Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย

Go down 
FD~Gunner
Xitryotnz
ParRoMa
johnbodsig25
euro1159
linkinzapark123
ThisIsNotMyID
่janson
Benz 99
zezun
sleepingdragon
finfar
rpgnest
nothaveafriend
sakansoi9
gai[love]pivoter
live_nu
JeNgSkR
khingtingtong
AlenWalker
hto
fluk08412356
MiNagi3_Hop
Grazor
GalladeOps
zaollmg39
ZomBie-X
kokenta11150
njansiri
deawzaza505
UncleAvis
dragoncosmic
fook
TCHjob
DARK EAGlE
pokemon0425
Revolution
qweert2010
MasterDX1999
aou_rocker
maczuzu
bbnicefbi
tawipon
tony005
death21918
kiruru
Pongkiller
koharu
mookthebot
RocKUnUSonTeeN
DexZa7245
CrazyGunner
ROCk_EscApex
dewget51
Shimaz
bbhotmailcom
Jardet
greanner
jimkung
Garfieldty
TurkMaster
srisaman01
breathout
eath2000
Kind
BlackMaiden
L
kung karmara
tutorkub
OveRDriveRock
koonchorn
ZomBie
XtreMe
Warl2ock
tanatcha10
danzamark159
invert
CycloneCutter
Nongjocup2025
power01
RaphaeL
famga027557884
SeLaRZ
lerkub
KillNoKill
The Army
NAZI-ZOME
firstlnwnara01
click
Shinryo
Kenji
Gigable
umkub555
Domax
Pen Guin BB
neosporter
piriya05
naputrocker
toom32
SpectrE
senjurian
Cr0ZZbOwz[Animations]
DNTheEnd
Legion
Sergeant Duke
battleshotkill
iurachima
DOS-FS
OaKkung
ScoopbaNy7722
domdomdm60
Thirds333
dogtonlo
mr.bushido
Endless
yoh252599
Boom
sevenghost
developmentthai
yourpun
AirfieldSam
winnerau
Vamz
sunlovestick
Wrath666
kitspon
master_expmode
[X]enon[Dr_ag]
Tongsan
marlbolo
Walker
Humphrey_Omega
KuroNeKo
Drop D Dude
reouzz123
naputt22
diippyjas
Sangrialolz
Boomer
mootoodog
lazyrabbit
frenohm01
artzaaa14
taroner
เมพครับผม
DarkArea
Lighter
kittipong967
SubJeCT-
basza1112
x_bloody prince_x
YedPed
LEO
157 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Tongsan
Trigger Strike
Trigger Strike
Tongsan

ระดับคะแนน : 21
งานอดิเรก : นั่งหน้าคอม

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeSun May 15, 2011 9:07 pm

ดีครับชื่อไก่โต้งครับ(คนส่วนใหญ่เรียก โต้ง สั้นๆง่ายๆดี)
อายุ 14 ปีครับ
ID:ยูทูปก็ hyperkatg1997

:lol!:
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://bbs.pramool.com/webboard/list3.php3?cate=pda
[X]enon[Dr_ag]
Newbie (Lv1)

ระดับการโพส : 4
ระดับคะแนน : 0

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeSun May 15, 2011 11:00 pm

สวัสดีครับ
ชื่อโอ๊ต
อายุ 15
id ยูทูปน่ะครับ batterfild2

Sticker (Lv3)

ระดับการโพส : 62

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeSun May 15, 2011 11:09 pm

สวัสดีครับ guy ผมเธอร์น่ะครับ สมัครเข้าทัน มั้ยครับนิ

ชื่อ:เธอร์
kitspon
Killer (Lv8)
Killer (Lv8)
kitspon

ระดับคะแนน : 17
งานอดิเรก : [หัวใจ]เต้น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 12:22 am

สวัสดีครับ

ผมชื่อ ไอซ์

อายุ 14

ID ยูทูปไม่มีนะครับ :cheers:
Wrath666
Assault (Lv7)
Assault (Lv7)
Wrath666

ระดับคะแนน : 12
งานอดิเรก : แปลโดจินให้ไอ้พวกหื่นๆได้อ่าน ไงล่ะโว้ย !

