Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !

Go down 
Gangster
SnowWolf
siriwatch
NotGrean
beeamza09
BlackHawk
pongsiam
rewza7400
johnbodsig25
ROCKIE
kamisama
speedordead
gfhd4566
zezun
PoomGT4
hahagag
rpgnest
sakansoi9
JeNgSkR
~Vayu~
mhesesom
SmokeR
ThisIsNotMyID
GalladeOps
seven0711
njansiri
managon
fluk08412356
cozumel
oneza007008
100451
UncleAvis
Nook747
dorn2752
JzA7x
maczuzu
thuetsbig
kiruru
iphu
DexZa7245
derian
963852741
bosszarw2540
bate
saintkim
zaollmg39
charun
greanner
kimyoyos
eath2000
koyoty
refinery
Shaoquan
gunzasos
Hopper
kung karmara
SeLaRZ
lawlietlawliet
KillNoKill
auditore38
naputrocker
P90EXTDroper
Gravity
1999ฉันรักคุณ
[X]enon[Dr_ag]
LuiseR
Humphrey_Omega
beamza203
naputt22
poomlan157
octomen
lazyrabbit
Sangrialolz
kittipong967
basza1112
DarkArea
LEO
81 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5  Next
ผู้ตั้งข้อความ
LEO
Administrator
LEO

ระดับคะแนน : 111

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:08 pm

อย่างแรกที่ต้องมี !! ลืมไม่ได้เลย
ทุกท่านที่เป็นสมาชิกสามารถลงทะเบียนได้ ไม่เกี่ยวกับ คนที่ผ่าน Tournament ใดๆทั้งสิ้น !

รูปประจำตัว Stick ของท่าน ขนาดเท่าใดก็ได้
ชื่อ :
ID : (ไอดีใน Youtube หรือ ไิอดีในเว็บบอรด์เพื่อบ่งบอกตัวตนของท่าน )
ข้อมูลส่วนตัว :
อาวุธที่ใช้ในการรบ :
Macro : (คำพูดที่ออกมาจากตัวละคร )

เท่านี้ครับแล้วทำการตั้งกระทู้ เพื่อยืนยันตัวละครของท่านได้เลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Leopowerblast เมื่อ Sun Oct 09, 2011 7:35 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://cstick.forums.ag
DarkArea
Newbie (Lv1)
DarkArea

ระดับคะแนน : 0

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:33 pm

ชื่อ : Blackness
ID Forum : DarkArea
ID Youtube:12086beer
ข้อมูลส่วนตัว : ตาไม่ดี ดีแต่หู (อย่าผวนนะ) ,ชอบกินไก่ทอด ปิ้งตับๆๆ ,ไม่ค่อยสนใจคนอื่นเท่าไหร่ เอาตัวเองเป็นใหญ่.... (อยู่มาได้ไงวะ),เอาตัวรอดไว้ก่อน,ลังเล
อาวุธที่ใช้ในการรบ : AWP (ถ้ามันมี Dragunov ก็ใช้ดาอ่ะ - -)
Macro : โอ้ยยย เป็นจั้งใด๋น้อความฮัก ~

รูป :
กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! Image

ทำจากแฟลช + PS ครับ - -"
ไม่ค่อยสวยนะครับ เพราะวาดรูปไม่เก่ง + ใช้แฟลชไม่ค่อยเจ๋ง
ปล.ใช้เป็นแต่ Photoshop

พ่อแม่พี่น้องที่อยู่สไนเปอร์ช่วยโพสลงกระทู้ >>>>นี้ <<<< ด้วยเด้อครับ จะได้ทราบโดยทั่วกัน :bounce:

แก้ไขล่าสุดโดย DarkArea เมื่อ Sun May 15, 2011 7:04 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง
basza1112
NewFace (Lv2)
basza1112

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:42 pm

ชื่อ : BazZad
ID : basza1112
ข้อมูลส่วนตัว : ตาบอดเพราะไม้จิ้มฟันเข้าตาตัวเอง , ชอบบุกเป็นกลุ่ม 2-3 คน , เห็นส้มตำเป็นไม่ได้ (กินเรียบ - -)
อาวุธที่ใช้ในการรบ : Desert คู่
Macro : ก็กูร๊อคอะ - -
รูป : กำลังทำ -.-

