Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย

Go down 
FD~Gunner
Xitryotnz
ParRoMa
johnbodsig25
euro1159
linkinzapark123
ThisIsNotMyID
่janson
Benz 99
zezun
sleepingdragon
finfar
rpgnest
nothaveafriend
sakansoi9
gai[love]pivoter
live_nu
JeNgSkR
khingtingtong
AlenWalker
hto
fluk08412356
MiNagi3_Hop
Grazor
GalladeOps
zaollmg39
ZomBie-X
kokenta11150
njansiri
deawzaza505
UncleAvis
dragoncosmic
fook
TCHjob
DARK EAGlE
pokemon0425
Revolution
qweert2010
MasterDX1999
aou_rocker
maczuzu
bbnicefbi
tawipon
tony005
death21918
kiruru
Pongkiller
koharu
mookthebot
RocKUnUSonTeeN
DexZa7245
CrazyGunner
ROCk_EscApex
dewget51
Shimaz
bbhotmailcom
Jardet
greanner
jimkung
Garfieldty
TurkMaster
srisaman01
breathout
eath2000
Kind
BlackMaiden
L
kung karmara
tutorkub
OveRDriveRock
koonchorn
ZomBie
XtreMe
Warl2ock
tanatcha10
danzamark159
invert
CycloneCutter
Nongjocup2025
power01
RaphaeL
famga027557884
SeLaRZ
lerkub
KillNoKill
The Army
NAZI-ZOME
firstlnwnara01
click
Shinryo
Kenji
Gigable
umkub555
Domax
Pen Guin BB
neosporter
piriya05
naputrocker
toom32
SpectrE
senjurian
Cr0ZZbOwz[Animations]
DNTheEnd
Legion
Sergeant Duke
battleshotkill
iurachima
DOS-FS
OaKkung
ScoopbaNy7722
domdomdm60
Thirds333
dogtonlo
mr.bushido
Endless
yoh252599
Boom
sevenghost
developmentthai
yourpun
AirfieldSam
winnerau
Vamz
sunlovestick
Wrath666
kitspon
master_expmode
[X]enon[Dr_ag]
Tongsan
marlbolo
Walker
Humphrey_Omega
KuroNeKo
Drop D Dude
reouzz123
naputt22
diippyjas
Sangrialolz
Boomer
mootoodog
lazyrabbit
frenohm01
artzaaa14
taroner
เมพครับผม
DarkArea
Lighter
kittipong967
SubJeCT-
basza1112
x_bloody prince_x
YedPed
LEO
157 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
ผู้ตั้งข้อความ
KillNoKill
1st Contest Winning
1st Contest Winning
KillNoKill

ระดับคะแนน : 69
งานอดิเรก : หายใจ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeFri Aug 26, 2011 3:33 pm

คิลครับ อายุ(สมอง) 10 ขวบ ค๊าบ Razz

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกคลครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://cstick.forums.ag/t278-topic
RaphaeL
Administrator
Administrator
RaphaeL

ระดับคะแนน : 34
งานอดิเรก : หาไรทำไปเรื่อยๆ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeFri Aug 26, 2011 3:42 pm

KillNoKill พิมพ์ว่า:
คิลครับ อายุ(สมอง) 10 ขวบ ค๊าบ Razz

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกคลครับ

งั้นผมไซโคคร้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ อายุ(สมอง) ฉวมขวบ Razz

โดนรังแกแล้วสั้งให้มาต้อนรับคั้บ
bbnicefbi
Newbie (Lv1)

ระดับการโพส : 1
ระดับคะแนน : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ดีคราฟ   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeFri Aug 26, 2011 11:39 pm

ดีคับ ผมชื่อ ไนซ์ ติดตามรายการมาตลอด ตอนนี้้ก็ดู HCG อยู่คับ Cool
maczuzu
maczuzu

ระดับการโพส : 8

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:33 am

ผมแม็คครับ อายุ 9 ปี [อย่าว่าผมเลย ผมชอบพวกนี้จริง ๆ]
aou_rocker
aou_rocker

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 1:26 pm

หวัดดีคับ ผมชื่อ อู๋ ครับ

ติดตามตั้งแต่ก่อน FGR ครับ ตอนนี้พยายามเดินตามรอยพี่ ออย !!
MasterDX1999

งานอดิเรก : เล่นเกม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeSun Aug 28, 2011 1:03 pm

ดีครับ
ผม วิน ครับ
อายุ 13 - 14 ปี
Youtube ID LOLmationstudio
ผมหวังเข้า Cstick เพื่อได้ต่อกรกับ taco หน้าต๊องของ Trigger strike
qweert2010
Sticker (Lv3)
qweert2010

ระดับคะแนน : -10
งานอดิเรก : Animation : soccer : cartoon drawing

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeTue Aug 30, 2011 1:04 pm

ดี ชื่อเพิร์ธ อายุ 13
ID youtube qweert2010 มีเอนิเมชั่นโง่ๆ ให้ท่านติชมฝากด้วย
https://www.youtube.com/user/qweert2010
Revolution
Revolution