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 1:04 am

สวัสดีครับ Wrath มารายงานตัวครับ :D

ชื่อ เปา

ผมติดตามงานของพี่มานานขอพูดได้ว่าพี่โครตร็อกเลยคับ xD

NewFace (Lv2)

ระดับการโพส : 42
ระดับคะแนน : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 1:24 am

ผมชื่อ ซัน

อายุ 11

Emaill sun0073_za_1234@hotmail.com

ทีม : Blue-Airforce

ชื่อ : RoSer(โรเซอร์)

ID : sunlovestick

ความสามารถ : ชอบบู้บุกเดียวแล้วก็ชอบตายคนแรก(55)เวลาอีกฝ่ายอยู่คนเดียวจะใช้มีดเวลา 2 คน จะใช้ปืนพก เวลา

เกิน3เขค้าจะใช้ปืน 100 นัด

อาวุธประจำตัว :มีด.ปืนพก

มาโคร : i Love to die !!!!
Vamz
Vamz

งานอดิเรก : บอกไม่ได้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 1:50 am

สวัสดีครับ ผมกิตครับ อายุ 16ปี ID(Youtube) Zethesys ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
winnerau
winnerau

ระดับการโพส : 22
งานอดิเรก : แคะขี้เล็บแล้วเอาใส่ปากเพื่อน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 2:20 am

ผมชื่อในยูทูบwinnerauครับ อายุ12 แต่โคตรร็อค lml ผมชื่ออู๋ครับ ติดตามผลงานพี่มาตั้งแต่TGMT shock lifeจนถึงFGRเลยครับ
AirfieldSam
AirfieldSam

งานอดิเรก : อะไรก็ได้ ง่ายๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 2:38 am

สวัสดีครับ ติดตามคลิปพี่มานานมากตั้งแต่ Left4Crack ตอนแรกเลยครับ
ผมชื่อไบต์ อายุ 14 ครับ ใน Youtube : thechowonspedder ผมเคยบอกวิธีผ่านใอ้มนุษย์หิมะโยนเสาธงนะครับ ไปบอกไว้ใน
FGR : Neko 2

จะมีรับเพิ่มเติมอีกมั้ยครับนี่ แต่ถ้าไม่มีเป็นไรครับ สู้ๆ
yourpun
yourpun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 2:39 am

สวัสดี คับ ผมชื่อ ปัน อายุ 15
ID Skype:ongkim12
ชื่อ youtube:ERROR844
แนะนำตัว คับบบบบบ :D

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 3:13 am

โอ้โหหหห เปิดไม่นาน ร็อค!!เพียยบบ แล้ววอะ *0*

ก่อนอื่น สวัสดีครับ พี่... รู้ไรปะ พี่แม้งโคตรร็อคเลยอะ Embarassed Embarassed
ผมมีนามว่า ติว สะกดให้ฟัง ตอเต่า สระอิ วอแหวน --* :cheers:

อายุก็ย่าง 16 ปี *-* Id youtube Developmentthai
ก็ ได้ติดตามพี่มานานมากๆๆ แล้วตั้งแต่สอน sony vegas ละก็ข้ามมาดู l4crack เลย เพิ่งรู้ว่าา มีดี 5555 และก็ติดตามมาเรื่อยๆเลยย
แต่ cstick นี่ผมไม่ได้สมัตร นะครับขอชม อย่างเดียวพอละ

กระผม ขอขอบคุณจากใจครับ ที่นำเสนอสิ่งดีๆ ให้วัยมันส์ได้ชม ขอให้ทำต่อไปนะพี่สู้ๆๆ Laughing

แก้ไขล่าสุดโดย developmentthai เมื่อ Tue May 17, 2011 6:25 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
sevenghost
sevenghost

ระดับการโพส : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 3:53 am

สวัสดีครับผม แชมป์
ชื่อ sevenghost
ชื่อyoutube sevesghost(ต่างกันตัวN)
Boom
Junior (Lv4)
Junior (Lv4)
Boom

ระดับคะแนน : 1
งานอดิเรก : เล่นเกม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 4:22 am

ผมชื่อ : Boom(บูม)
ID Youtube : jibboombee
Smile
แล้วก็ แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 3546188447

