Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ

Go down 
SFD.
RaphaeL
naputt22
BKBK9
SeLaRZ
notAboy
GalladeOps
ThisIsNotMyID
Moken
Crazynat2011
[-Blood_Line-]
top1155
koyoty
tassanakrit
kitspon
KillNoKill
managon
singular
22 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
SFD.
Profess (Lv5)
SFD.

ระดับคะแนน : -1
งานอดิเรก : เรียนแต่งหน้า นั่งสมาธิ ดำน้ำ ปลูกปะการัง ทำอาหาร นวดสปา ปลูกป่า ดำนา ดูดิสนีย์ออนไอซ์ แรลลี่ ตีกอล์ฟ ล่องเรือ ส่องสัตว์ ชอปปิ้ง ดูงิ้ว ดูละครเวที ดูคอนเสิร์ท ดินเนอร์ ทำขนม จัดดอกไม้ เที่ยวตลาดน้ำ เรียนถ่ายรูป ดูกายกรรม ชมเมืองเก่า เข้าสัมมนา ทัวร์ธรรมะ เรียนเต้น แล้วก็ร้องเพลง

คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri Oct 28, 2011 5:34 am

ชอบ Kissxsis ครับ Embarassed
ขึ้นไปข้างบน Go down
koharu
koharu

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : ไม่มีไรเป็นพิเศษ

คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri Oct 28, 2011 5:37 am

ชอบดูผีชีวะ ถ้าการ์ตูนก็ โคนันดูได้ไม่เบื่อเลย
Tongsan
Trigger Strike
Trigger Strike
Tongsan

ระดับคะแนน : 21
งานอดิเรก : นั่งหน้าคอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 04, 2011 5:17 pm

Air gear
One piece
Angel Beat
Naruto
Bleach
fairy tail
gintama
devil may cry
GTO
keroro
conan
death note
doraemon
harry potter
transformers
pokemon
digimon
law of ueki
มือขวากับขาโจ๋
ขายหัวเราะ
มหาสนุก
Ore no imouto ga konnani kawaii wake ga nai
haruhi
kuso miso technique
พี่น้องสอนเสียว
คนข้างบ้าน
ไอ้ฉะควยม้า
http://bbs.pramool.com/webboard/list3.php3?cate=pda
Moken
Assault (Lv7)
Moken

ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : นั่งเฉยๆไปวันๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 04, 2011 7:03 pm

GalladeOps พิมพ์ว่า:
singular พิมพ์ว่า:
私にサイコを邪魔して申し訳ありません。ジョーカーは、私はもうラピッズにポストされません(ขอโทษครับที่รบกวนครับพี่Psycho Jokerผมจะไม่ใส่หัวข้อพิดอีกแล้วครับ)และจะไม่ขุดกระทู้แล้วจริงจริงผมไ่ม่รู้ว่าเขาห้ามขุดกระทู้済みません(ขอโทษครับพี่)PsycoJoker

เขียนเป็นได้ไงเนี่ย - -
ไม่ได้เขียนเองหรอก googleชัว(แปลภาษา)
http://cstick.forums.ag/t791-topic#8844
GalladeOps
GalladeOps

ระดับคะแนน : 12
งานอดิเรก : กวนตรีลชาวบ้าน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 05, 2011 4:34 am

Tongsan พิมพ์ว่า:
Air gear
One piece
Angel Beat
Naruto
Bleach
fairy tail
gintama
GTO
keroro
conan
death note
doraemon
pokemon
digimon
law of ueki
ขายหัวเราะ
มหาสนุก
Ore no imouto ga konnani kawaii wake ga nai
haruhi
คนข้างบ้าน
ไอ้ฉะควยม้า

การ์ตูนหรอนั่นเรื่องไรอ่ะ
tassanakrit
Shooter (Lv6)
Shooter (Lv6)
tassanakrit

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : เล่นnight club city

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 05, 2011 4:40 am

Air gear
One piece
Angel Beat
Naruto
Bleach
fairy tail
gintama
GTO
keroro
conan
death note
doraemon
pokemon
digimon
law of ueki
ขายหัวเราะ
มหาสนุก
haruhi
คนข้างบ้าน
ไอ้ฉะควยม้า

