Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย

Go down 
FD~Gunner
Xitryotnz
ParRoMa
johnbodsig25
euro1159
linkinzapark123
ThisIsNotMyID
่janson
Benz 99
zezun
sleepingdragon
finfar
rpgnest
nothaveafriend
sakansoi9
gai[love]pivoter
live_nu
JeNgSkR
khingtingtong
AlenWalker
hto
fluk08412356
MiNagi3_Hop
Grazor
GalladeOps
zaollmg39
ZomBie-X
kokenta11150
njansiri
deawzaza505
UncleAvis
dragoncosmic
fook
TCHjob
DARK EAGlE
pokemon0425
Revolution
qweert2010
MasterDX1999
aou_rocker
maczuzu
bbnicefbi
tawipon
tony005
death21918
kiruru
Pongkiller
koharu
mookthebot
RocKUnUSonTeeN
DexZa7245
CrazyGunner
ROCk_EscApex
dewget51
Shimaz
bbhotmailcom
Jardet
greanner
jimkung
Garfieldty
TurkMaster
srisaman01
breathout
eath2000
Kind
BlackMaiden
L
kung karmara
tutorkub
OveRDriveRock
koonchorn
ZomBie
XtreMe
Warl2ock
tanatcha10
danzamark159
invert
CycloneCutter
Nongjocup2025
power01
RaphaeL
famga027557884
SeLaRZ
lerkub
KillNoKill
The Army
NAZI-ZOME
firstlnwnara01
click
Shinryo
Kenji
Gigable
umkub555
Domax
Pen Guin BB
neosporter
piriya05
naputrocker
toom32
SpectrE
senjurian
Cr0ZZbOwz[Animations]
DNTheEnd
Legion
Sergeant Duke
battleshotkill
iurachima
DOS-FS
OaKkung
ScoopbaNy7722
domdomdm60
Thirds333
dogtonlo
mr.bushido
Endless
yoh252599
Boom
sevenghost
developmentthai
yourpun
AirfieldSam
winnerau
Vamz
sunlovestick
Wrath666
kitspon
master_expmode
[X]enon[Dr_ag]
Tongsan
marlbolo
Walker
Humphrey_Omega
KuroNeKo
Drop D Dude
reouzz123
naputt22
diippyjas
Sangrialolz
Boomer
mootoodog
lazyrabbit
frenohm01
artzaaa14
taroner
เมพครับผม
DarkArea
Lighter
kittipong967
SubJeCT-
basza1112
x_bloody prince_x
YedPed
LEO
157 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Legion
Newbie (Lv1)
Legion

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : Assassin

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 1:31 pm

Legion รายงานตัว

ID บน Youtube : CelticTheor
ขึ้นไปข้างบน Go down
DNTheEnd
DNTheEnd

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 1:58 pm

สวัสดีครับ Twisted Evil =\m/
ชื่อ : เดียว :afro:
ํYoutube : DNTheEnd
Profess (Lv5)
Profess (Lv5)

ระดับคะแนน : 9
งานอดิเรก : พังคีย์บอร์ด(เอ้ยไม่ใช่) ทำแอนิเมชั่น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 3:58 pm

กระผม kamikazeman ครับ มาเนื่องในการได้รับคัดเลือกเป็น 1 ใน 32 คนคร้าบ
senjurian

ระดับการโพส : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 4:04 pm

ดีคร๊าบผม ชื่อนิวนะครับผม :D :D
SpectrE
NewFace (Lv2)
SpectrE

ระดับคะแนน : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 4:10 pm

สวัสดีครับ SpectrE มารายงานตัวครับ
ชื่อเล่น ทิ้ว
อายุ 15
ไอดีในYoutube aaa12345698 (ป.ล.ตั้งชื่อแบบมั้วๆครับ - -)
ติดตามผลงานมานานเลยครับ
จากนี้ไปขอฝากตัวด้วยครับ Smile
toom32
toom32

งานอดิเรก : ไม่รู้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 5:04 pm

ชื่อต้อม
ID ในยูปทูป ไม่มีคับ :face:
naputrocker
naputrocker

ระดับการโพส : 39
ระดับคะแนน : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 7:15 pm

ดีครับพี่ออย
ผมชื่อเบียร์ครับดูมันทุกอย่างและครับที่พี่ทำ
พี่คนเคยเหงผมในfacebookคนชื่อ ณภัทร คตพเนาว์ อะคงจำได้นะ
piriya05
piriya05

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 10:39 pm

ทักทายครับผม Smile
piriya05
piriya05

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 10:41 pm

กระผมชื่อนิว คัฟ

อายุ 16

ไอดีใน ยูทูบ piriya051 คัฟ
neosporter

ระดับการโพส : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeTue May 17, 2011 1:33 am