แก้ไขล่าสุดโดย Boom เมื่อ Thu Sep 08, 2011 11:31 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
yoh252599
yoh252599

งานอดิเรก : นักเรียน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 4:37 am

ชื่อ:ปันปัน
ID:yoh252599
...
Endless
Endless

ระดับการโพส : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 5:18 am

สวัสดีครับ ชื่อ เกรท คับ
อายุ 13
ไม่มีไรจะพูด รู้แค่ว่า โคตรร็อคเลย \m/!!!
mr.bushido

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 5:37 am

สวัสดีครับ ผมชื่อเอกอายุ13 ครับ
dogtonlo

ระดับการโพส : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 6:05 am

Leopowerblast พิมพ์ว่า:
ซึ่งกระผมนาย Leopowerblast ได้เปิดทำการ CS Stick Thailand ( Counter Stick ) มาในเว็บบอรด์นี้เรียบร้อยแล้ว
ซึ่งพึ่งเปิดได้ไม่นาน ลายละเอียด และเนื้อหาบางส่วนของเว็บก็ยังไม่คืบหน้าครับ ขอให้มาแสดงตัวด้วยกัน ณ.ที่นี้ก่อนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

สวัสดีคร้าบ
ผม ID dogtonlo
คร้าบ ผมติดตามผลงานพี่มานานแล้วๆ ^.^-
Thirds333
Thirds333

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวครับ   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 7:32 am

ผมชื่อ เติร์ด
อายุ 13
แค่นี้แหละครับ 555+
domdomdm60
Profess (Lv5)
Profess (Lv5)
domdomdm60

ระดับคะแนน : 3
งานอดิเรก : จัดการพวกโกง,รายงานให้ @leo (LawbreakerTV) & นั่งดูโดราเถื่อน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 8:21 am

สวัสดีครับผม domdomdm60

Youtube"domdomdm60"

อายุ 14 ปี สนใจเรื่อง Flash เมื่อ 1 ชั่วโมงที่แล้วครับ 555+ อยากจะลองทำบ้าง ตอนนี้กำลังหาอาวุธอยู่ครับ \m/

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 8:32 am

หวัดดีฮะ =w= ชื่อดูตามด้านขวาเลย หรือเรียกสั้นๆว่า"สกู๊ป"ก็ได้ อายุ13งับ ฝากตัวด้วยงับ
OaKkung
OaKkung

ระดับการโพส : 15

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 8:50 am

ผม โอ๊ค ชื่อในyounoob ก็ oakinw01 ครับ
ทำต่อไปเรื่อยๆนะครับ
DOS-FS
Camper (Lv9)
DOS-FS

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : นักเกรียนศึกษา+ออนไลด์เมอร์(นักท่องเว็บ)+ทหารผ่านศึก+เจ้าของร้านอาวุธสงคราม
ที่อยู่ : อยู่ในกาแล็คซี่ทางช้างเผือก ณ ระบบสุริยะจักรวาล ที่ดาวเคราะห์ลำดับที่ 3 ที่ชื่อโลก(สิโว้ย)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 8:55 am

ผม DOS-FS ครับ (ชื่อที่ใช้ในเค้าเตอร์บ่อยๆ) ติดตามผลงาน พี่ LEO มานานแล้ว ทำไปเรื่อยๆ กูร็อคคคคคคคคค!!!
iurachima
iurachima

ระดับการโพส : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 9:35 am

ดีคัฟฟผม ผม Very Low คัฟ ก้อ
จะติดตามผลงานต่อไปเรื่อยๆเเล้วกัน
ทำไมหนะเหรอ ก้อGuROCK อะคัฟ :lol!:

ระดับการโพส : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 1:03 pm

สวัสดีครับ
ผมชื่อ ซัน
อายุ 13
ไอดี youtube sonnooson
ผมติดตามผลงานพี่มานานแล้ว พี่ร๊อกได้ใจมั้กๆ :pirat:

ระดับคะแนน : 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย   ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย - Page 2 I_icon_minitimeMon May 16, 2011 1:30 pm

Sergeant Duke(John Duke) 49ปี นาวิกโยธินเก่า

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ! เข้ามาแนะนำตัวด้วย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 8ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next