Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ

Go down 
SFD.
RaphaeL
naputt22
BKBK9
SeLaRZ
notAboy
GalladeOps
ThisIsNotMyID
Moken
Crazynat2011
[-Blood_Line-]
top1155
koyoty
tassanakrit
kitspon
KillNoKill
managon
singular
22 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
singular
Sticker (Lv3)
singular

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : ดื่มชา,เล่นกีตาร์ไฟฟ้า,กินpizza,แช่ออนเซ็นและดื่มสาเก,เล่นโกะ
ที่อยู่ : ประเทศญี่ปุ่น อยู่แถว ชิบุยะ( 渋谷区) ซอยที่ 8 ปัจจุบัน อยู่ประเทศไทย แถว รามอินทรา

คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeSun Oct 23, 2011 4:18 pm

ผมเป็นคนที่ชอบดูการ์ตูนกับหนังมากโดยเฉพาะการ์ตูนซับไทย เช่นเรื่อง sket dance สเก็ตดานซ์ , beck ปุปะจังหวะฮา และ yumekui merry
ส่วนการ์ตูนที่มีลิขสิทธิ์แล้วผมชอบเรื่อง Death Note หนังที่ผมชอบคือเรื่อง Titanic และ Dance of the Dead ผมก็เลยอยากจะถามทุกคนว่า
ชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุด กรุณาตอบหน่อยนะครับ T T
ขึ้นไปข้างบน Go down
managon
Camper (Lv9)
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeSun Oct 23, 2011 4:39 pm

sketdance ผมชอบตั้งแต่อ่าน manga แว้ววว

ชอบมว๊ากกกกกกกกกกกกกกก

ส่วน อนิเมชอบ แขนกลคนแปลธาต ชอบทั้งสองภาคเลย คั่กๆๆๆๆๆ

ดิจิม่อนก็ชอบ แต่ชอบแค่สองภาคแรกนะ ภาคหลังๆ รับบ่ดัย

หนังชอบ ผีชีวะ นะหนังไทยสนุกๆ หลายๆ เรื่องก็ชอบ

ล่าสุดชอบชอบหนังเรื่อง เหลือแหล่ เพราะสาวๆ สวยๆเยอะโคตร!! สเปคอะ
singular
singular

งานอดิเรก : ดื่มชา,เล่นกีตาร์ไฟฟ้า,กินpizza,แช่ออนเซ็นและดื่มสาเก,เล่นโกะ
ที่อยู่ : ประเทศญี่ปุ่น อยู่แถว ชิบุยะ( 渋谷区) ซอยที่ 8 ปัจจุบัน อยู่ประเทศไทย แถว รามอินทรา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeSun Oct 23, 2011 4:46 pm

ครับ = v ="'
managon
managon

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeSun Oct 23, 2011 6:20 pm

=..= ไม่ค่อยมีคนตอบสงสัยไม่ค่อยมีคนดูการ์ตูน คั่กๆๆๆ

แต่ที่แน่ๆ ผิดหมวดเฟร้ยยยยยยยยยย

พึ่งสังเกตุ
KillNoKill
1st Contest Winning
1st Contest Winning
KillNoKill

ระดับคะแนน : 69
งานอดิเรก : หายใจ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeSun Oct 23, 2011 6:49 pm

managon พิมพ์ว่า:
=..= ไม่ค่อยมีคนตอบสงสัยไม่ค่อยมีคนดูการ์ตูน คั่กๆๆๆ

แต่ที่แน่ๆ ผิดหมวดเฟร้ยยยยยยยยยย

พึ่งสังเกตุ
ถูกอย่างที่เจ้าทามาก๊อตพูดนั่นแหละผิดหมวดแล้วเฟ้ยยย!!
ส่วนเรื่องชอบนั้นเดี๋ยวไว้บอกอีกที ตอนนี้ขอตกมาคุโร่ก่อนแล้วกัน!!!

คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ Images1121
http://cstick.forums.ag/t278-topic
kitspon
Killer (Lv8)
Killer (Lv8)
kitspon

ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : [หัวใจ]เต้น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 1:31 am

ผมก็หาโหลดเวป alo-FS มั่วๆนะ

แต่ที่ชอบๆก็
ยูกิ Zexal
Digimon Xrons Wars
Beelzebub

ปล.ย้ายหมวดด้วย
tassanakrit
Shooter (Lv6)
tassanakrit

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : เล่นnight club city

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 2:16 am

ผมชอบ
นารูโตะ
เนกิมะ
กินทามะ
แขนกลคนแปรธาตุ
ประมาณนี้แหละครับ Laughing
koyoty
koyoty

ระดับคะแนน : 8
งานอดิเรก : ตีหัวคนเล่น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 2:38 am

ผมชอบ
นักรบครบสลึง (ตั่งแต่เด็กๆ)
ข้าชื่อโคทาโร่ (ตั่งแต่ยังไม่เกิด)
กายเวอร์
โอซาว่าฮายกครัว
เบอร์เซิก
singular
singular

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 3:38 am

ย้านหัวข้อไงงะ T T
singular
singular

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 3:46 am

ย้ายให้หน่อยไม่รู้จะย้ายไปหมวดไหน Sad
tassanakrit
tassanakrit

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : เล่นnight club city

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 3:55 am

singular พิมพ์ว่า:
ย้ายให้หน่อยไม่รู้จะย้ายไปหมวดไหน Sad
ต้องบอก ให้ม๊อดย้ายนะครับ
ปล. อย่าดับเบิ้ลเรปนะครับ
top1155
Junior (Lv4)
top1155

ระดับคะแนน : 2
งานอดิเรก : ฝึก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 4:21 am

Detroit metal city...

ระดับคะแนน : 1
งานอดิเรก : ใช้ Mp5 kill อินดี้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 4:37 am

ผมดูแนวแปลกๆฮะเช่น

1.ตามล่าหน้าอาเบะ

2.บะหมี่ต้มยำดำดิน

3.โดราเถื่อน

4.On crack TV.

ก็ประมาณนี้แหละครับ :D

งานอดิเรก : นั่งวาดวงกลมในมุมมืด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 5:10 am

ผิดหมวดเว้ยยยยยยยยยย!!!!!!!!!!!

ผมชอบการ์ตูนโดราเถื่อนที่สุด!!!!!!!!
Moken
Assault (Lv7)
Moken

งานอดิเรก : นั่งเฉยๆไปวันๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 5:10 am

ที่ผมดูแล้วชอบก็แต่ก็ไม่ถึงกับชอบมาก ดูไปเรื่อย
Naruto
One Piece
Toriko
Kami nomi zo Shiru Sekai
Bleach
Beelzebub
Fairy tail
Reborn
Angel Beat
Code Geass
Infinite Stratos
Hokenshitsu no Shinigami
Gintama
Kore wa Zombie Desu Ka
Soul Eater
To aru Kagaku no Railgun
To aru Wasurerareta Ai no Index to Touma
seto no hanayome
High school of the dead
Mobile Suit Gundam Seed ไม่รู้ชื่อมันพิมงี้เปล่า จำไม่ได้
Air gear

ยังมีอีกแต่จำไม่ค่อยได้ละ
ตอบไปก่อน แล้วดูเหมือนจะผิดหมวด
ปล.ตัวสีแดงคือพึ่งนึกออก

แก้ไขล่าสุดโดย Moken เมื่อ Mon Oct 24, 2011 6:14 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://cstick.forums.ag/t791-topic#8844
Peccancie & Photograp

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 5:44 am

ที่โมเก้นดูมันมีหลายอันที่ผม(ไม่)ชอบแหะ 55 เลย(ไม่) quote มาซะ

Moken พิมพ์ว่า:
ที่ผมดูแล้วชอบก็แต่ก็ไม่ถึงกับชอบมาก ดูไปเรื่อย
Angel Beat
Kore wa Zombie Desu Ka
Soul Eater
ยังมีอีกแต่จำไม่ค่อยได้ละ
ตอบไปก่อน แล้วดูเหมือนจะผิดหมวด

นอกจากนี้ ยัง(ไม่)มี: HOTD , Sora no Otoshimono & Sora no Otoshimono Forte , Maria+Holic & Maria+Holic Alive , Higurashi , Elfen Lied , Baka to Test , Seitokai no Ichizon

ปล. Kore wa Zombie Desu ka ไม่มีปัญญาหาตอนที่ 12 มาดู แต่หาตอนที่ 13 ที่เป็น OVA มาดูได้ซะงั้น...

