Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !

Go down 
Gangster
SnowWolf
siriwatch
NotGrean
beeamza09
BlackHawk
pongsiam
rewza7400
johnbodsig25
ROCKIE
kamisama
speedordead
gfhd4566
zezun
PoomGT4
hahagag
rpgnest
sakansoi9
JeNgSkR
~Vayu~
mhesesom
SmokeR
ThisIsNotMyID
GalladeOps
seven0711
njansiri
managon
fluk08412356
cozumel
oneza007008
100451
UncleAvis
Nook747
dorn2752
JzA7x
maczuzu
thuetsbig
kiruru
iphu
DexZa7245
derian
963852741
bosszarw2540
bate
saintkim
zaollmg39
charun
greanner
kimyoyos
eath2000
koyoty
refinery
Shaoquan
gunzasos
Hopper
kung karmara
SeLaRZ
lawlietlawliet
KillNoKill
auditore38
naputrocker
P90EXTDroper
Gravity
1999ฉันรักคุณ
[X]enon[Dr_ag]
LuiseR
Humphrey_Omega
beamza203
naputt22
poomlan157
octomen
lazyrabbit
Sangrialolz
kittipong967
basza1112
DarkArea
LEO
81 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Peccancie & Photograp
Peccancie & Photograp

ระดับคะแนน : 44
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeMon Nov 28, 2011 5:32 am

~Vayu~ พิมพ์ว่า:
ชื่อ : Darkness
ID : ~Vayu~
ความสามารถ : เคลื่อนที่ในความมืดเเละเงาคนอื่น(สามารถควบคุมเงาได้)เสียงในการเดินของเขาเบากว่าเชื้อโรคเเม่นยำเรื่องการใช้มีดมากข้อเสียถ้ามีเเสงสว่างๆ(มากๆ)จะทำให้อัตราความเบาของเสียงลดลง 50%
ข้อมูลส่วนตัว : เงียบๆไม่ชอบสุงสิงกับใครชอบที่มืดๆ(นั้งฟังเพลงคนเดียวเพลินๆ)อย่างน้อยในการรบครั้งนึงต้องมีคนถูก kill เพื่อสังเวยให้เเก่เขา
อาวุธที่ใช้ในการรบ : มีด(ทุกชนิดซ่อนไว้ทั่วตัว)ปืนพก
Macro : เมื่อมาอยู่ต่อหน้าข้าเจ้าก็เหมือนได้เห็นนรกเเล้วหละ
รูป : กำลังจะมาเร็วๆนี้

คุณสามารถตั้งกระทู้เกี่ยวกับตัวละครคุณได้เลยในหมวด Cstick Member ไม่ต้องตั้งในนี้ก็ได้ครับ กระทู้นี้เอาไว้ให้คนได้ทราบกฎในการสร้างตัวละครเฉย ๆ ครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
JeNgSkR
Newbie (Lv1)
JeNgSkR

ระดับคะแนน : 0
งานอดิเรก : เล่นเกม ดูแลแฟน

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeTue Dec 06, 2011 8:01 am

รูปประจำตัว มีแล้ว
ชื่อ :ก๋วยเจ๋ง ExCeL
ID : (JeNgSkR)
ข้อมูลส่วนตัว : ไม่ระบุที่มา
อาวุธที่ใช้ในการรบ :AK-47
Macro : (กระสุนผมจะปลิดชีพ เอเมน!!!)
sakansoi9

ระดับการโพส : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeFri Dec 23, 2011 11:27 am

ชื่อ GUNNER
ID sakansoi9
ข้อมูลส่วนตัว: ข้อดี หูเเละ ตาดีมาก ข้อเสีย ชอบขวางระเบิดกระเด็นกลับมาหาตัวเอง
ชอบบุกไปเดี่ยวๆ(เท่จัด)
อาวุธที่ใช้:M4A1 (อุดเสียงอ่ะคับ)
Macro:ตายซะมึง!!!!!
รูป:ทำไงอ่า เเต่หน้าตาเเบบนี้ Cool
rpgnest

งานอดิเรก : นอน เล่นเกม โหลดเกม ไปเทียว ไปร้านเน็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeFri Dec 23, 2011 2:31 pm

