Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย

Go down 
FD~Gunner
Xitryotnz
ParRoMa
johnbodsig25
euro1159
linkinzapark123
ThisIsNotMyID
่janson
Benz 99
zezun
sleepingdragon
finfar
rpgnest
nothaveafriend
sakansoi9
gai[love]pivoter
live_nu
JeNgSkR
khingtingtong
AlenWalker
hto
fluk08412356
MiNagi3_Hop
Grazor
GalladeOps
zaollmg39
ZomBie-X
kokenta11150
njansiri
deawzaza505
UncleAvis
dragoncosmic
fook
TCHjob
DARK EAGlE
pokemon0425
Revolution
qweert2010
MasterDX1999
aou_rocker
maczuzu
bbnicefbi
tawipon
tony005
death21918
kiruru
Pongkiller
koharu
mookthebot
RocKUnUSonTeeN
DexZa7245
CrazyGunner
ROCk_EscApex
dewget51
Shimaz
bbhotmailcom
Jardet
greanner
jimkung
Garfieldty
TurkMaster
srisaman01
breathout
eath2000
Kind
BlackMaiden
L
kung karmara
tutorkub
OveRDriveRock
koonchorn
ZomBie
XtreMe
Warl2ock
tanatcha10
danzamark159
invert
CycloneCutter
Nongjocup2025
power01
RaphaeL
famga027557884
SeLaRZ
lerkub
KillNoKill
The Army
NAZI-ZOME
firstlnwnara01
click
Shinryo
Kenji
Gigable
umkub555
Domax
Pen Guin BB
neosporter
piriya05
naputrocker
toom32
SpectrE
senjurian
Cr0ZZbOwz[Animations]
DNTheEnd
Legion
Sergeant Duke
battleshotkill
iurachima
DOS-FS
OaKkung
ScoopbaNy7722
domdomdm60
Thirds333
dogtonlo
mr.bushido
Endless
yoh252599
Boom
sevenghost
developmentthai
yourpun
AirfieldSam
winnerau
Vamz
sunlovestick
Wrath666
kitspon
master_expmode
[X]enon[Dr_ag]
Tongsan
marlbolo
Walker
Humphrey_Omega
KuroNeKo
Drop D Dude
reouzz123
naputt22
diippyjas
Sangrialolz
Boomer
mootoodog
lazyrabbit
frenohm01
artzaaa14
taroner
เมพครับผม
DarkArea
Lighter
kittipong967
SubJeCT-
basza1112
x_bloody prince_x
YedPed
LEO
157 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Pen Guin BB
Junior (Lv4)
Pen Guin BB

ระดับคะแนน : 4
งานอดิเรก : เล่นคอมนี่แหละแต่เพลงร็อคก็ไม่ลืม

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 4:37 am

อองั้นหรอ
ขึ้นไปข้างบน Go down
SeLaRZ
Camper (Lv9)
SeLaRZ

ระดับการโพส : 803
ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : แกล้ง ดม

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 5:04 am

sunlovestick พิมพ์ว่า:
ข้ามีนามว่า :: ซัน

ตัวละคร :: Roser

พวก สวะ ทีมแดงมันต้องโดนจัดการ !! Twisted Evil

สวะเลยหรอท่าน
famga027557884
Newbie (Lv1)

ระดับการโพส : 2
ระดับคะแนน : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 10:16 am

อะไรหว่าเล่นไรกันหรองงเล่นด้วยละการ
ชื่อ:เฟรม
😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕 😕
RaphaeL
Administrator
Administrator
RaphaeL

ระดับคะแนน : 34
งานอดิเรก : หาไรทำไปเรื่อยๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 10:37 am

ดีจ้า..............