กูร็อค neosporter ครับ
Pen Guin BB
Junior (Lv4)
Pen Guin BB

ระดับคะแนน : 4
งานอดิเรก : เล่นคอมนี่แหละแต่เพลงร็อคก็ไม่ลืม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeTue May 17, 2011 2:43 am

ผมชื่อcaptorครับพึ่งเป็นมือใหม่
ID ยูทูบ darkzanktorครับคุยกันได้นะ
Domax
Domax

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeTue May 17, 2011 3:33 am

เออ ผม ต้นตาล นะครับ
ID Youtube Yutaza001
อายุ 12
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
:D
umkub555

ระดับการโพส : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeTue May 17, 2011 6:30 am

สวัสดีค้าบ ชื่ออ้ำคับ
ติดตามมานานละพี่ร็อคมากก \m/
Gigable
Gigable

งานอดิเรก : Sciance

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeTue May 17, 2011 6:50 am

สวัสดีพี่เลโอ ผม ''กานดา''
ไอดีในยูทูปไม่บอกเคยตอบไปแล้วว่า ''ก๊อท ร็อค(GodRock)''
อายุ 12-13 จะ13 ในเสาร์ที่ 21 พฤษภาคมเนี่ยแหละ
Kenji
Kenji

งานอดิเรก : หาความรู้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: - .-   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeTue May 17, 2011 9:48 am

สวัสดีครับ ชาวสติ้ก Cool Cool Cool
Pen Guin BB
Pen Guin BB

งานอดิเรก : เล่นคอมนี่แหละแต่เพลงร็อคก็ไม่ลืม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeTue May 17, 2011 10:44 am

ยินดีต้อนรับทุกท่านชาวstick
Shinryo
Sticker (Lv3)
Sticker (Lv3)
Shinryo

ระดับการโพส : 55

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeTue May 17, 2011 1:24 pm

ชื่อ บาส ครับ
อยู่ๆก็ไปเจอ Half-Life Source on Co-op ของพี่ ดูจนจบแล้วฮาดี ติดตามมาจนถึงคลิปล่าสุด (FGR:Dead Rising 2)
เห็นมี CSS ก็เลยลองมาร่วมด้วยดู... ฝากตัวด้วยครับ ชาว Stick!!
click
click

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeWed May 18, 2011 12:01 pm

ดีครับ
สปีดนะครับ
ขอใช้งับแนได้มั้ยถนัดกว่า
ชื่อสปีดนะงับ
ชอบฟังunansweredของsucide silenceงับ
แล้วเจอกัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Hello    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeWed May 18, 2011 1:30 pm

สวัสดี ๆ ครับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ป๋ม ๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆๆ ๆ :pirat: :pirat: :pirat: :pirat: :pirat:
Pen Guin BB
Pen Guin BB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeWed May 18, 2011 1:34 pm

ยินดีต้อนรับ
NAZI-ZOME
NAZI-ZOME

งานอดิเรก : Play games and listen to music metal.
ที่อยู่ : ROADRUNNER records สมาคม METAL-THAI ชมรมคนรักเพลงร๊อค

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัวทหารใหม่   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeThu May 19, 2011 10:44 am

สวัสดีครับ
ข้าพเจ้านามว่า PANDORAMOB
เป็นผู้ฝึกหัดอยู่ครับ ขอฝากตัวด้วยนะครับ
name ใน YOUTUBE ก็ DaNtEThaIlAnD สาวกชาว ROCK ชาว METAL แวะไปทักทายกันบ้างนะครับ
https://www.youtube.com/user/RoadrunnerRecords#p/u/1/vD51zCGHzF0
The Army
Shooter (Lv6)
Shooter (Lv6)
The Army

ระดับคะแนน : 12
งานอดิเรก : เล่นคอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeThu May 19, 2011 11:59 am

Yeah !
KillNoKill
1st Contest Winning
1st Contest Winning
KillNoKill

ระดับคะแนน : 69
งานอดิเรก : หายใจ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeThu May 19, 2011 2:53 pm

เทพ!!! แค่เนี้ย

ผมจะติดตามผลงานต่อไปครับ คนเขาเก่งจริงๆ
http://cstick.forums.ag/t278-topic
lerkub

ระดับการโพส : 13

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeThu May 19, 2011 9:04 pm

สวัสดีครับ ชื่อใน youtube ก็lerlnw1234 นะครับ

ระดับการโพส : 42

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 3 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 4:17 am

ข้ามีนามว่า :: ซัน

ตัวละคร :: Roser

พวก สวะ ทีมแดงมันต้องโดนจัดการ !! Twisted Evil

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 8ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next