ชื่อ เจ้าชายเเห่งความกลัว
ID rpgnest
ข้อมูลส่วนตัว ขอดี ว่างเเผ่นในการรบดี เเละมีความเเม่นยำมาก ขอเสีย ขี้กลัวได้ยินเสียงก็ตกใจ
อาวุธที่ใช้ : m1887 หรือลูกชองก็ได้ถาไม่มี
Macro:หนูกลัวเเล้ว
hahagag

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeSun Dec 25, 2011 1:04 pm

ชื่อ : ChizkaLaZ
ID Forum :hahagag
ID Youtube:mamagag
ข้อมูลส่วนตัว :โง่ งี่เง่า เอ๋อ ไม่ฉลาด ปากเสีย ทำไรไม่คิดก่อน แต่ หน้าตาดี
อาวุธที่ใช้ในการรบ : กรงเล็บ ละกันคับ (มีเฉพาะตรงนิ้วชี้กับนิ้วก้อย)
Macro : ใครเป็น ใครกูไม่สน ค่าแม่ง ให้หมด

รูป : ลงงัยว้า
กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 2483656589 กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 2483656589 กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 2483656589 กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 2483656589 แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค ร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค แม่งโคดร็อค กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 3546188447

แก้ไขล่าสุดโดย hahagag เมื่อ Sun Jan 01, 2012 5:14 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
PoomGT4
PoomGT4

งานอดิเรก : เล่น NFS World

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeTue Dec 27, 2011 3:02 pm

รูปนี่ครับ
youtube : PoomGT
Facebook : poom weerapat ( เสริม )
ID Forum : PoomGT4
ข้อมูล : วันๆ เล่น Need for Speed : World
อาวุธที่ใช้ในการรบ : Kriss Super V
Marco : มาเลย ! ไม่กลัวตายยย แม่งโคดร็อค
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 12:52 pm

ชื่อ:Coner
ID:forum:มองไม
ข้อมูลส่วนตัว:เป็นคนที่สันโดด บ้านของเขาโดนฝ่ายใหนเผาไม่รู้เขาจึงหยิบอาวุธของเขาขึ้นมาและตามล้างแค้น
อวุธที่ใช้ในการรบ:ak47u
Macro:ใครเป็นผู้เผาบ้านข้าๆจะตามเก็บซ่ะ
รูป:ไม่มีคิดไม่ออก

แก้ไขล่าสุดโดย มองไม เมื่อ Wed Jan 04, 2012 12:47 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง
zezun
zezun

งานอดิเรก : วาดรูป

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 1:12 pm

ชื่อ: zezun
id: zezun
ข้อมูลส่วนตัว: ขําๆ เรื่อยๆ กากๆ
อาวุธที่ใช้ในการรบ: ดาบ last dragon และ uzi เดี่ยว
macro: สุดตีนนนนนน.....-*-
กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 Ssssjกฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 Ssssj
id youtube : ensushi

แก้ไขล่าสุดโดย zezun เมื่อ Fri Feb 10, 2012 2:23 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
gfhd4566
gfhd4566

ระดับการโพส : 1
งานอดิเรก : หม้อหญิง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeMon Jan 16, 2012 10:19 pm

ชื่อ : DarkArrow
ID Forum : gfhd4566
ID Youtube:tumoki
ข้อมูลส่วนตัว : ไม่หรอกไม่รวยแต่รักจริงขอเเค่ขาวๆๆก็พอใจ
อาวุธที่ใช้ในการรบ : AWP ถนัดเป็นพิเศษ M4A1 เล่นบ้างบางที
Macro : ไม่มีเธอ เท่ากับ ไม่มีหัวใจ
speedordead
speedordead

งานอดิเรก : นั่งอย่างมีความสงบ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeSun Jan 22, 2012 7:59 pm

ชื่อ : XtreamXinja
ID Forum : speedordead
ID Youtube : ไม่มี
ข้อมูลส่วนตัว : ชอบเล่นกับหมาและใจดี
อาวุธที่ใช้ในการรบ : ดาวกระจายคู่ใจ
Macro : Kill Him Now
รูป :
กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 Xtreamninja
kamisama
kamisama