กระป๋ม Psyco ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ชื่อ : เกม

ID youtube : Lawliet259

XD Razz :D XP Wink
SeLaRZ
SeLaRZ

ระดับการโพส : 803
ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : แกล้ง ดม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 10:42 am

ผม

ชื่อ กัน จ้า

=w= ไม่รุทำไรดี
power01

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSun May 22, 2011 2:11 am

สวัสดีครับผมชื่อ โฟน ครับ
อายุ 15ปี
Razz
Profess (Lv5)

ระดับคะแนน : 6

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSun May 22, 2011 2:31 am

อ่า สวัสดีครับ เพิ่งสมัครเมื่อกี้
ชื่อโจ้ ครับ
(สถานะ:กำลังศึกษาFlash)
CycloneCutter

ระดับการโพส : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSun May 22, 2011 8:33 am

สวัสดีครับ !!!

ข้าพเจ้ามีนามว่า เอ็กซ์ ขอรับ !!

อายุ 18 ปี

ฝากตัวด้วย !! นะ ...
invert

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ฉัน อินเวิร์ท   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSun May 22, 2011 4:00 pm

เอิ้กๆ พึ่งสมัครบอร์ดน่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeMon May 23, 2011 9:24 am

สวัสดีหะ แดน หะ
tanatcha10
tanatcha10

ระดับคะแนน : 1
งานอดิเรก : นักเรียน
ที่อยู่ : 30/32 หมู่.6 ถ.แสงชูโต อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี ต.วังศาลา 71130

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeMon May 23, 2011 5:09 pm

สวัสดีทุกท่าน กระผมมีนามว่า "ออม" อายุ 17 กำลังเรียนม.5 English program หน้าไม่หล่อ แต่นิสัยดี(นะจ๊ะ)
ตอนนี้กำลัง ฝึกทำflashไปเรื่อยๆ มีแรงบันดาลใจจากพี่ ลีโอ(นั้นแหละ) จุ๊ฟๆ
https://www.facebook.com/thanatchaj
Warl2ock

ตั้งหัวข้อเรื่อง: D งับ :]   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeTue May 24, 2011 4:02 am

ผม ภู ครับ

ขอเข้า กลุ่มนี้ด้วยคนงับ ^^
XtreMe
XtreMe

ระดับการโพส : 9

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeTue May 24, 2011 10:48 am

หวัดดี Gu Rcok!!!! ชื่อเอ Gu Rock!!!!

ดู Postal 2 จนเอาไปให้เพื่อนดู ติดกูร็อคกันทั้งห้อง ฮ่าๆ
ZomBie
ZomBie

งานอดิเรก : ........

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeWed May 25, 2011 10:39 am

สวัสดีคับ
กระผมชื่อไบรท์นะคับ
ตัวกระผมอายุ15พอดี
เเละผมก็ติดตามรายการของพี่ทุกรายการเลยคับและพี่แม่นโครตเจ๋งเลยคับ
ไปและบาย
NAZI-ZOME
NAZI-ZOME

งานอดิเรก : Play games and listen to music metal.
ที่อยู่ : ROADRUNNER records สมาคม METAL-THAI ชมรมคนรักเพลงร๊อค

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงาน ตัวอย่างเป็นทางการ   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeThu May 26, 2011 3:33 pm

กระผม NAZI-ZOME [อดีตแนวร่วม กลุ่มก่อการร้าย NAZI ยังประเทศ โซเวียส]
ประวัติ นายทหารผู้บ้าคลั่งในสงคราม หลังจากการตายด้วยฝูงระเบิด ทำให้วิญญาณของเค้าไม่ยอมไปผุดไปเกิด
และได้สิงร่างตัวเอง {ศพ สมองเน่านั้นล่ะ} ที่ได้เละไม่มีชิ้นดีไล่กวาดต้อนและรุกรานผู้อื่น แต่ก็ยังไม่วายจะเลิกนิยมสงคราม
จึงมาเป็น สมาชิคทหารของกลู่ม RED DEVIL เพื่อร่วมสงคราม [แต่ใจจริง อยากฆ่าล้างผู้อื่นมากกว่า] เลยทำให้เค้าต้อง
ฆ่าตลอดเวลา ถึงมีบางครั้งร่างกายไม่เอื้ออำนวย เพราะ เน่าไปหมด อิอิ ขอฝากตัว อย่าลืมหัวด้วยละกันครับ
https://www.youtube.com/user/RoadrunnerRecords#p/u/1/vD51zCGHzF0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 4:43 pm