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:44 pm

ชื่อ : warrior
ID Forum : kittipong967 / youtube : kittipong967
ข้อมูลส่วนตัว : มีนิสัยกวน ฮา แล้วเป็นมิตร แต่เป็นคนที่คนในทีมวางใจมากที่สุด เพราะรบได้ทุกรูปแบบ / ข้อเสีย : บ้าระห่ำเกินไป ไม่เชื่อฟังทีม
อาวุธที่ใช้ในการรบ : M4
Macro : ตรูมาแล้วเว้อ!!!! บุกโลด!!!!!
LEO
LEO

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:47 pm

แนะนำให้ตั้งกระทู้บอกนะครับผม ! Laughing เขาจะได้รับรู้กัน !
basza1112
basza1112

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:48 pm

เเล้วปืนนี่ ต้องวาดเองปะครับ :affraid:
LEO
LEO

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:49 pm

แล้วแต่สะดวกครับ จะไปก็อบรูปปืน หรือพื้่นหลังอะไรมาใส่เท่ๆก็ไม่ว่ากันครับยกเว้นตัวก้าง Stick ครับ
basza1112
basza1112

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 4:50 pm

มีแหล่งให้ก๊อบมะอะครับ เหลือแต่ปืน - -*
Sangrialolz
Sangrialolz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 5:08 pm

กำ ขอสุ่มฝึกวาดก่อนแล้วกัน
lazyrabbit

ระดับการโพส : 6
งานอดิเรก : นั่งหน้าคอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 5:09 pm

เอ่อ แล้วคนที่ผ่านทัวนาเม้นเนี่ย จะต้องลงรึเปล่าคะ?
octomen
Junior (Lv4)
Junior (Lv4)
octomen

ระดับคะแนน : 4
งานอดิเรก : Play Postal & See Youtube

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 5:24 pm

ต้องฝึกวาดก่อนแล้ว - -+ Twisted Evil
poomlan157

ระดับการโพส : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 5:27 pm

ชื่อ :SlipknoT01
ID : poomlan123
ข้อมูลส่วนตัว :ไม่รู้อะรู้แต่ว่า GuRock!!!!
อาวุธที่ใช้ในการรบ :กีต้าคู่
Macro :ก็กูRockแล้วใครจะทำมายยยยย
รูป:กำลังทำ
naputt22
KillingSpree
KillingSpree
naputt22

ระดับคะแนน : 5
งานอดิเรก : ทำทุกสิ่งที่อยากทำ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 5:33 pm

รูป ทำอยู่

ชื่อ Spetsnaz

ID Youtube:naputt22 tgmtShocklife:ProjectNova

ข้อมูล:ชอบลุยเดี่ยวฆ่าอย่างเดี่ยวขอเสียลูกปืนหมดเร็วแต่เขามีความสามารถในการสู้ระยะใกล้อย่างสูง

อาวุธ:Galilติดมีด

Marco:KillingSpree!!!!!!

แก้ไขล่าสุดโดย naputt22 เมื่อ Mon May 16, 2011 3:41 am, ทั้งหมด 5 ครั้ง
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000784496194
beamza203
Shooter (Lv6)
beamza203

ระดับคะแนน : 14

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 5:38 pm

ในคลิปถึงจะไม่ได้ รอบนี้เอาให้ได้เหอะวะ! Twisted Evil
ชื่อ : LookArounder
ID : beamza203
ข้อมูลส่วนตัว : ข้อดี คอยบอกข่าวสารให้กับเพื่อนตลอดเวลา ข้อเสีย เมื่อเกิดความกลัวจนถึงที่สุด จะบ้าคลั่งและทำร้ายทุกคนที่อยู่รอบข้าง :affraid:
อาวุธที่ใช้ในการรบ : Sniper และ ปืนพก
Macro : GO GO GO (Roger that) and HA HA HA HA HA
รูป : เสร็จแล้ว รู้แล้ว แต่ไม่อยากลง รอเอาไปลงโปรแกรม adobe flash CS3 ก่อน

แก้ไขล่าสุดโดย beamza203 เมื่อ Mon May 16, 2011 5:57 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 6:48 pm

ชื่อ : GrimJr.
ID Forum : Humphrey_Omega
ID Youtube: ShiningStar20121
ข้อมูลส่วนตัว : ตาไม่ดี(สั้น)แต่ตาไวกว่าชาวบ้าน หูไม่ดี(ฟังแต่เพลง) แต่มือไว ชอบกินไก่ทอด ,สนใจคนรอบข้างมากจนลืมสนใจตัวเอง ชอบเป็นเบ้ (สบายยยย),ยังไงก็ใด้,ชิววววว
อาวุธที่ใช้ในการรบ : Dual Infinity Red Black
Macro : ลุยเป็นลุย หนีเป็นหนี ตายเป็นศพ

