Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอรด์สำหรับชาว Cstick!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !

Go down 
Gangster
SnowWolf
siriwatch
NotGrean
beeamza09
BlackHawk
pongsiam
rewza7400
johnbodsig25
ROCKIE
kamisama
speedordead
gfhd4566
zezun
PoomGT4
hahagag
rpgnest
sakansoi9
JeNgSkR
~Vayu~
mhesesom
SmokeR
ThisIsNotMyID
GalladeOps
seven0711
njansiri
managon
fluk08412356
cozumel
oneza007008
100451
UncleAvis
Nook747
dorn2752
JzA7x
maczuzu
thuetsbig
kiruru
iphu
DexZa7245
derian
963852741
bosszarw2540
bate
saintkim
zaollmg39
charun
greanner
kimyoyos
eath2000
koyoty
refinery
Shaoquan
gunzasos
Hopper
kung karmara
SeLaRZ
lawlietlawliet
KillNoKill
auditore38
naputrocker
P90EXTDroper
Gravity
1999ฉันรักคุณ
[X]enon[Dr_ag]
LuiseR
Humphrey_Omega
beamza203
naputt22
poomlan157
octomen
lazyrabbit
Sangrialolz
kittipong967
basza1112
DarkArea
LEO
81 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5
ผู้ตั้งข้อความ
siriwatch
Newbie (Lv1)

ระดับการโพส : 3
ระดับคะแนน : 0

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 I_icon_minitimeWed Apr 25, 2012 2:25 pm

ต้องวาดรูปเองหรอ
ขึ้นไปข้างบน Go down
SnowWolf
NewFace (Lv2)
NewFace (Lv2)
SnowWolf

ระดับคะแนน : -3
งานอดิเรก : make snow men hunt and shoot it later

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 I_icon_minitimeThu Aug 02, 2012 6:45 pm

epic
pongsiam
Sticker (Lv3)
Sticker (Lv3)
pongsiam

ระดับคะแนน : -19
งานอดิเรก : บึมหัวคน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 I_icon_minitimeFri Sep 28, 2012 3:44 am

SnowWolf พิมพ์ว่า:
epic
Do you not Thailand people?
BlackHawk
Shooter (Lv6)
Shooter (Lv6)

ระดับคะแนน : 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 I_icon_minitimeFri Sep 28, 2012 4:25 am

pongsiam พิมพ์ว่า:

Do you not Thailand people?
จะไปขุดกระทู้คนอื่นทำไม?
Gangster
Gangster

งานอดิเรก : สร้างฝันร้ายให้คนอื่น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 I_icon_minitimeSat Jun 29, 2013 8:25 am

ชื่อ : Nightmare
ID : Gangster
ข้อมูลส่วนตัว : เทพเจ้าแห่งมนต์ดำทีู่้ถูกสร้างมาโดยปีศาจในมิติลึกลับ
อาวุธที่ใช้ในการรบ : เสกความมืดให้กลายเป็น ควันล่อศัตรูให้เดินเข้าไปแล้วใช้ดาบมารฟันเละ
Macro : I always in your nightmares...
กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 Wzc9
xshot01
Junior (Lv4)
Junior (Lv4)
xshot01

ระดับคะแนน : 14
งานอดิเรก : เล่นเกม เช็คคลิป ทำแอนิเม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 I_icon_minitimeMon Jul 01, 2013 10:43 am

Gangster พิมพ์ว่า:
ชื่อ : Nightmare
ID : Gangster
ข้อมูลส่วนตัว : เทพเจ้าแห่งมนต์ดำทีู่้ถูกสร้างมาโดยปีศาจในมิติลึกลับ
อาวุธที่ใช้ในการรบ : เสกความมืดให้กลายเป็น ควันล่อศัตรูให้เดินเข้าไปแล้วใช้ดาบมารฟันเละ
Macro : I always in your nightmares...
กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 Wzc9

คุณครับๆ ช่วยกรุณาไปตั้งเป็นกระทู้ใหม่ด้วยครับ = =
http://mcgr.thai-forum.net
KillerDarkNE

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 I_icon_minitimeSat Aug 17, 2013 10:48 am

ชื่อ : KillerNDark
ID Forum : KillerDarkNE
ข้อมูลส่วนตัว :มือใหม่ยิงไม่ค่อยแม่นต้องฝึกเล่นเยอะ-_-แต่ถ้าเจอคนอื่นจะชอบยิงมั่ว-_,-
อาวุธที่ใช้ในการรบ : AK-47 (ถ้ามันมี Kriss ก็เอานะ - -)
Macro : I am TheKiller Do!FusKing ~
TurkMaster
Condition Zero
Condition Zero

ระดับคะแนน : 19
งานอดิเรก : ฝึกการใช้ไฟ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 I_icon_minitimeSat Aug 17, 2013 9:38 pm

ไปตั้งเป็นกระทู้สิครับ "ยินดีต้อนรับนะครับ"
Борис
Борис

งานอดิเรก : Practice Shooting

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !   กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 I_icon_minitimeWed Apr 09, 2014 4:07 pm

ชื่อ : Борис(บอริส)
ID Forum : Борис
ID Youtube:ไม่มี
ข้อมูลส่วนตัว : ข้อดีมองระยะไกลได้ดี,ฉลาด ข้อเสีย:ขี้โมโห,สันโดษ
อาวุธที่ใช้ในการรบ : Dragunov
Macro : For the Motherland!!
รูป : กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 <a href=กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ ! - Page 5 B06NZw" />

กฏการสร้างตัวละครของท่าน กรุณาอ่านด้วยครับ !
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 5 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5