งานอดิเรก : นอน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeSun Feb 19, 2012 5:48 am

name :kamisama
ข้อมูล :เป็นน้องชายของrockieที่ของจะโครตซื่อ(andเซ่อ)ออกจะเป็นพวกติดของหวานและ หลายบุคลิก
อาวุธ :ทอนฟาติดใบมีด,มีด
marco :แล้วแต่ว่าจะอยู่โหมดไหน
รูป :กำลังทำ
ROCKIE
Assault (Lv7)
Assault (Lv7)
ROCKIE

ระดับคะแนน : 11
งานอดิเรก : เธอนับดูแลครอบครัวว่าเป็นงานอดิเรกรึเปล่าล่ะ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeThu Feb 23, 2012 8:01 am

kamisama พิมพ์ว่า:
name :kamisama
ข้อมูล :เป็นน้องชายของrockieที่ของจะโครตซื่อ(andเซ่อ)ออกจะเป็นพวกติดของหวานและ หลายบุคลิก
อาวุธ :ทอนฟาติดใบมีด,มีด
marco :แล้วแต่ว่าจะอยู่โหมดไหน
รูป :กำลังทำ
ในที่สุดก็มาสักทีนะ คามิคุง Laughing

งานอดิเรก : โยกหัวแบบชาวร็อคจนคอหัก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeSat Mar 17, 2012 4:38 pm

ชื่อWasnochoice
ID.johnbodsig25
ข้อมูลส่วนตัว:ไล่เลี่ยเก็บคน
อาวุธ:M4A1 มีด
Macro:ไปเลยพวกเราฮาๆโย้
rewza7400
rewza7400

งานอดิเรก : ฝึกยิงปืนต่างๆ(ในเกม)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeTue Apr 03, 2012 8:16 am

ชื่อ :KiLLer Of GAmE
ID Forum : rewza7400
ข้อมูลส่วนตัว :ชอบบุ่มบ่าม กล้าได้กล้าเสีย ไวมากเวลาบุก เเต่ เร็ว(เลว)มาก จนพวกงง
อาวุธที่ใช้ในการรบ :M4A1,ปืนพกคู่ทุกอย่าง
Macro :เวลาสู้ 1 game ต่อ 1 win
เเต่เวลาเดี่ยว 1 ตัว ต่อ 1 วิ!!!
pongsiam
Sticker (Lv3)
Sticker (Lv3)
pongsiam

ระดับคะแนน : -19
งานอดิเรก : บึมหัวคน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeTue Apr 03, 2012 9:50 am

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 Pongsiam
ชื่อ:Pongsiam
ID:1b819a10
ข้อมูลส่วนตัว:เป็นผู้ที่ถูกซาตานไฟครอบงํา
อาวุธที่ใช้ในการรบ:Orb of Fire
Macro:Fire strom
rewza7400
rewza7400

งานอดิเรก : ฝึกยิงปืนต่างๆ(ในเกม)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeThu Apr 05, 2012 2:29 am

ชื่อ :KiLLeR Of GAmE
ID :rewza7400
ข้อมูลส่วนตัว :ชำนาญเรื่องปืนทุกชนิด เเละว่องไวมาก เเต่ เร็ว(เลว) มากจนไม่มีใครตาม(ความคิดว่าไปไหน)ทัน
อาวุธที่ใช้ในการรบ : M4A1,Duel Desert eagle,Duel UZI,Shotgun
Macro : เวลาเล่นปกติ = 1 game ต่อ 1 win
เเต่เวลาเจอ1-1 = 1 ตัว ต่อ 1 วิ!!!
รูป : เดียว โพสมา

แก้ไขล่าสุดโดย rewza7400 เมื่อ Thu Apr 05, 2012 2:48 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
rewza7400
rewza7400

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeThu Apr 05, 2012 2:33 am

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 Sift Heads World Act 7 The Ultimatum walkthrough
BlackHawk
Shooter (Lv6)