รูป : ...ทำไงงะบ่มีโปรแกรม
LuiseR

ระดับการโพส : 22

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 7:10 pm

โหลดโปรแกรมมาวาดอยู่ นานเหลือเกิน

Yeah !
[X]enon[Dr_ag]

ระดับการโพส : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 10:53 pm

ชื่อ : Sucker
ID : [X]enon[Dr_ag]
ข้อมูลส่วนตัว : เป็นคนที่ดวงซวยมากๆ ทั้งชีวิตมีแต่เรื่องซวยๆ เลยตายอย่างอนาถตลอด
อาวุธที่ใช้ในการรบ : UMP45
Macro : You die bitch!!!!
รูป : กำลังทำ
1999ฉันรักคุณ

ระดับการโพส : 12

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeMon May 16, 2011 3:37 am

ไอดี:PHOENIX
ข้อมูล:บ้าสิ่งลึกลับ
ความสามารถ:โยนของแม่นมาก กระโดดสูง วิ่งเร็ว
มาโคร:ตายแน่ตู
อาวุธที่ใช้:มีดสั้น
ดาวกระจาย
ดาวกระจายยักษ์
ดาบเดี่ยว
...ทีมModerators
ไอดียูทูบthe1999iloveyouไอดีเว็บนี้1999ฉันรักคุณ :cheers: :cheers: :cheers:
YEAH!BIg
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: NOOBอะป่าว   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeMon May 16, 2011 3:42 am

ชื่อ THENOOB
ข้อมูล ไม่รู้เอาไห้มันกากๆพอ= =
ไอดี BENZ25448
อาวุธที่ไช้ไนการรบ mp5 or aug
มาโคร มุงอะนู้ป
รูป กำลังทำ= =
Gravity
Gravity

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeMon May 16, 2011 4:19 am

พี่ออยครับผมตั้งกระทู้เเนะนำตัวได้รึป่าวครับ หรือว่าให้มาเเนะนำตัวที่นี่ :D

ป.ล.ยังเปิดรับสมัครอยู่รึป่าวครับ เห็นประกาศรายชื่อกลัวว่าคนมันเต็มเเล้ว
LEO
LEO

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeMon May 16, 2011 4:21 am

ปิดรับสมัครคนใน ทัวนาเม้นแล้วนะครับ ส่วนการตั้งกระทู้แนะนำตัวให้ไปโพสข้างนอกดีกว่าครับ อันนี้กระทู้บอกเฉยๆ

ระดับคะแนน : -3
งานอดิเรก : เล่นว่าว ................. จุฬา (มั้ง)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeMon May 16, 2011 8:57 am

ชื่อ : DroperM Mostkiller
ID : P90EXTDroper
ข้อมูลส่วนตัว : กุไม่สนว่ากุจะชื่ออะไร แต่ที่รู้ว่า กุ ชอบ left4 crack โว้ย \w/(O_o)\w/
อาวุธที่ใช้ในการรบ : P90EXT พก Dual Desert engle Gold มีด Mini axe แถม m7 (กำนี่มัน cs หรือ pb วะเนี่ย = =)
Macro : กุมาเก็บหัวพวกกากโว้ยยยย \w/(O_o)\w/

K.maew15
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeMon May 16, 2011 1:06 pm

โผม สร้างไม่เป็นง่าาา ยากมากเลย แล้วต้องใช้ adobe flash cs3 อะเปล่าครับ ของผมติดใครประกาศแต่สร้างไม่เป็น เวนกรรมจริงๆ
maew15.K
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ผมเขียนผิดงะ   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeMon May 16, 2011 1:09 pm

ตรงผมติดใครประกาศอะ เป็น ในประกาศนะครับ T_T สร้างไม่เปง
naputrocker
naputrocker

ระดับการโพส : 39
ระดับคะแนน : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! I_icon_minitimeMon May 16, 2011 6:22 pm

ชื่อ:Shadow sniper
id:naputrocker
ข้อมูลส่วนตัว:เป็นมือไสนเปอร์ที่หาที่ซุ่มได้เก่งตาดีแต่พอเจอ
คู่ต่อสู้อยู่ตรงหน้าจะใช้ปืนพกยิงแบบไม่ดูอะไรเลยยิงไม่ค่อยโดน
อาวุธที่ใช้ในการรบ:AWP,DESERT EAGLE
Marcro:อย่าร้องนะอย่าร้องเด๋วพาไปกินตับๆๆๆๆ

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 5ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5  Next