โดจินขอรับ (ผมก้ออ่าน)
Moken
Moken

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 05, 2011 6:25 am

tassanakrit พิมพ์ว่า:
Air gear
One piece
Angel Beat
Naruto
Bleach
fairy tail
gintama
GTO
keroro
conan
death note
doraemon
pokemon
digimon
law of ueki
ขายหัวเราะ
มหาสนุก
haruhi
คนข้างบ้าน
ไอ้ฉะควยม้า

โดจินขอรับ (ผมก้ออ่าน)
ไม่ต้องใส่ก็ได้มั้งโดจิน คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 2965404966
http://cstick.forums.ag/t791-topic#8844
ROCKIE
ROCKIE

ระดับคะแนน : 11
งานอดิเรก : เธอนับดูแลครอบครัวว่าเป็นงานอดิเรกรึเปล่าล่ะ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 05, 2011 8:26 am

Pokemon *-*
Resident Evil - -
Minecraft Lesson Story o <
Tackle ^^
AlenWalker
Camper (Lv9)
Camper (Lv9)
AlenWalker

ระดับคะแนน : 37
งานอดิเรก : ดูหนัง ฟังเพลง มโน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 05, 2011 8:41 am

ผมชอบมากสีแดงนะครับ

Naruto
Bleach
Reborn
D. Gray man
Hunter X Hunter (การ์ตูนเก่ามาก)
Gintama (กินทามะ)
ToraDora
Karoro

Fullmetal Alchemist (แขนเหล็ก =w=)
Air Gear
Black Rock Shooter
One Piece
PowerPuffGirl Z
GTO (เต็มบ้าน)
SoulEater
High Shcool of the Dead
Bakugan
Conan
อื่นๆๆๆ (รวมโดจินด้วย =w=)
http://robloxasiasoft.forump.biz/
singular
Sticker (Lv3)
singular

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : ดื่มชา,เล่นกีตาร์ไฟฟ้า,กินpizza,แช่ออนเซ็นและดื่มสาเก,เล่นโกะ
ที่อยู่ : ประเทศญี่ปุ่น อยู่แถว ชิบุยะ( 渋谷区) ซอยที่ 8 ปัจจุบัน อยู่ประเทศไทย แถว รามอินทรา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 05, 2011 10:03 am

ชอบดูโดจินกันหรือเนีย = = โคตรหืนโอตาคุเลยวะ(ผมก็ดู คิ คิ คิ)
Moken
Moken

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 05, 2011 10:12 am

singular พิมพ์ว่า:
ชอบดูโดจินกันหรือเนีย = = โคตรหืนโอตาคุเลยวะ(ผมก็ดู คิ คิ คิ)
ว่าคนอื่น ตัวเองมากกว่ามั้งที่เป็น เพราะโดจินไม่หื่นก็เยอะแยะไป Mad
singular
singular

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : ดื่มชา,เล่นกีตาร์ไฟฟ้า,กินpizza,แช่ออนเซ็นและดื่มสาเก,เล่นโกะ
ที่อยู่ : ประเทศญี่ปุ่น อยู่แถว ชิบุยะ( 渋谷区) ซอยที่ 8 ปัจจุบัน อยู่ประเทศไทย แถว รามอินทรา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ   คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 06, 2011 12:24 pm

มันก็ใช้อยู่ผมพูดว่า หืนโอตาคุ ผมแค่พูดเล่นๆไม่ได้ด่าผมรู้ว่าคนอื่นๆเขาก็ดูโดจินกันมีใครบ้างที่ไม่เคยดู
โดจินขนาดเด็ก 8 ขาบยังดูเลยครับMokenคุง T^T ท่าผมพูดอะไรที่ทำให้ทุงคนไม่พอใจ ผมขอโทษ
ป.ล 非常に残念 - - (ขอโทษอย่างยิ่ง!) me/ก่มหัวขอโทษ

คุณชอบดูหนังหรือการ์ตูนเรื่องใดมากที่สุดครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2