ระดับการโพส : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 12:07 pm

สวัสดีครับ

ชื่อ นุ่นครับ ผู้ชาย

อายุ 16

ไอดีในยูทูป 1257n
pokemon0425

ระดับการโพส : 15

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeFri Sep 02, 2011 4:21 am

ดีครับน้องเเชมป์ฮ้ะความร็อคไม่เเพ้ไครน้ะฮ้ะ ร็อค
pokemon0425

ระดับการโพส : 15

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeFri Sep 02, 2011 4:23 am

อาพี่ลีโอเว็บพี่น่าจะมีเพลงร็อคไห้ฟังน้ะครับ
DARK EAGlE
DARK EAGlE

งานอดิเรก : CoM... ทั้งวัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeSat Sep 03, 2011 6:50 am

หวัดดีคร้าฟฟฟฟ ท่าน Leo (พี่ออย)

ติดตามตั้งแต่ ครีมโทน้ำนู้น ติดตามตั้งแต่ FGR - HCG เลยทีเดียว
พึงรู้จักครับเว็บนี้ ไงก็ฟากเนื้อฟากตัวด้วยนะคร้าฟฟฟฟ ...
TCHjob
Shooter (Lv6)
TCHjob

ระดับคะแนน : -2
งานอดิเรก : ลืมตา(อกตัญญู)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeSat Sep 03, 2011 11:40 am

id youtube TCHjob ชื่อ จ๊อบ อายุ 14 ฝากตัวด้วยเน้อ
fook
fook

งานอดิเรก : ชอบทำอะไรทุกอย่าง ยกเว้นห้ามนำสิ่งลามกหรืออาเบะมากวนกู

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeSun Sep 04, 2011 12:13 am

สวัสดีครับ พี่ๆ ในชาว cstick ครับ ผม ฟลุ๊ค นะครับ
https://www.facebook.com/fookmiraclesarannirchannelthailand
TCHjob
TCHjob

ระดับคะแนน : -2
งานอดิเรก : ลืมตา(อกตัญญู)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeSun Sep 04, 2011 11:51 am

ดีง้าฟ

ชื่อ จ๊อบ งัฟ

อายุ 13

id youtube TCHjob งับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeMon Sep 05, 2011 10:42 am

ดี ครับ กระผม dragoncosmic
อายุ 15
id ใน ยูทูป tonacer123
fook
fook

งานอดิเรก : ชอบทำอะไรทุกอย่าง ยกเว้นห้ามนำสิ่งลามกหรืออาเบะมากวนกู

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeWed Sep 07, 2011 12:15 pm

สวัสดีครับ

ผมชื่อ fook ครับ (ตามบัญชีในcstck

อายุ 13 ปี (ย่าง 14 ปี

ID youtube โดนแบนแล้ว แต่ทุกวันนี้ยังไม่มีครับ มีแต่ใน Mthai ครับ

https://www.facebook.com/fookmiraclesarannirchannelthailand
UncleAvis
Profess (Lv5)
UncleAvis

ระดับคะแนน : -16
งานอดิเรก : เม้น facebook ดูคลิปReviewsเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeFri Sep 23, 2011 12:33 pm

สวัสดีครับ

ผมชื่อฟลุค

อายุ11ปี

id youtube: fluk7474
deawzaza505

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeSun Sep 25, 2011 7:54 am

Razz ดีค๊าฟ ชื่อเดียวติดตามผลงานของพี่อ้อย มานานเเล้วค๊าฟๆๆ Evil or Very Mad
njansiri
njansiri

งานอดิเรก : -

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeTue Sep 27, 2011 8:42 am

สวัสดีชาวร๊อค\w/
ผมชื่อ ไทเกอร์ครับ
ติดตามผลงานพี่ออยมาตั้งแต่เรด4เคสแล้วคับ
อยากบอกว่าพี่แมร่งโครตร๊อค \w/ แม่งโคดร็อค

งานอดิเรก : ฝึกยิงปืน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeTue Sep 27, 2011 1:01 pm

สวัสดีครับ

ผมชื่อปลื้มครับ

อายุ 15

ชื่อใน youtube ก็ pleum1001
ZomBie-X
ZomBie-X

ระดับการโพส : 23
ระดับคะแนน : -3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeWed Oct 12, 2011 5:43 am

หวัดดี

ชื่อ โอเ้ล่ อายุ 13
zaollmg39
zaollmg39

งานอดิเรก : กินข้าว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeSat Oct 15, 2011 9:15 pm

หวัด ดีครับ พี่ ออย ผม ดู คลิป พี่ ทุก อัน เลย เด้อ
GalladeOps
Assault (Lv7)
Assault (Lv7)
GalladeOps

ระดับคะแนน : 12
งานอดิเรก : กวนตรีลชาวบ้าน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 6:14 am

ผมชื่อบิวนะครับ อายุ 13 ชื่อใน youtube LucarioFGR ติดตามแต่ season แรกจนจบ
UncleAvis
UncleAvis

ระดับคะแนน : -16
งานอดิเรก : เม้น facebook ดูคลิปReviewsเกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 6:46 am

zaollmg39 พิมพ์ว่า:
หวัด ดีครับ พี่ ออย ผม ดู คลิป พี่ ทุก อัน เลย เด้อ
ปั้มกระทู้นะครับ ระวังโดนPJมาเตือนด้วย
Grazor
Grazor

งานอดิเรก : วาดรูป เล่นเกม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 6 I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 8:38 am

ผม Grazor
อายุ 14 เพศ ชาย ชื่อก๊อต คับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 6 จาก 8ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next