NAZI-ZOME พิมพ์ว่า:
กระผม NAZI-ZOME [อดีตแนวร่วม กลุ่มก่อการร้าย NAZI ยังประเทศ โซเวียส]
ประวัติ นายทหารผู้บ้าคลั่งในสงคราม หลังจากการตายด้วยฝูงระเบิด ทำให้วิญญาณของเค้าไม่ยอมไปผุดไปเกิด
และได้สิงร่างตัวเอง {ศพ สมองเน่านั้นล่ะ} ที่ได้เละไม่มีชิ้นดีไล่กวาดต้อนและรุกรานผู้อื่น แต่ก็ยังไม่วายจะเลิกนิยมสงคราม
จึงมาเป็น สมาชิคทหารของกลู่ม RED DEVIL เพื่อร่วมสงคราม [แต่ใจจริง อยากฆ่าล้างผู้อื่นมากกว่า] เลยทำให้เค้าต้อง
ฆ่าตลอดเวลา ถึงมีบางครั้งร่างกายไม่เอื้ออำนวย เพราะ เน่าไปหมด อิอิ ขอฝากตัว อย่าลืมหัวด้วยละกันครับ

พอร่างโดนทำลายก็ไปเฉาะหัวชาวบ้าน แล้วเอาหัวตัวเองเสียบแทนเหมือนในเนโครมอฟในDead Space2 ป่ะครับ
koonchorn

ระดับคะแนน : -1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSat May 28, 2011 3:05 pm

สวัสดีครับ
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

งานอดิเรก : basketball

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSat May 28, 2011 4:16 pm

ชื่อกอฟ ฮะ เป็น ทอมบอย 55
อายุ 14

tutorkub

ระดับการโพส : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSun May 29, 2011 6:33 am

สวัสดีจ้า ๆ ผมดู รีวิว จนมาถึง นี้ อ่ะ ไม่รู้ว่าเล่นยังไง ไอ้ csstick หรือมันไม่ใช้เกม ?

ระดับคะแนน : 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSun May 29, 2011 6:37 am

เป็นอนิเมชั้นครับไม่ใช่เกมส์ให้เราสร้างตัวละครแล้วเข้าจะเอาไปทำอนิเมชั้น

งานอดิเรก : basketball

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เนะนำตัวครับ   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeTue May 31, 2011 2:03 pm

Name:OverDriveSnipeR
ID:OverDriveRock
Info:เป็นมือไสนท์ที่ เยือกเย็น ปกติเป็นคนที่ สุขุมแต่ถ้าจับสไนท์ต้องมี หัวแตก !!
Weapon:l115a/awp/psg-1
ความสามารถอื่น:ฆ่าอินดี้ ปี้อีโม กระดากพวกเกรียน เสี้ยนโดนยิง 55
ยานพาหนะ:ไอพ่น เทพๆ บินได้
Macro:Warning headers are broken!
เพลงเปิดตัว
https://www.youtube.com/watch?v=Wws7mnMewPw&feature=related
NewFace (Lv2)
NewFace (Lv2)

ระดับการโพส : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeWed Jun 01, 2011 12:56 am

ดีฮะ= =แค่นี้แหละ
L
Shooter (Lv6)
Shooter (Lv6)
L

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeFri Jun 03, 2011 3:20 pm

สวัสดีครับ ผม มาร์ค
อายุ 13

มาสมัครนี่อยากลองทำ stick มานานแล้วครับ :D
BlackMaiden
BlackMaiden

ระดับคะแนน : 23
งานอดิเรก : ทำตัวเหมือนผีไปวันๆ..

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSat Jun 04, 2011 7:28 am

ข้าชื่อ โม มาสิงบอร์ดเงียบๆไปวันๆ (มั้ง?)
กำลังหาเพื่อนทำ Pivot อยู่ ฝากตัวด้วยเว้ยเฮ่ย!
Kind

งานอดิเรก : ยิงกระต่าย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 4 I_icon_minitimeSat Jun 11, 2011 1:35 pm

แนะนำตัวคับใช้เว็็ปไม่เปนอะ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 8ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next