งมากๆ XD

แก้ไขล่าสุดโดย Lighter เมื่อ Sun May 15, 2011 4:16 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
DarkArea
DarkArea

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:15 pm

มารายงานตัวครับ :D :D (ไม่ผ่าน ฮ่าๆ)

ตามมาหลอกหลอน จาก facebook (Makoto Ogami) youtube(12086beer) ครับ 555

บอร์ดดีครับ แหะๆ ใช้มานานละ ^^

แก้ไขล่าสุดโดย DarkArea เมื่อ Sun May 15, 2011 4:25 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
เมพครับผม

ระดับการโพส : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:16 pm

ดีฮะ - - ไม่มี ไร มากชื่อ เจ ฮะ
LEO
LEO

ระดับคะแนน : 111

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:17 pm

ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกคนสู่บอรด์ Thai Stick ครับเว็บนี้ไม่ได้รวบรวมผลงานผมหรอกครับบ แต่เป็นด้าน Stick โดยตรงเผื่อใครสนใจ !
http://cstick.forums.ag
taroner
taroner

ระดับการโพส : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:43 pm

สวัสดีครับ ผมตารอครับ
มาเข้าบอร์ดนี้ไม่ผ่านการคัดตัวเลยเข้าบอร์ดนี้เพื่อมาดูความร็อคเผื่อคัดตัวรอบหน้า
ID youtube :Taronerxx

แก้ไขล่าสุดโดย taroner เมื่อ Sun May 15, 2011 4:57 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
artzaaa14

ระดับการโพส : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:46 pm

สวัสดีครับ
ผมชื่อ อาร์ท
อายุ14

ID in youtube : artzaaa14

ปิดท้ายด้วยGuRock!!!!!!
frenohm01
frenohm01

งานอดิเรก : student

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:48 pm

ชื่อ โอม นะครับ อายุ 14 ชื่อใน youtube MrOhm123456789 [1C.Bullet] ติด ด้วยครับ ขอบคุณ มากกกกก
lazyrabbit

ระดับการโพส : 6
งานอดิเรก : นั่งหน้าคอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:52 pm

กระต่ายขี้เกียจ เรียกย่อๆว่าต่ายละกัน 555+

อายุ 14 ปี ไอดีในยูทูปก็ LuzyRabbit (พอดีว่ามีคนใช้ LazyRabbit ไปแล้วเลยเปลี่ยนตัวอักษรนิดหน่อย)

จริงๆจะว่าติดตามมานานก็ไม่น่าใช่ จริงๆชอบตั้งแต่ Left4Crack เพราะเพื่อนมาแปะให้ดู

แต่้ว่าตอนนั้นยังไม่มีไอดียูทูปเลยไม่ใส่ใจมากนัก

ไปๆมาๆติดมากๆก็ตอนดูมาริโอ้เนโกะภาคแรก 555+ เพราะตอนนั้นมีไอดีแล้ว เลยไปนั่งย้อนดูจนมาถึงปัจจุบัน
mootoodog
mootoodog

ตั้งหัวข้อเรื่อง: .   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:53 pm

สวัสดีครับ

ผมชื่อว่า เติ้ลครับ

อายุ 15

ไม่มี id ในยูทูปนะครับ
Boomer
Blue-Airforce & Bomber
Blue-Airforce & Bomber
Boomer

ระดับการโพส : 45
ระดับคะแนน : 10
งานอดิเรก : กินพิซซ่า , เล่นวิดีโอเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:56 pm

ยินดีต้อนรับสู่ CSS สหายข้า.. !
Sangrialolz
Sangrialolz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:57 pm

สวัสดีคะชาวร๊อค \m/
ชื่อ แป้ม เป็นมือใหม่หัดร๊อค แบบว่าชอบความร๊อคของพี่ออย : P
ยินดีที่ได้รู้จักคะ
diippyjas
diippyjas

ระดับการโพส : 9

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 5:27 pm

DiippyJas ครับผม ชือนี้ด้วยใน youtube

แอบส่องของพี่มานาน ชื่อเก่ง ร็อคแบบเงียบๆครับ \m/
naputt22
KillingSpree
KillingSpree
naputt22

ระดับคะแนน : 5
งานอดิเรก : ทำทุกสิ่งที่อยากทำ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 5:36 pm

สวัดดีครับ ผม อํ้ม

ไอดี youtube naputt22

ผมดูพี่ ลีโอทำคลิปต่างๆสนุกมากครับ
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000784496194
reouzz123

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 5:45 pm

HI
ชื่อ ริว นะ
อายุ17
'ร็อคสุดๆ"
Drop D Dude
Drop D Dude

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 5:51 pm

สวัดดีคร้าบ
ผมชื่อ นน
อายุ 14 ปี
id youtube : magatron02
ตอนนี้ผมดูผลงานพี่จาก youtube พูดได้คำเดียวว่า แม่งโคตรROCK!!!!
ผมก้อเลยชวนเพื่อนมาเปนชาวROCKได้ในfacebookพี่

ยังไงก้อผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบ :lol!: (ผมเปนคนโพสต์ไม่เก่ง อย่าว่ากันเลยนะ)
KuroNeKo
KuroNeKo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 6:26 pm

ผม นัท นะคับ อายุ 16 ^^

. . . Yeah Bitch . . .

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 6:37 pm

Humphrey_Omega มามอบตัวแล้วขอรับ
ผมชอบพี่จริงๆ postal2 พี่อะ โคตรRock :affraid:
ผมมี Id ใน Youtube อยู่ชื่อ ShiningStar20121
Facebook Humphrey Omega (รูปหมาจูบกัน)
ผมจะติดตามผลงานพี่ไปเรื่อยๆจนกว่า ความ"Rock"จะสูญพันธ์ไป :affraid:
Walker
Red-Devil Inc. Official
Red-Devil Inc. Official
Walker

ระดับคะแนน : 19
งานอดิเรก : ฝึกซ้อมการใช้มีดคู่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 6:40 pm

ยินดีต้อนรับชาว สติ๊ก ข้าว่าที่หัวหน้าของ Red จริงๆแล้วยังโหวตกันไม่ได้ว่าใครจะเป็นหัวหน้า
marlbolo
marlbolo

ระดับคะแนน : 1
งานอดิเรก : ก่อจลาจล

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย I_icon_minitimeSun May 15, 2011 8:24 pm

ลืมแนะนำตัวครับ แหะๆ :D
ผมชื่อวี อายุ 16

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 8ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next