ปลล. ผิดหมวดงับ เดี๋ยวรอม็อดมาย้ายครับ

แก้ไขล่าสุดโดย ThisIsNotMyID เมื่อ Mon Oct 24, 2011 6:55 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
GalladeOps
GalladeOps

ระดับคะแนน : 12
งานอดิเรก : กวนตรีลชาวบ้าน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 5:54 am

ผมชอบ

HOTD. (High school of the dead )

โดราเถื่อน

Reborn ทุกภาค (ศึกชิงแหวน the future the future x )

Pokemon

K - On

Dead Space The Aftermath ( อันนี้มีมานานละ ของคนต่างชาติ )

Conan
notAboy
notAboy

งานอดิเรก : ขลุกอยุ่ในห้องเย็น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 6:20 am

Fairy tail

naruto

dragonball

code:breaker

one piece

gun smith cat

soul eater

dragon voice

บลาๆ

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 6:23 am

GalladeOps พิมพ์ว่า:
ผมชอบ

HOTD. (High school of the dead )

โดราเถื่อน

Reborn ทุกภาค (ศึกชิงแหวน the future the future x )

Pokemon

K - On

Dead Space The Aftermath ( อันนี้มีมานานละ ของคนต่างชาติ )

Conan
โดราเถื่อน(ไม่ได้)ไม่นับสิ Razz
SeLaRZ
SeLaRZ

ระดับการโพส : 803
งานอดิเรก : แกล้ง ดม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 6:27 am

Baka to Test to ss1 - ss2

Angel Beat

Kami nomi zo shiru sekai[THe World God Only Know] SS 1 SS 2

Zero no Tsurume SS 1 - SS3

Okami san....

แล้วก้อีก 2-3เรื่องที่นึกชื่อไม่ออก
BKBK9
BKBK9

ระดับคะแนน : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 6:30 am

ผมไม่ดูอะ อ่าน manga เอาอย่างเดียว
ไม่มีเรื่องที่ชอบที่สุด ก็อ่านเรื่อยๆ หนุกดี เช่น

รีบอร์น
แสลมดั๊งค์
นารูโตะ
แขนกลคนแปรธาตุ
บรีช
เอ็มซีโร่

อ่านไปเรื่อย 55 (อยากอ่า GanZ ดู แต่ติดเรท เซ็งเลย)

อีกอย่างที่อยากดู
Spoiler:
naputt22
KillingSpree
KillingSpree
naputt22

ระดับคะแนน : 5
งานอดิเรก : ทำทุกสิ่งที่อยากทำ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 6:42 am

ผมชอบดู...
k-on
Kekkaishi
Air Gear
Hayte the combat butler
Seitokai no Ichizon
Gintama
Hidan no Aria
Suzumiya Haruhi
บลาๆอีกมาก
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000784496194
RaphaeL
Administrator
Administrator
RaphaeL

ระดับคะแนน : 34
งานอดิเรก : หาไรทำไปเรื่อยๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 6:55 am

ผมมีมหาศาลชนิดที่ว่าขี้เกียจพิมกันเลยทีเดียว Razz

ปล.ย้ายหมวดแล้วนะครับ คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ 364988687
singular
singular

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 7:02 am

私にサイコを邪魔して申し訳ありません。ジョーカーは、私はもうラピッズにポストされません(ขอโทษครับที่รบกวนครับพี่Psycho Jokerผมจะไม่ใส่หัวข้อพิดอีกแล้วครับ)และจะไม่ขุดกระทู้แล้วจริงจริงผมไ่ม่รู้ว่าเขาห้ามขุดกระทู้済みません(ขอโทษครับพี่)PsycoJoker
GalladeOps
GalladeOps

งานอดิเรก : กวนตรีลชาวบ้าน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ I_icon_minitimeFri Oct 28, 2011 2:25 am

singular พิมพ์ว่า:
私にサイコを邪魔して申し訳ありません。ジョーカーは、私はもうラピッズにポストされません(ขอโทษครับที่รบกวนครับพี่Psycho Jokerผมจะไม่ใส่หัวข้อพิดอีกแล้วครับ)และจะไม่ขุดกระทู้แล้วจริงจริงผมไ่ม่รู้ว่าเขาห้ามขุดกระทู้済みません(ขอโทษครับพี่)PsycoJoker

เขียนเป็นได้ไงเนี่ย - -

คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next