ระดับคะแนน : 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeThu Apr 05, 2012 2:40 am

rewza7400 พิมพ์ว่า:
ชื่อ :KiLLeR Of GAmE
ID :rewza7400
ข้อมูลส่วนตัว :ชำนาญเรื่องปืนทุกชนิด เเละว่องไวมาก เเต่ เร็ว(เลว) มากจนไม่มีใครตาม(ความคิดว่าไปไหน)ทัน
อาวุธที่ใช้ในการรบ : M4A1,Duel Desert eagle,Duel UZI,Shotgun
Macro : เวลาเล่นปกติ 1 game ต่อ 1 win
เเต่เวลาเจอ1-1 1 ตัว ต่อ 1 วิ!!!
รูป : เดียว โพสมา
เอ่อ...ต้องไปสร้างกระทู้แนะนำตัวด้วยนะครับ Smile และ ดับเบิ้ลเรปละท่าน Evil or Very Mad

แก้ไขล่าสุดโดย BlackHawk เมื่อ Thu Apr 05, 2012 2:48 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
rewza7400
rewza7400

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeThu Apr 05, 2012 2:47 am

-งั้นขออธิบายรูป-
รูป เปนตัวstick สีดำ ใส่เเว่นตาเดียวกับ vinnie ใน sift head word act (ไปดูได้เลย) เเต่ข้างๆปากเปนรอยโดยฟันเปน X เล็กๆ สีเเดง ครับ
BlackHawk

ระดับคะแนน : 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeThu Apr 05, 2012 2:50 am

รูป เปนตัวstick สีดำ ใส่เเว่นตาเดียวกับ vinnie ใน sift head word act (ไปดูได้เลย) เเต่ข้างๆปากเปนรอยโดยฟันเปน X เล็กๆ สีเเดง ครับ
ใช้ http//upic.me ฝากรูปนะครับ รูปจะได้ขึ้น Twisted Evil
beeamza09
beeamza09

งานอดิเรก : ดูหนัง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeMon Apr 16, 2012 10:43 am

ชื่อ : u-oi
ID Forum : beeamza09
ID Youtube : ไม่มี
ข้อมูลส่วนตัว : ชอบใช้กระดูกที่งอกตามตัวใช้ดังใจนึก..ฆ่าคนและมีผ้าโพกหัวสีม่วงคราม(มั้ง)
ใช้รัดคอคนในระยะไกล จนu-oiถูกเรียกว่าสเกลตั้น
Macro : คนอย่างผมเนี่ย..ไม่ชอบใช้ปืนสะด้วยสิ!!

รูป : ไปตามหาเอา Laughing

แก้ไขล่าสุดโดย beeamza09 เมื่อ Wed Apr 18, 2012 1:54 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
NotGrean
Junior (Lv4)
NotGrean

ระดับคะแนน : -167
งานอดิเรก : ████████████

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeTue Apr 17, 2012 12:03 pm

kiro: กูไม่ซ่อมรถนายให้ละ ไอ้*** Cool
http://shudderwock.lnw.mn
NotGrean
NotGrean

ระดับคะแนน : -167
งานอดิเรก : ████████████

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeTue Apr 17, 2012 12:04 pm

แก้ไขล่าสุดโดย NotGrean เมื่อ Sat Apr 28, 2012 2:21 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://shudderwock.lnw.mn
rewza7400
rewza7400

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeWed Apr 18, 2012 4:05 am

นิสัย เปนคนใจดี ขี้ฮา เปนมิตร เเต่เวลาใส่เเว่นจะกลายเปน มัจจุราชทันที เเละมีปีกด้านหลังอันใหญ่
เเละไม่ใช้ปืนในการสู้ เเต่ใช้ขนของปีกเเทน ส่วนความสามารถ(เเถม) คือสามารถCopy นิสัย ความสามารถ หน้าตา เเต่ใช่ได้เเค่ 3 ครั้งเท่านั้น ต่อเกม เเละพอครบมันจะใส่เเว่นทันที
นิสัยอีกอย่างคือ ชอบ Boomerว่าเปนไอดอล จึงนิสัยเดีนวกัน เเละ การยิงสไตล์เดียวกับ Camper
กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 Camperนะครับ
rewza7400
rewza7400

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 I_icon_minitimeWed Apr 18, 2012 4:06 am

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 4 Camper

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next